Lớp Toán 1 thân yêu !

cái nick này nghe quen vậy ta,hình như trong 360Yahoo của tớ cũng có,mà bạn gái lớp toán nào mà lại nhẹ dạ đến thế nhỉ

Hoàng Huyền Chi đã viết:
To các bạn gái lớp toán( Xin các bạn chú ý 1 chút): hiện nay có 1 virus rất nguy hiểm có nick là thieu_lam_cao_thu thuong tu xung la 1 anh 85 nao do(mac du moi chi sinh nam 86) chuyen di lua loc cac ban gai lop toan, goi ban gai la anh ngot xot va thuong doi xem anh hoac xem mat. Vi the nen khi gap virus nay de nghi cac ban chu y dung add vao, hoac neu co add thi hay can than bi lua. Virus nay lay lan rat nhanh,mong cac ban can than. Theo thong ke cho den nay da co 2 ban gai lop minh ty bi lua:)) Cac ban co the lien lac Anh Tu de de phong:))
(đang gõ dấu lại quên mất ko gõ dấu rồi, các bạn thông cảm)

Ôi trời, Chi nhắc tớ mới nhớ ra là hình như có lần chat xong với Độ tớ tự nhủ là phải đặt kế hoạch (nghiêm túc :D) mỗi quý nói chuyện với Độ một lần để mở mang đầu óc . Thật đấy ;;)

Hôm nọ vào blog của Hưng xem được một tin động trời là hè này nó về. Thế thì lớp mình hè này vui nhỉ, nhất là từ cuối tháng 6 đến đầu tháng 7.
Mấy bạn ở Sing thi xong rồi đang làm thực tập phải ko ? Có chuyện gì vui ko kể cho bọn tớ nghe với :D
Chi dễ thương hiền lành, mới nói chuyện với Độ thôi mà đã phát hoảng lên rồi. Để hè này Hoa Mi về thì Chi sẽ hiểu thế nào là "môi trường làm con người ta thay đổi" :p Cứ đợi đấy ;)

Tớ có phát hoảng lúc nào đâu Tú:> Thực ra ban Độ có giải thích với tớ là sở dĩ bạn làm vậy vì như thế thì con gái lớp mình mới chịu nói chuyện với bạn ý:p, chứ biết là bạn Độ rồi thì sẽ không nói chuyện nữa;). Lý do thứ hai là vì bạn ý muốn quan tâm hỏi thăm bạn bè:p. Bạn Độ có nói là thỉnh thoảng có lên forum lớp mình nên tớ cũng viết bài đấy để nghịch chơi một chút:)) Tú đừng dọa tớ thế chứ;). Hôm nọ tớ nằm mơ thế nào mà thấy cả Hưng về:)). 12/7 này tớ nghĩ là sẽ khá đông đủ đây, MA ở bên đấy được đi tắm suối nước nóng rồi nên cũng đừng buồn nha:|

huhu,sao lại nhằm vào đúng năm mình 0 được về hè mà mọi người về đông vui dữ dội vậy.12/7 tớ còn thi học kì,trời ơi là trời.
Chi:tiền đâu ra mà suối nước nóng chứ,tớ chỉ tắm nước lạnh ở nhà thôi,hehe
chỗ tớ có thằng buồn cười lắm,nó đi vệ sinh cả tháng 0 dội nước vf sợ tốn xiền,cuối tháng mới chết đứng vì tiền nước được miễn phí

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Hôm nọ vào blog của Hưng xem được một tin động trời là hè này nó về. Thế thì lớp mình hè này vui nhỉ, nhất là từ cuối tháng 6 đến đầu tháng 7.
Mấy bạn ở Sing thi xong rồi đang làm thực tập phải ko ? Có chuyện gì vui ko kể cho bọn tớ nghe với :D
Chi dễ thương hiền lành, mới nói chuyện với Độ thôi mà đã phát hoảng lên rồi. Để hè này Hoa Mi về thì Chi sẽ hiểu thế nào là "môi trường làm con người ta thay đổi" :p Cứ đợi đấy ;)
Tú ơi, mày thôi cái trò thông tin vỉa hè nhảm nhí này đi! [-x

