Lớp Toán 1 thân yêu !

forum lớp mình bị xỉu rồi nên tớ vào đây giải tỏa vậy:
@ Hiệp béo, Mặt xỉ mặt rỗ, Tuấn Tua, Chim... : ai rảnh rỗi tìm hộ tớ (nhớ là freely downloadable đấy :D) quyển này nhé "Stacking the Deck" :D Tớ thèm nhỏ dãi quyển nầy mà chẳng biết làm thế nào :(

Tớ thấy có vẻ như là sách hay mà cũ thì còn dễ đọc free được, chứ còn những quyển vừa mới lại vừa hay thì đến bây giờ vẫn chỉ dám nghe tên và ...nhìn cái bìa sách. Đấy, sao mà cuộc đời lại tàn nhẫn và bất công thế nhỉ :-/ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, buồn ơi là buồn...Trên forum lớp mình thích viết linh tinh lăng nhăng gì cũng được chẳng lo bị xóa mất bài. Chán quá, chán quá :((
À, mà Tuấn Minh ơi, hôm trước ghen tị với Tuấn quá, tớ quyết đi tìm bằng được my happiness. Ấy cơ mà khó lém cơ, thế nên cứ tạm thời làm thành viên dự bị của hội NM vậy, mấy hôm nữa đi chơi tìm được cái mà ai cũng biết là cái gì ấy sẽ bùng ko đóng hội phí sau :))
Minh Tú sắp đi Thụy Sĩ rồi mà chẳng thấy ai nói năng gì nhỉ. Minh Anh có kết quả chính thức đi Nhật chưa, nếu có rồi thì khao đê :p. Chúc cả lớp mình đầu học kì mới vui vẻ nhé :)

tớ thì có rồi,đang chờ visa,chờ Tú về thì khao luôn thể Tú nhỉ?
ơ mà Minh Tú sao 0 có ý kiến gì thế :D

Trương Minh Anh đã viết:
tớ thì có rồi,đang chờ visa,chờ Tú về thì khao luôn thể Tú nhỉ?
ơ mà Minh Tú sao 0 có ý kiến gì thế :D
Lúc Tú về thì mày ở chỗ nào mà khao? Sang Nhật khao à? Hay mày bao cả lớp sang đấy nhậu nhẹt một bữa?
Mày đi 5 hay 6 năm đấy?

hê hê,hình như 5 năm thôi,mịa,qua đó nhậu nhẹt 1 bữa chắc mất sạch học bổng quá,amen

Forum lớp mình lại vào được rồi mà chẳng thấy anh chị em nào vào post bài là sao ? Copy lại địa chỉ cho mọi người vào nè http://toan0104.vnbb.com.
Mới cả tình hình là bạn Việt Hà lớp ta còn mở thêm một cái forum nhạc nhẽo gì đó, ai có thời gian thì vào xem cho bạn vui lòng cái nhỉ http://tinhca99.vnbb.com
Lớp mình mọi người thi xong rồi nên hết stress, lại bỏ rơi cái forum rồi :((
@MA : quân tử ăn khao có chờ 10 năm cũng ko cho là muộn ;) :))

Ơ này, lớp văn 05 - 08 cũng có một em tên là Trương Minh Anh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Nhật Minh đã viết:
Ơ này, lớp văn 05 - 08 cũng có một em tên là Trương Minh Anh |-)
Buồn quá nhỉ |-)
Có trâu như thằng Minh Anh lớp mình ko?:-/

em đấy là lớp trưởng lớp Văn đấy(em gái)--->chắc không trâu= tao rồi,chứ mà trâu thì còn gì là con gái nữa
Nhật:mặt mày bây giờ có giống cái avatar của mày 0 hả(thiện tai,bần tăng tò mò muốn biết,mong thí chủ lượng thứ)

Lớp mình vào đây chúc mừng sinh nhật Tuấn Tua nào! :eek:) :eek:) :beerchug: :beerchug: :beerchug:

Chúc mày tuổi mới học hành tấn tới, tình củm phơi phới, nhiều niềm vui mới nhé! ;;) b-) Sướng chưa? :))

Btw, to cả lớp: Chắc tớ phải tuần nữa mới bay được, vì lúc đấy mới có visa. Khi nào bay tớ sẽ báo. :)>-

Chúc mừng sinh nhật Tuấn :D. Chúc ấy lúc nào cũng hạnh phúc bên sư phụ nhé :) Chà chà, đúng là song hỉ, song hỉ :D :p :))

hôm nay sinh nhật Tuấn hả,chúc mày sinh nhật zui zẻ,thêm tuổi mới có nhiều cái mới...(cái gì tự hỉu)

Thằng Ma khao bao giờ đấy, giữ được thì giữ phần cho tao nhé #-o

Ô, Minh Anh đã đang ở Nhật rồi đấy à ? Ba năm nữa tớ sang thăm Minh Anh cái nhỉ :D

cái giè,cái giè,tui gọi điện đến nhà ông lúc 6h,gặp 1 bác già nào đó bảo ông đi học,hỏi xin số di động thì biểu nó hổng có--->bó tay,an ủi 1 câu: số nó đen,hehe :D

Back
Bên trên