Lớp Toán 1 thân yêu !

Chắc tớ phải khất ấy vài ba hôm nữa. Mấy hôm nay bận lắm, có hôm 12h đêm mới về, mệt kinh khủng ý. Ấy thong thả nhé.

----------

À quên tớ vừa gửi lên album 2 cái ảnh chụp hôm tớ với thằng Vần với thằng Minh Ku đi hội trường. Tình hình là ảnh tự động bị resize hay sao ấy. Lúc để trong máy nó to đẹp lắm cơ, thế mà gửi lên HAO lập tức bị đổi tên file, thu nhỏ lại còn chưa được 200kB, trông mờ không chịu được, chán quá.

Đây, tớ vào đây...Nhưng mà biết nói cái gì bây giờ ?
Lớp mình cuối cùng có chơi bời gì ko, hay Tết lại ở nhà trùm chăn bông xem tivi thế ?
Chán lớp mình quá :((
Mà hình như lâu chẳng có ai post bài nên cái trang lớp mình nó bị chập mạch thì phải, sang trang 62 rồi mà click vào last page nó vẫn chỉ hiện ra trang 61. Khổ thế chứ :((

----------

HAO chập mạch :p

Cả tuần rồi không lên, học hành tập tành khổ sở, đêm khuya mới lên viết bài :)) :))

Anh Tú đã viết:
Mà hình như lâu chẳng có ai post bài nên cái trang lớp mình nó bị chập mạch thì phải, sang trang 62 rồi mà click vào last page nó vẫn chỉ hiện ra trang 61. Khổ thế chứ
Cái này tớ cũng bị bao nhiêu lần rồi Tú ạ, không phải của riêng cái lớp mình đâu. Chắc lại forum xuống cấp đấy
Kể cả cái bài này nữa của tớ, có lẽ chưa chắc nó đã hiện trang 62 cho!

Chà, nhờ có bạn Lã mà forum lớp mình đã sang được trang 62. Hoan hô bạn Lã. Hơ hơ, giờ này nhiều người học hành vất vả nhỉ . Chúc Lã với Vần ăn Tết vui vẻ nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại vào post bài để cho bạn MA đỡ phải độc thoại (nói chuyện một mình mãi cũng chán, nhỉ ;)). Thế kế hoạch đi chơi Tết của lớp mình bây giờ thế nào rồi? Nghe Chi nói mà nản quá. Các bạn lớp mình chỉ được cái chăm học, còn đi chơi thì lại lười. Nghịch lý, nghịch lý :))

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

em Phương chúc mừng anh chị hay là rao hàng đấy :D

----------

không biết lớp mình đi chơi thế nào--hay là không đi

Chúc các anh chị năm mới zui zẻ và thành đạt

Happy new year
Chúc mừng năm mới

Tớ thấy cái trò các em cứ vào box rồi chúc tụng linh tinh cứ chuối chuối thế nào ý :))
Giờ mình vào box các bé 03-06 chúc tết cái nhỉ :)) =))
À, mà dù sao thì cũng chúc cả nhà ăn tết (theo đúng nghĩa đen đấy nhé, chỉ chúc theo nghĩa đen, ko chúc nghĩa bóng đâu :D) vui vẻ. Minh Anh với Ngọc Anh mấy tháng nữa đi rồi, tranh thủ đi chơi đi, ko lúc nào đi các bạn lại nhớ đấy :)

Chào mọi người, tớ rất vinh dự được là người "xông đất" forum lớp mình, nhân dịp năm hết tết đến chúc mọi người may mắn, lạc quan, vui vẻ, lộc xuân dồi dào, học hành làm việc hăng say hứng khởi.
Bạn nào sắp được đi nước ngoài rồi quả là đáng mừng, dù sao thì cũng nên cố tận hưởng nốt không khí tết ấm cúng ở nhà vì rất có thể năm sau sẽ khó có thể ăn tết cùng bạn bè gia đình. Tết ở nước ngoài buồn lắm, tớ ở đây 2 tết rồi, tớ biết.

Tớ chúc các bạn năm mới vui vẻ thành đạt, lớp mình lúc nào cũng đông vui gần gũi nhau cho dù mọi người có ở đâu đi nữa :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chà, forum lớp mình bị hê hê rồi, nên tớ vào đây ấy phát. Hiệp béo ơi làm sao thế nhỉ. Tớ đang theo dõi cái topic đi ngủ của lớp mình.

Không ngờ lớp mình lại quan tâm đến chuyện đi ngủ đến vậy, Hiệp béo giỏi thật, nghĩ ra cái topic hấp dẫn ghê. Mấy hôm nay tớ cũng bắt chước Hiệp béo, tối đi ngủ toàn ngâm chân bằng nước ấm cho vệ sinh, lại dễ ngủ nữa :D
Còn chuyện cái forum bị chập mạch, Hiệp béo bảo là : " Tớ cũng ko biết nữa, chờ xme (tớ chẳng hiểu xme là cái gì nữa :D), nếu có gì thì người ta sẽ thông báo ". Túm lại là cứ chờ thôi :p
Mà cuối cùng lớp mình có đi chơi đâu ko vậy ?

Back
Bên trên