Lớp Toán 1 thân yêu !

Big Tú đã viết:
Bây giờ ai gọi tớ mà có chữ "Béo" ở trong đấy là ko thèm trả lời nữa đâu
Sợ qué, sợ qué

Fat Tú đã viết:
Minh Anh phải bóp chết chuột bạch thật á, sao ko để cho nó sống, tội nghiệp bọn chuột nhỉ
Ớ thế nó màu trắng hả Minh Anh. Lạ nhỉ.

Lớp mình ơi, có forum Toan0104 riêng rồi, thì lớp mình bỏ cái thread này mà đi à?

Hì, cho tớ quảng cáo một tí được không :);)
Với 100k bọn ấy sẽ được làm gì trong ngày 25/12 - ngày hội trường 20 năm?
Từ 9h đến 11h : Chơi 6 trò chơi tập thể ở sân trước. Các trò chơi rất hấp dẫn và mang tính đồng đội cao. Tin tớ đi ;):D
Từ 11h đến đầu giờ chiều : Buffet.

Buổi chiều : Nghỉ, để BTC chuẩn bị sân khấu vào buổi tối.

Tối : Từ 6h đến 10 rưỡi tối : Chương trình ca nhạc, thời trang, phóng sự... cực kỳ hoành tráng, có sự góp mặt của nhiều cựu Amser nổi tiếng :)

100k lớn thật đấy :( nhưng tớ vẫn mong mọi người góp mặt trong ngày hội trường :( Bạn nào đã đăng ký vé rồi thì từ ngày 20 đến 25 đến trường để nộp tiền và nhận vé nhé ;)

Ngoài ra từ ngày 19 đến 27/12 ở trường có 1 gian hàng bán đồ gốm lưu niệm rất đẹp có in logo của trường. Số tiền thu được dùng để xây khu quốc tế trong trường.

Thế nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Trung Dũng đã viết:

Sợ qué, sợ qué

Ớ thế nó màu trắng hả Minh Anh. Lạ nhỉ.

Lớp mình ơi, có forum Toan0104 riêng rồi, thì lớp mình bỏ cái thread này mà đi à?
chuyện đời nhìu cái éo le,đi thực tập mà toàn phải tra tấn chuọt giải khuây tớ cũng buồn lắm chứ,biết sao được...:((

tao vua ve que mot tuan :)
Vui fet,

Lop minh cho hoi y kien luon, ve chuyen di hoi truong Ams, khong biet bao nhieu nguoi co the chac chan di du duoc, vi neu co qua it nguoi thi khong vui :), neu dong dong thi lop minh vao du cung duoc, cung la mot dip co y nghia. Tien hoi max nhung ko sao :p, Con` ne'u it thanh vien lop co the tham du, thi lop minh cu den truong gap nhau an uong chut cho vui cung duoc :) Gap nhau la quan trong nhat :) Okie??? Nho cac ban qua:)

@ Tuan Ban & Ta' & Minh Ku : hom do co vuong thi cu gi` khong?
@ Tu' xxx hay Thuan ngan dau mat roi ???:))

Minh ku đã viết:
chuyện đời nhìu cái éo le,đi thực tập mà toàn phải tra tấn chuọt giải khuây tớ cũng buồn lắm chứ,biết sao được...
Chịu khó đi. Cứ cần mẫn rồi nhỡ có ngày phát minh ra cái gì đấy.

----------

Vần đã viết:
@ Tuan Ban & Ta' & Minh Ku : hom do co vuong thi cu gi` khong?
25 thì vô tư, 26 tao mới thi cơ mà :((

----------

Vần đã viết:
khong biet bao nhieu nguoi co the chac chan di du duoc
Có tao đi nè.

Sao lớp mình toàn thi 26 thế nhỉ ? Từ ngày có cái trang của Vũ Hiệp, cái trang này buồn quá. Khổ thân cái forum :((
Mà cuối cùng lớp mình ko có ai đi cái kỉ niệm của trường thật à ? Thế thì trường lấy đâu ra tiền mà xây cổng mới chứ ;)

25 đi nhé, mấy bạn ở nhà báo cho nhau hết đi nhé, để hôm sau mình về là vừa:D

Về cái vụ hội trường: Tao đang bù đầu với các công việc chuẩn bị đây, và hôm đó tao sẽ ở trường [Ams] từ 7h đến 24h. Tao hi vọng bọn mày sẽ tham dự chương trình, vì đây là một chương trình rất lớn và có ý nghĩa [đắt nhưng xắt ra miếng mà].
Đứa nào đăng kí rồi thì đến nộp tiền [100'000 đ hoặc 150'000 đ tùy], nhận giấy mời, thẻ tên, huy hiệu, áo phông tại sảnh trường Ams cho đến hết chiều thứ bảy [phải có giấy mời và thẻ tên mới vào trường hôm 25 được]. Đứa nào chưa đăng kí thì đến trường Ams đăng kí và nộp tiền trực tiếp ở sảnh [150'000đ] từ hôm nay đến hết 12h ngày thứ bảy tuần này.
Nếu bọn mày không tham dự mà chỉ đi riêng lớp mình trong ngày hôm đấy thì thông báo cho tao biết giờ nào để tao còn sắp xếp.
Mà quên số di động của tao là 095 341 8683, ai muốn gọi gì cứ gọi vào đấy.

