Lớp Toán 1 thân yêu !

Welcome :D

Tớ với Quang đều học Electrical Engineering, khoa Engineering. Ấy sao? :D

Tớ tưởng tớ đã từng nói với bạn Cường là Na sẽ đi NUS với tớ rồi chứ bạn Cường nhẩy. Bạn Cường sướng nhá chưa gì đã có bao nhiêu bạn tin tưởng nhờ vả rồi, lại còn cả các em trường AMS mình nữa, trách nhiệm vô cùng nặng nề;;). À tiện thể cái tớ nhờ bạn Cường lần trước ý mà, tớ hỏi được rồi nhưng có gi vướng mắc về chuyện hồ sơ bên đấy tớ sẽ hỏi ấy sau;)
Na sang đấy định học Bia snooker thật mà, Hưng không biêt à:))

----------

Quên mất, thông báo với cả nhà là nhiều khả năng 15/7 này bọn tớ đã bay rồi:(

2 bạn sang trước tìm sẵn những nơi chơi Bi-a tốt và rẻ, rồi 2 tuần sau tớ sang chơi cùng :D

:))

(bon chen phát, bên Lý hẻo quá
)

Bizad là business + admistration à ? Nghe hay ghê cơ :)
Bạn Cường đang nói chuyện vui vẻ với các bạn lớp tớ, tự nhiên Trần Minh lại nhảy vào làm bạn ấy chạy rồi kìa :p

Ờ, hay là bây giờ lớp mình ra quy định là, mỗi lần bạn Trần Minh vào đây post bài thì thu xx000 đ ;;) xung quỹ để hè này bọn mình có tiền đi chơi. Tớ biết TM giàu lắm mà, chẳng vì thế mà chạy sang chỗ khác chơi đâu nhỉ ;)

To Tá:
Còn cần tìm chỗ vui chơi giải trí nào nữa không ? Tớ nghe nói ở bên Sing đang xây dựng mấy cái sòng bạc hay sao ý.

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh ha, bóng đá bóng đá :x. Tớ ko thích Đức lắm, nhưng mà có khi hè này Đức vô địch ấy nhỉ :) Mai tớ thi xong rồi mà ko có tivi, chẳng xem được World Cup, thế là phải bỏ mất các trân vòng bảng rồi. Tiếc ghê :|

Mọi người dạo này đi đâu hết rồi nhỉ? Tình hình là hôm trước Vần với tớ đã gặp Ngọc hôm chủ nhật vừa rồi lúc bạn ấy quá cảnh ở Sing, còn ngày mai tớ sẽ ra sân bay đón Trung Quân và bạn gái về tá túc tại NTU trong vòng vài ngày:)). Hình như cả thằng Độ cũng đang ở đây thì phải. Hôm 18 tới thằng Vần sẽ về nước còn tớ 30 tới mới về, thế là chỉ xem được từ tứ kết WC ở nhà. :(

Hi hi, chúc các bạn ở Sing đi chơi vui vẻ. Thứ 4 tới tớ cũng transit ở Sing 3 tiếng, chắc chỉ đủ thời gian đi chơi ở trong ...sân bay. Giờ này chắc là Quân và Hương đang ở Sing rồi ấy nhỉ, Lã nhớ chăm sóc các bạn cẩn thận nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ Tú yên tâm, đôi bạn trẻ được đưa đón chăm sóc tận nơi, với cả cái phòng tớ book cho 2 bạn ở trong campus cách phòng tớ có vài bước chân, chăm sóc 24/24 cũng được :))

Còn thằng Hoàng Minh đâu rồi? Hôm qua nhìn thấy nó ngoài sân bay mà chú lờ tịt luôn là sao??

Tại Hoa Mi nó sợ muộn máy bay về VN ấy mà ( nó còn phải đi lấy hành lý, khổ :| ) Hoa Mi về nhà rồi mải đi chơi chẳng thấy lên đây báo cáo gì cả nhỉ ...
À, thứ 2 là sinh nhật Minh Tú, bọn ấy có đến nhà M Tú chơi ko :D

Back
Bên trên