Lớp Toán 1 thân yêu !

Chán mọi người vật, chẳng có chuyện gì để nói à?
@ Vần: về nhanh nhanh đê, tao cho mày đi đá bóng với lớp tao (nếu có thể) :D

Giờ tao đa lên chân lắm, đá tiền đạo thì Raul hay Henry thì cứ khoanh tay quì xuống cúi đầu gọi anh hai chữ "papa" :))

Tao vẫn nhớ lớp mình đá bóng, chính thức thì hình như chỉ thắng được hai trận... lop Nga 1-0 hoi lop 11, lop Hóa 3-1 lop 10, that's all... :)) còn lai toan thua trắng, ... điên thật, quân thì đông, đội hình thì đẹp mà đá như là .... y' :p

Tuấn Minh nói cái gì đi để cho các bạn còn có cái mà phụ họa chứ :D

Lớp mình có vẻ ko có duyên với bóng đá lém thì phải. Mấy lần bọn tớ đi cổ vũ ở cái sân gì ở gần Hồ Tây ý, lớp mình đều hòa hoặc thua. Đến trận cuối cùng thì thắng nhưng mà đến một nửa đội hình là các bạn ở ngoài (có một bạn trường Kim Liên đá hay phết). Mà hình như hồi đó Minh Duy hay làm thủ môn đúng ko ?
Tớ nhớ hồi đó Thuận làm đội trưởng rất ...máu. Thỉnh thoảng đang đá lại thấy bạn ấy hét thật to : " Bình tĩnh nào! Bình tĩnh nào..."

Chỉnh sửa lần cuối:
Đien tình thật.... Thủ môn la fthang Chô Hôi.... :)) Minh Duy thương đá ngoài đường biên :D

Hồi lớp 11 lớp còn đá, đến lớp 12 thì thang Độ với thằng Châu đi mất... hết người, chúng nó chuyển sang điện tử hết....

Ê Vần, mày nhớ thế quái nào chứ, hồi lớp 11 thắng đậm lớp Nga một trận mà(tao nhớ rõ là vì trận đấy tao cắn trộm được 2 quả :)))

Vũ Minh Duy đã viết:
Đien tình thật.... Thủ môn la fthang Chô Hôi.... :)) Minh Duy thương đá ngoài đường biên :D

Hồi lớp 11 lớp còn đá, đến lớp 12 thì thang Độ với thằng Châu đi mất... hết người, chúng nó chuyển sang điện tử hết....
Mie sang bên này giải nghệ rùi, ko có bòng tròn xinh xinh nữa, mà nó làm bẹp để trở thành bóng bầu dục :) :) :) :) :(( :(( :(( :(( sắp 3 năm chưa sờ quả bóng lần nào, nhớ quá :(( :(( :((
Tao chỉ nhờ lớp mình đá giải, tao mượn 1 anh Kim Lien ( định mượn 2 chú cơ, nhưng sợ ban tổ chứ phát hiện ra) .....nhưng muh 1 chú đá hay vãi, đá phát hòa nhập với đội luôn, suýt nữa đuọc giải phá lưới, bị bọn lý 2 phát hiện ra nếu ko lớp mình .....hehehe :) :) :) .....
À mà hôm nay đọc Nhật Kí lớp ( Cảm ơn Thu MInh nhé, nếu bạn co vào đọc), thấy Thằng Đào làm HLVT đội toán 1, huấn luyện với bình luận hay vãi....Để tui trích nguyên văn trong nhật kí ra nhé ( nhiều quá chỉ lấy giản lược vài câu thôi):
12 Toán:
HLV chỉ đạo chién thuật Đào
Thuân, Đài, Tuấn, Huy
3 cầu thủ ngoài lớp Anh với Sinh ( 2 đứa đấy là những đứa nào đấy cỏ phải thằng Kiên của lớp Anh ko)
12 Lý 2
7 tên to con lực lưỡng trong đó có 2 tên cởi trần, bắp tay to như bắp chuối
bắp chân to gần bằng bắp tay
Như các bạn đã thấy HLV chỉ tung ra đội hình dự bị đá cạp với 3 cầu thủ lớp ngoìa: cho dù đọi hình yếu kém đến đâu, cầu thủ có thièu trình độ đến đau thì đươi sự dẫn dát của ông đều có thể chiến thắng mọi đối thủ ...
Nguy hiểm quá 1 phá bóng đuọc sát vào khung thành đội ta, Đài nhảy lên phá bống, 1 cái gì bay ra từ đầu anh ..cái Mũ và quả bóng và cái kính. ANh hét lên: " đứng yên đấy, vỡ kính là bán nhà mà đền đấy" . cả đội đứng yên, Đài lò dò nhặt kính và đá bóng ra ngoài( chiến thuật cả, HLV Đào thật ranh mãnh hehe) :)
Bên cạnh ông, 1 cầu thủ nhỏ bé. Đó là QUốc 12, theo các nguồn tin, thì đây là vũ khí bí mật của HLV đào( đọc đoạn này cứ tưởng chú Quốc Anh nhà mình hóa ra ko phải). Anh có tài đi bóng như đi chơi, đảo bóng như rang lạc
Đội 12 lý 2 ghi bàn.......Người khổ nhất sau khi thủng lưới chính là Quốc 12. Ngay sau khi bàn thắng được ghi anh bị nhận ngay 1 cái tát , 3 cái đá và bị đuổi xuống gầm ghế ngồi. Nhìn ánh mắt dưới gầm ghế trông tội nghiệp quá....:)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
cuối đội mình hòa với Lý 2 với bàn Đi bộ vào lưới của Thuận hehehe8-| 8-| 8-|