Danh sách đã đăng kí của lớp mình như sau:
1419 Kim Thị Thu Minh Toán1 01-04 Hội trại; Ăn uống; Dạ hội;
1310 Le Thu Ha Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
1151 Nguyễn Ngọc Anh Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
1149 Hoàng Huyền Chi Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
1107 Trương Minh ANh Toán1 01-05 Dạ hội;
1029 Hoang Ngoc Thuan Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
727 Nguyễn Trung Dũng Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
675 Nguyễn Thanh Bình Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
635 Nguyễn Thị Thanh Thủy Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
471 Trần Minh Tú Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
452 Lã Quang Duy Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;
440 Đặng Khánh Huy Toán1 01-04 Dạ hội; Hội trại; Ăn uống;

Thằng Minh Cu chú ý đăng kí của mày sai khóa nên thông tin trong dữ liệu đăng kí hội trường cũng như thẻ tên của mày cũng bị sai khóa. Khi đến nhận giấy mời mày cứ nói khóa của mày là 01-05, sau đó thì nhờ mấy đứa thu tiền sửa lại. Sáng ngày 25 thẻ tên của mày sẽ nằm ở phần Cấp II & Sai khóa chứ không nằm ở Khóa 01-04 nên mày chú ý hỏi Ban tiếp đón để nhận thẻ tên.

Mấy bạn khác đăng kí tên không có dấu thì thẻ tên cũng không có dấu, nên sau khi nhận thẻ tự sửa lại nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
anh ơi,em đăng kí cho vui thôi,các bác đi ăn mang về cho em với nhé

----------

Minh Tú:mày làm ơn đổi chữ "C" thành chữ "K" đê,nghe ghê vãi chuối

vui lắm,có 3 thằng đi:tớ,Vần,Lã: may mà 0 phải nộp xiền,không thì cũng chả thằng nào dám vào đâu,(trước cổng trg thì nhiều em xinh tươi lắm),sau thì 3 thằng lên lớp chụp ảnh...LÃ với Vần kể tiếp đê

Còn gì để kể nữa hả mày??? 3 thằng đứng đợi ngoài cổng (thực chất là "quan sát") đến 10h vẫn chả thấy ma nào lớp mình trừ chú MTu ban tổ chức, thế là lại kéo nhau vào. Mà cái lúc qua cửa mới buồn cười, thằng nào cũng sợ bị mấy em xinh tươi đấy hỏi giấy, thu tiền :)) :)) thế là đùn đẩy nhau, may nhờ có mình xung phong đi trước (hehe) nên cuối cùng cũng qua được.

Đoạn sau thì đúng như thằng Minh Anh kể. Chụp ảnh chán chê thì 3 thằng kéo nhau đi ăn nem chua.

Thằng Vần bảo tối nó quay lại trường, lúc đó (nó đoán) là ko cần vé. Chả biết nó có đi không, hỏi nó xem.

Nói chung là hôm qua vui, tiếc là nếu lớp mình chỉ cần đi được chục thằng thôi là quá ổn, đến trường cũng chẳng gặp nhiều người quen lắm, chắc ai cũng bận thời gian này. Thắng lớn nhất có lẽ là đội trông xe cổng trường với giá 5000/xe.

Ảnh thì đợi lúc nào có điều kiện tớ sẽ gửi lên.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ tưởng hay nhất là cái dạ hội mà chẳng có ai đi à...À, hôm 24 các bạn Ngoại thương có đi chơi thì phải, có ai biết gì về cái vụ đấy ko :)

Buổi chiều tao có đến trường nhưng mà chẳng có mấy ai quen, toàn các bac già khụ :)) thế là đi ra Triển Lãm xem Fashion Show ở đó, model nữ đẹp quên sầu ;) còn model nam thì phải đào tạo lại :)) :))

Vừa sang bên lớp Lý, thấy Trung tá lớp mình đánh lẻ chụp ảnh bên đó. Chơi xấu nhé :))

:))
đánh lẻ cái khỉ ý
mốc mặt cả ngày chả thấy các ông đâu cả
=> cái ảnh đấy là gần như tất tần tật khóa 01-04 có mặt vào buổi trưa đấy :( mấy đứa đành chụp cái ảnh, cho nó đỡ tủi thân, gọi là 01-04 cũng đã có lòng về dự hội trường :(

Back
Bên trên