Lớp Toán 1 thân yêu !

Cho tớ hỏi cái M Tú dạo này thế nào rồi ? Bao giờ Tú sang Thụy Sĩ để bọn tớ còn chạy sang đấy chơi bời thăm hỏi cái chứ :D. Tú xin xong visa chưa ? Bao giờ thì biết kết quả nhỉ :)

Tú Péo đã viết:
Cho tớ hỏi cái M Tú dạo này thế nào rồi ? Bao giờ Tú sang Thụy Sĩ để bọn tớ còn chạy sang đấy chơi bời thăm hỏi cái chứ :D. Tú xin xong visa chưa ? Bao giờ thì biết kết quả nhỉ :)

Gọi là thằng M Tú chứ, hay là mình nhìn nhầm nhỉ? :eek:

theo tớ biết thì lớp mình chỉ có 1 bạn Tú gái là A Tú,đâu ra 1 bạn Tú gái nữa nhỉ? :D

Trương Minh Anh đã viết:
hôm nay vào chat nốt đây,đồ đạc xếp cong từ cái thủa nào rùi í chứ

Ờ, chú Ma lên dường may mắn nhé. ;) Sang đấy rồi nhớ liên lạc thường xuyên với mọi người.

p.s: Đồ đạc phải xếp cong à. Khổ thân chưa. :-s Ừ, công nhận nếu mà thẳng thì bí bức và khó xếp lắm. Gluck nhé. 0:)

Minh Anh giờ chắc đã hạ cánh an toàn ở Nhật rồi hả? Chắc mấy hôm đầu chưa có mạng, bao giờ lên thông báo tình hình cho anh em mừng cái! :)

ặc ặc, bây giờ có khi đang tắm suối nước nóng hay là ngồi nhâm nhi trà đạo ý chứ, làm gì còn thời gian mà mạng với mẽo :))

Lớp mình vào chúc mừng Na cái nào...Na ơi, được học bổng to nhớ khao bọn tớ nhá :D

Minh Anh đến nơi báo cho anh em đi chứ nhỉ ;;) tình hình nhà cửa ăn ngủ thế nào ;;)

Minh Anh chắc ở vùng sâu vùng xa ko có net rồi, tội nghiệp ghê nhỉ :D
À, mà Nhật Minh ơi, vé Lyon - Toulouse là bao nhiêu thế, bao giờ bọn ấy bắt đầu nghỉ Paque nhỉ để bọn tớ còn đến chơi :)

Tức là 60 eu cả 2 chiều à, eo ơi, nhiều phết nhỉ :D
Bao giờ bọn ấy nghỉ Paque ? Bọn tớ nghỉ từ 23, nếu mà đến chỗ bọn ấy từ tuần khoảng 24 đến 29 thì tốt, vì tuần sau đó chắc phải về nhà học bài rồi :)
À, mà có phải mang theo chăn màn gì ko Nhật Minh :p

tớ đến đây được 1 tuần rồi nhưng không có net với cả chưa dùng được máy của thư viện nên khong lên mạng đươc,đang mượn máy của bạn.Nói chung cuộc sống vẫn bình thường,nhớ nhà,ngày mai bắt đầu vào học rồi nên chơi nốt hôm nay thôi không thì năm sau oạch,có mấy cái ảnh mới chụp để hôm nào tớ up lên forum lớp mình cho mọi người xem nhé.Có ai hè hay Tết có ý định qua Nhật chơi 0,nếu có thì báo 1 câu để em chuẩn bị nhé

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Tức là 60 eu cả 2 chiều à, eo ơi, nhiều phết nhỉ :D
Bao giờ bọn ấy nghỉ Paque ? Bọn tớ nghỉ từ 23, nếu mà đến chỗ bọn ấy từ tuần khoảng 24 đến 29 thì tốt, vì tuần sau đó chắc phải về nhà học bài rồi :)
À, mà có phải mang theo chăn màn gì ko Nhật Minh :p
uh, khoảng 60 e, nếu đặt trước 2 tuần có khi lại rẻ hơn :) mọi người cứ đến chơi, không cần chăn đệm gì đâu :D ăn ngủ đầy đủ cả :D thích đến bao giờ cũng được :D

@ Minh Anh: cứ từ từ, mày thạo đường thạo mối ở nhật đi rồi anh em sẽ đến :p :-$

Thằng Minh Anh sang Nhật bỗng nhiên ăn nói nhỏ nhẹ điềm đạm ghê, hay thật. :))

Cứ yên tâm học hành chơi bời nhé, hồi tao với thằng Vần mới sang Sing cũng thế cả ấy mà, lâu lâu thì cũng đâu vào đó hết, vui vẻ cả.

Mai 2 thằng bên này thi HK môn đầu :(

Bác MA cứ làm như bọn tớ có lắm tiền mà sang Nhật du lịch ấy :D, đằng ấy cứ chịu khó chụp ảnh hoa anh đào mới lị vườn Nhật Bản mà gửi cho bọn tớ là được rồi. Học hành vui vẻ nhé :)

Chúc 2 bác ở Sing thi tốt cái nhỉ :D

Nhật Minh à, tớ phải hỏi tụi con trai đã, bọn nó cứ im như thóc ý, chẳng thấy nói năng gì với tớ cả :|

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Minh Anh: mặc kimono chụp cái ảnh lên coi ;;) ;;)
Lã nói đúng đấy, mới sang mày cứ chơi đi ;;) hồi đầu sang tao cũng chơi, kết quả là đến bây giờ vẫn chưa bắt đầu học :-s :-$

Hehe, cuối cùng thì con chim Ku ở đât nước mặt trời mọc cũng đã cất tiếng gáy ... Sinh hoạt ăn ơ ra sao, kể cho anh em nghe nhiều chút.

Cái forum kia, vắng quá, vào đây lại thấy rôm rả, .... thôi, bb , đi học bài đây .

hehe,nhỏ nhẹ quái gì,chả qua em bị nó bắt học hộc hơi mới 0 có sức để nói thôi.Bên này thì cái gì cũng đắt-nhưng mà 0 biết nấu cơm nên phải chịu khó ra tiệm
sao mấy đứa ở Sing thi sớm thế?

Back
Bên trên