----------

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
Ê Vần, mày nhớ thế quái nào chứ, hồi lớp 11 thắng đậm lớp Nga một trận mà(tao nhớ rõ là vì trận đấy tao cắn trộm được 2 quả :)))
uhm tao nhớ lớp mình thắng 3-1 đúng ko
khá thuyết phục ......

Lê Minh Nghĩa đã viết:
Keke,kêu gọi mọi người post ảnh mọi người lại tâm sự,càng hay mình cũng làm tí tâm sự :d Ngoài trời gió thổi mạnh,trong phòng có 1 thèng cu đang đói,...phòng trống trơn chả có gì cả,chỉ có Davidoff voi Malboro,...:))
:)) :)) :)) Chó Độ thần tượng Lương Quốc Dũng à, à đọc trong Nhật kí có em vẫn đang chờ mày đấy, lại còn thần tượng mày nữa: đó là em Vần nhà ta theo lời kể của Lã :)) :)) :))
À nhìn ảnh mày trong giai tiêu điểm, tiêu điểm phết, vest hãng nào thế....nhưn chân vẫn đi dép tổ ong 2000 ...so shame ( just kidding)
----------

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Tớ nhớ hồi đó Thuận làm đội trưởng rất ...máu. Thỉnh thoảng đang đá lại thấy bạn ấy hét thật to : " Bình tĩnh nào! Bình tĩnh nào..."
;) ;) ;) ;) Thuận đừng mất bình tĩnh nhé hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Châu Lê Minh làm thế nào đọc được nhật ký lớp thế, chỉ cho tớ với :)

Hic hic, mấy hôm nay đang thi, tự nhiên đọc lại mấy dòng trong nhật kí lớp, thấy vui vui, nhớ hồi còn đi học cấp 3 quá. Thanks Châu Lê Minh nhiều nhé :D for giúp anh em xả stress mùa thi. :)

Mà nhắc đến nhật kí, hồi đấy mình thích đọc series thơ và chùm truyện của thằng Nhật, chả hiểu nhớ đúng hay không nữa, nhưng hình như có đoạn nó viết về thằng Chô hay thằng Lý vui kinh khủng luôn =)), đúng không nhỉ?

