Lớp Toán 1 thân yêu !

thằng vần hôm qua còn xem hoàn châu cách cách cơ mà /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là thế này này, Hoa Mi với Trung Quân ko đi đâu (bọn nó kêu tiền tàu mắc quá :( ) Còn Đức Anh thì tớ ko biết, Nhật Minh thử hỏi nó xem :) Tớ thì chắc là tớ đi đấy, ở Lyon mãi cũng chán :D

Alo, alo, có ai vào forum lớp mình ko ?
Buồn ghê ấy nhỉ, cái trang của lớp lại bị chập mạch rồi, còn ở đây thì chẳng có ai ngó ngàng tới, kiểu này thì năm sau chắc là mình cũng bặt vô âm tín các bạn luôn ...
Để chờ mấy hôm nữa tớ đi đú rồi viết mấy bài kể chuyện líu lo cho nó vui cửa vui nhà 8-}
Chúc các bác ở Sing thi tốt nhé 0:)

hehe,vào đây khuấy động phong trào cái,các bạn lớp mình đang thi hả,tớ cũng sắp thi giữa kì ròi hehe

Chào cả nhà, tớ vừa ở chỗ Nhật Minh về. Đi Toulouse cũng vui, nhưng nếu mà đi đông hơn một tí thì vui hơn (lúc đi tàu đỡ phải đi một mình, ko sợ bị lạc :D)

Tớ đến Toulouse trưa thứ 5, sáng CN về. Toulouse be bé xinh xinh, nhà cửa thì toàn màu hồng, có nhiều cây và nhiều bãi cỏ rộng, có một con sông chảy qua thành phố gọi là sông Garon. Sông này bé hơn sông Hồng, nhưng mà được cái nước nó màu xanh xanh, hai bên bờ sông có bãi cỏ rộng và có nhiều cây trông rất đẹp. Thêm nữa là mấy cái cầu ở Toulouse thì đều khác nhau hoàn toàn và khá đẹp, nhìn mấy cái cầu cũng đã thấy thích rồi...

Tớ ở KTX của INSA cùng với bạn Nga (bạn này ngày xưa học cùng lớp với Chi và Thuận ở NT thì phải). Vì là Nhật Minh hết mất cả thuốc becberin nên tớ ko dám nấu cơm, vì thế cả mấy ngày liền được thưởng thức tài nghệ nấu ăn của Nhật :D Trứng đúc thịt, thịt xào, thịt rán, thịt kho, tuốt tuồn tuột Nhật Minh chơi hết...Phải nói là từ ngày sang Pháp trình độ nấu ăn của các bạn trai lớp mình đã đạt đến trình độ siêu hạng đến mức tớ phải ngước mắt nhìn các bạn mà ngưỡng mộ và học tập ;;) Suýt nữa thì tối thứ 7 tớ còn được ăn bánh chuối nữa kìa, nhưng mà vì phải đi ngủ sớm để hôm sau đi sớm nên hụt mất món này, bây giờ vẫn còn thấy tiếc tiếc :))

Thôi, bây giờ tớ đói rồi phải đi ăn cơm đây. Ảnh thì chắc vài hôm nữa tớ mới post lên được :). Cả lớp mình vui vẻ nhé, nhất là Minh Anh thì thi tốt nha (ấy thi giữa kì tiếng Nhật hả :D ).

PS : cái tin bọn nó bảo là cái em gì gì là bạn gái của Nhật là sai bét đấy. Nhật bảo tớ là ngày đêm Nhật vẫn mong nhớ và nghĩ đến Bình đang đợi Nhật ở nhà. Bình mà đọc được cái này chắc là xúc động lắm đây ;)

Chào các anh chị
EM sắp học với chị Ngọc Anh ở NUS rồi
Lớp anh chị còn thêm 1 người nữa học là ai đó ạ :D

Hi, chào em. Nếu mà cũng học NUS thì có thể là chị Chi, nhưng chị cũng ko chắc là chị ấy có học NUS hay là học trường khác :). Hình như thầy Khải cũng chủ nhiệm lớp các em phải ko :D

Chào Huyền Anh, người mà em hỏi là chị nè:>. Nếu chủ nhật này em cũng đi họp fresh Hà Nội thì hai chị em mình sẽ có cơ hội gặp nhau;)

Từ đây có thể nhìn được cả Toulouse đấy :D

Góc này nhìn vào trung tâm thành phố :)

Cảnh ăn uống nhậu nhẹt :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh trên nhìn thấy cả toulse nhưng ko nhìn thấy người đâu cả hehe

Bạn là một fan của Hoa Mi ? Bạn đã bao giờ nhìn thấy anh ấy trong vai trò người dẫn chương trình chưa ?
Hãy xem INSA by noon để biết thêm chi tiết về sự kiện quan trọng này :D -> http://darknight.info/insa_by_night/
Have fun ;)

Khổ thân "Lớp Toán 1 thân yêu quá", cứ như là "con rơi" ý, khi nào cái forum kia bị hỏng thì nó mới được ngó ngàng tới.
Tú tết tóc trông ngây thơ quá :X.
Hình như Nhật Minh lớn hơn thì phải ;) Tớ không ngờ NM lại chung thủy thế đâu đấy :p, ở nhà tớ sẽ gắng chăm sóc Bình Boong chờ ngày NM trở về ;)), NM cứ yên tâm học hành nhá!
Mấy chị em Chi + Huyền Anh + Hải Anh đi họp fresh vui vẻ nhé. Mình bị bỏ rơi, hic hic.

Không phải chỉ có mỗi cái này là con rơi, mà cái kia cũng là con rơi nốt Na ạ. Thôi, thỉnh thoảng bọn mình vào đây chat chit với nhau cho topic đỡ ỉu, hic hic :((.
À, mà Chi quyết định học NUS rồi à :)

Bạn Trần Minh nghịch ngợm quá, ra chỗ khác chơi để cho các cụ nói chuyện nào ;))

To các bạn gái lớp toán( Xin các bạn chú ý 1 chút): hiện nay có 1 virus rất nguy hiểm có nick là thieu_lam_cao_thu thuong tu xung la 1 anh 85 nao do(mac du moi chi sinh nam 86) chuyen di lua loc cac ban gai lop toan, goi ban gai la anh ngot xot va thuong doi xem anh hoac xem mat. Vi the nen khi gap virus nay de nghi cac ban chu y dung add vao, hoac neu co add thi hay can than bi lua. Virus nay lay lan rat nhanh,mong cac ban can than. Theo thong ke cho den nay da co 2 ban gai lop minh ty bi lua:)) Cac ban co the lien lac Anh Tu de de phong:))
(đang gõ dấu lại quên mất ko gõ dấu rồi, các bạn thông cảm)

Back
Bên trên