Thế là hè này có nhiều quà rồi, thích quá ;;) Tú nhớ chuyển lời cho Hoami giùm tớ là khi nào Hoami mua quà cho Chi thì tiện thể mua luôn cho Na với nhé ;;)
Chưa kể còn được ăn khao của Nho Tâm này, gặp Ngọc này. Ngọc qua Sing chơi thì chắc sẽ về cùng với Vần và Lã nhỉ ?
Tội nghiệp Tú quá, chồng vợ nheo nhóc thế này thì sạt nghiệp mất thôi 8-|

Trương Minh Anh đã viết:
huhu,sao lại nhằm vào đúng năm mình 0 được về hè mà mọi người về đông vui dữ dội vậy.

Thi` chinh' vi` the' ma` moi nguoi moi ve day chu' :D khặc khặc ...

lần này lớp mình về đông, đi chơi đâu mấy ngày cho vui đê ... tiện thể, mời luôn dâu rể của lớp đi luôn cho mọi người cùng biết, ...để tránh hiên tượng đụng hàng, gây ra hiểu lầm đáng tiếc :D ... :) Nice !!!

Rồi, để Tú nhắn Hoa Mi mua quà cho Chi Bình Na, còn Tú thì năm nay thôi nhỉ ( mua quà từ năm ngoái rồi :p )
Hôm nọ Tú vừa tổng kết lại "tình trạng hôn nhân" của lớp mình và rút ra kết luận là các bạn đỉnh khiếp, toàn chọn được bạn gái hiền lành dễ thương kinh khủng...Đến là yêu các bạn gái của các bạn trai lớp mình :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Trung Dũng đã viết:
bao giờ mày về thế Vần?
Tao về ngay` 18 -6 , đáng ra định ở Sing thêm, nhưng ma` sau nghĩ lại, con trai lớn phải về xem World Cup với bố cho tình cảm ... :D

Giờ hỏi ngươc lai thang ta', chi x`.. va NA: " bao h sang Sing, book vé chưa :)"

Bọn tao 26/7 mới có kết quả hostel, 2/8 QET --> sẽ đi vào giữa hai ngày đó. Vé chưa book vì còn đợi tụi 12 thi tốt nghiệp xong để họp freshies.
Mày xem WC với papa, còn em mày để tao dẫn đi Thủ Lệ chơi nhá ;))

bọn này sướng vãi.world cup dek biết chỗ tao nó có chiếu không í chứ,bọn Nhật quái gở

----------

Anh Tú thử lên đây thống kê về tình trạng của lớp mình xem nào(cho tớ bít đường mà phấn đấu) hihi

Bạn Tú đang bận học bài, để hè về lớp mình đi chơi họp mặt dâu rể thì sẽ thống kê cho bạn Minh Anh luôn một thể. Còn người yêu các bạn Minh Tú, Đào, Phong, Lí... bạn Tú đã gặp bao giờ đâu :p
Nhưng mà nếu bạn Minh Anh thích học tập thì cứ chịu khó nói chuyện với bạn Hưng ko x*m` ấy...Bạn Tuấn Minh thì thực hành giỏi nhưng mà lý thuyết chẳng có gì cả...Nếu bạn Minh Anh muốn có căn bản lý thuyết thì phải hỏi bạn Cúc Cu hoặc là bạn Độ ý...
Nhưng mà tớ khuyên bạn Minh Anh nên đi theo hướng thực hành, vì lý thuyết là một chuyện, thực hành mới có nhiều cái lâm li thú vị, mặc dù hơi nhiều risk một tí :))

Sao bọn ấy sướng thế hả Tá, tớ với Chi 21-7 đã phải thi QET rồi :(( nên chắc bay tầm 17-19/ 7.
Trời ơi, Tú bận học gì mà vẫn obsessed với bạn trai bạn gái người yêu gì gì suốt thế :p. À mà người yêu bạn Quang (Lý) mà Tú chưa gặp bao giờ á? Chịu Tú đấy :p

Back
Bên trên