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Châu Lê Minh làm thế nào đọc được nhật ký lớp thế, chỉ cho tớ với :)
:)) :)) :)) :)) Thu Minh gửi cho tớ 2 quyển, vì có người sang bên chỗ tớ muh....Đọc cũng khá hay, có những chuyện vui với buồn nhưng nó gợi lại những kỉ niệm học trò, mà bây giờ ko thể có lại được vì cuộc sống cũng thay đổi chứ, mỗi người có 1 con đường riêng của chính mình, ko còn tình bạn vui vẻ và chân thật như ngày nào... :) :) :) :)) :)) :)) :))

Lã Quang Duy đã viết:
Hic hic, mấy hôm nay đang thi, tự nhiên đọc lại mấy dòng trong nhật kí lớp, thấy vui vui, nhớ hồi còn đi học cấp 3 quá. Thanks Châu Lê Minh nhiều nhé :D for giúp anh em xả stress mùa thi. :)

Mà nhắc đến nhật kí, hồi đấy mình thích đọc series thơ và chùm truyện của thằng Nhật, chả hiểu nhớ đúng hay không nữa, nhưng hình như có đoạn nó viết về thằng Chô hay thằng Lý vui kinh khủng luôn =)), đúng không nhỉ?

Thanks for writing my name in class's diary ....hehehe
trong nhật kí thích nhất bài Thiên Phóng sự: chuyện chàng răng thưa: tên là V.M.D( xin giấu tên, xin bạn thấy khó nhớ thì cứ đọc là Vẫn Mua Dưa) dài quá ko thể viết lại được
À đây là Nhật với trumg thơ " Điên" viết về Chô với Lý mới các bạn đón đọc

Thích cái tên Chô:))

Mẹ buộc Chô vào xích
Sớm tối cún dắt đi
Chô sướng quá cười khểnh
Luôn miêng kêu chó, chó ...

Lý Quậy
Ngày xửa ngày xứa có Lý Quậy
Tính tình hơi tí đọng chân động tay
Nếu ai vô tình chạm tóc nó
Nó phát hiện ra nó giết ngay

Lý Soi
Ngày trước mẹ tặng Lý cái Gương
Lý thích Lý soi ....cả trên giường
Bó về thấy Lý ....trông hơi chướng
Bẻ đầu, vặt cổ, lấy mât gương

Châu Lê Minh đã viết:
Độ thần tượng Lương Quốc Dũng à,....
....À nhìn ảnh mày trong giai tiêu điểm, tiêu điểm phết

Thằng Độ dạo này cool ghê hả, trai tiêu điểm đấy chứ có phải vừa đâu, mày khá đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lã Quang Duy đã viết:
Thằng Độ dạo này cool ghê hả, trai tiêu điểm đấy chứ có phải vừa đâu, mày khá đấy.
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=19769&page=147
Mai cho chú Lã lên lamg giai tiêu điểm,
Nhìn phông đệt phết, cầm cây đàn Ghita ...hheehe:)) :)) :))
To Vu MInh Duy: máy scan cua tao đang hỏng, đợi mang đi sửa đã....mà scan lên chắc cũng khó đọc lém, vì bản của tao là bản photo muh

Trời, biết vậy hồi hè mình cũng photo một bản mang sang Pháp, tiếc quá đi thôi :((
Mà nhật kí lớp mình có tất cả mấy quyển vậy ta, bây giờ ai đang giữ ấy nhỉ ?

Hehe,em xẩy chân bị chúng nó chơi đau wá.Em bị chúng nó mổ xẻ nát cả người rùi,anh em T1 vào cứu em với :((

Lê Minh Nghĩa đã viết:
Hehe,em xẩy chân bị chúng nó chơi đau wá.Em bị chúng nó mổ xẻ nát cả người rùi,anh em T1 vào cứu em với :((
Hehehe May là thằng em xóa kịp ko bọn nó còn bàn tàn tiếp ...
Mà sao mày gầy thế ( hehehe:)) :)) Động trạm nỗi đau 1 tý :)) :)) )

nhớ hồi trước đá với Lý 2--tao bị một thằng bên đấy cắn vào chân,bây giờ vẫn còn sẹo--kinh vãi

khặc khặc :D, thang Minh Cu đá bóng mà như đá cầu .... Thằng cu kia chăc về rụng răng mất :))

to MD: mày thích đọc chàng răng thưa ko, tao scan lên cho hehehe
ai muốn đọc phần nào cứ request nhé, Châu post lên cho
hay là cho vào trong hộp thư, chứ trong forum ko có phần attachment file nên ko cho vào topic lớp minh được
hehe đọc cũng hay phết, ai ko xem thi phí
bye

Back
Bên trên