Lớp Toán 1 thân yêu !

Noel lớp mình đáng yêu nhất chắc là Phong rồi . Nghe Chi kể đêm 24 Phong làm ông già Noel đến phát quà cho từng bạn gái lớp mình -> galang kinh khủng. Mà sao Phong ko có quà cho tớ vậy Phong ơi :((

Tú: có cần tớ nhắn lại với Phong hộ không?:))
Ma: hôm đấy bọn tớ cũng định đi chơi tối noel nhưng do có trục trặc kỹ thuật nên không đi được nữa, đợi năm sau MA nhé, nếu đi được bọn tớ sẽ rủ.:>

Minh Anh thi xong sớm nhỉ. 3 tuần nữa tớ mới "lên thớt", chắc chắn là còn tệ hơn ấy cơ.
Ấy, mà dạo này mốt để avatar Einstein hay sao thế nhỉ, đi đâu cũng gặp ông này :D

tớ mới thi môn thứ 3 mà đã thê thảm rồi
mặc kệ nó,chúc cả lớp năm mới vui vẻ cái đã

Giờ này 4 hôm nữa tớ lại ở Sing rồi, lần này về hơi ít. Tiếc là chả được ăn miếng thịt gà nào ở nhà :D
Chúc mừng năm mới!!! :lol:

Chúc bạn Lã lên đường vui vẻ...
Lớp mình năm mới ai cũng có nhiều niềm vui nha :)
Bên các lớp khác người ta chúc nhau nhiều quá mà tớ chẳng biết chúc các bạn cái gì, ừ thì cả nhà vạn sự như ý, muốn gì được nấy nhé, nhất là Tết âm lịch năm nay ai cũng được ăn thịt gà, ko phải khổ sở vì gà như bạn Lã :D

Cũng chẳng khổ sở gì đâu Tú ạ, vì bên kia KFC, McDonald hay cả Chicken Rice cũng đầy rẫy :)) Cảm ơn nhiều :x;) ;;)

Chúc mọi người nhiều điều hạnh phúc,chúc...đủ.

Ôi, lâu lắm rồi mới lại thấy bạn Huy vào đây :X. Chúc ấy năm mới hạnh phúc, có bạn gái rồi thì có thêm, mà chưa có thì năm nay có :D (xin lỗi Lã, cho tớ bắt chước ấy một tẹo ;))

Lã ơi, ấy về đến Sing chưa, gửi MLTR cho tớ với, tớ sắp thi HK đến nơi rồi :((
Hôm trước tớ chép của Trung Quân mấy bài ghita của Nguyễn Thế An, nghe cũng hay hay. Đúng là nghe ghita nhẹ nhàng, rất hợp với tâm trạng học thi :))

Dạo này mình post bài, ở đây thì rõ ràng có bài, nhưng ở trang 0104 thì nó lại ko hiện ra là có bài mới. Vậy là làm sao nhỉ ?

ờ,tớ cũng thấy lạ,tưởng forum này bị bỏ quên lâu rồi nên vào nhắc nó dậy,anh em cũng vào post mấy bài đi(san sẻ cho nó đều hai bên chứ)

Tú ơi, tớ sang Sing rồi, có điều đang phải học đuổi + đủ thứ việc nên mấy hôm nay hôm nào cũng đi sớm về muộn, thành ra giở mới vào đây, hehe xin lỗi ấy. Ấy muốn tớ gửi kiểu gì nào, attach vào email hay send file qua yahoo, hay upload lên chỗ nào đó?
À ấy vừa học thi vừa nghe nhạc hả, đúng là ý tưởng lớn gặp nhau đấy

Hì hì, cảm ơn Lã, thế mà tớ cứ tưởng ấy quên mất rồi cơ đấy:D
Ấy upload vào đâu đó rồi gửi link lên forum nhé, tớ nghĩ cũng có nhiều bạn thích MLTR, up lên cho cả nhà xem một thể :)
Bọn ấy học có vẻ căng nhỉ, đầu năm mà đã bận rộn thế rồi (bọn tớ năm nay cũng y hệt thế). Mà ở Sing có phải lo vụ nhà cửa ăn uống gì ko, chứ tụi ở Pháp tháng 9 dọn nhà chuyển đồ cứ gọi là chết vì mệt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên