Lớp Toán 1 thân yêu !

chang hieu sao ko danh duoc tieng viet mong moi nguoi thong cam....
A ben nay buon qua, co moi hoc thoi....muon tim 1 cai gi doc de khuay khoa y ma. Cau gap Thuan thi nho bao Thuan 1 cau nhe, cam on nhieu
Ma dang ki tai khoan cua HAO lau the it nhat 1 thang lan, nen moi nguoi cung ko hung thu lam
A hanoi co gi ko, troi van nong chu ....
Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Cám ơn mọi người vì đã chào mừng sự có mặt của tớ.
Châu à, em tớ vẫn nghịch thế thôi, sông núi còn dễ dời chứ tính cách của nó thì chẳng thay đổi được đâu. À mà Châu cần nhật ký lớp làm gì vậy?
Forum lớp mình buồn quá nhỉ, để hôm nào tớ sẽ lôi kéo Bình và Thu Minh vào nha.

----------

A Tu oi post din thoai cua lop minh xong gui vao hop thu cua moi thanh vin duoc ko? to can lien lac
thanks bye

Vũ Minh Duy đã viết:
YM cua ban Binh` lop minh` la` gi` đay ?
Các bạn lớp mình toàn thích màu xanh thôi, tuy nhiên thì mỗi người một vẻ, ai cũng có nét đáng yêu riêng cả...
Bình nè : blue_little_star71
Chi nữa : blueangel1411
Cuối cùng là Ngọc Anh : hoahongxanh1023 :)
Nhưng mà tớ có cảm giác dạo này Bình với Chi hay thích dùng nick cũ hơn. Add thêm nick này của Bình cho chắc nè : vickyvid
Còn nick của Thùy Linh thì ngộ lém : trienchieu285
Tớ hay thấy Na mới cả Chi trên mạng, còn Bình với Linh thì hôm nào may mắn lém mới được gặp...
Trời, hôm trước chat với Bình, Chi, Na vui quá là vui. Bình đã hết dỗi chưa hả Bình :p

Lắm nick quá thế này biết cái nào đúng cái nào là đùa đây hả mấy bồ ơi? Hôm qua tớ add 1 loạt nick mà cái nào cũng chưa thấy response gì hết ráo!

Ấy chờ khoảng một tuần nữa, để lúc nào các bạn ý lên mạng thì mới trả lời được chứ :)
Tớ add cái nick mới của Bình từ thứ 7 tuần trước, mà bây giờ vẫn chưa được reply đây nè...

Bạn Bình lớp mình popular quá :p ;)
Đến đây thì mình hiểu là tại sao thằng Minh ku với thằng NHật Lỗ hay thách nhau vật tay hồi trước rồi :))

Vần đã viết:
Đến đây thì mình hiểu là tại sao thằng Minh ku với thằng NHật Lỗ hay thách nhau vật tay hồi trước rồi
Thế mày với tao vẫn hay vật tay với nhau là vì cái gì hả Vần? :))

Minh Duy đã viết:
Bình lớp mình popular quá
Đến đây thì mình hiểu là tại sao thằng Minh ku với thằng NHật Lỗ hay thách nhau vật tay hồi trước rồi

Chà bất ngờ ghê, ngày xưa lớp ta còn có cả "vật tay tournament" nữa cơ đấy nhé, giờ mình hiểu nhà nhà vật tay, người người vật tay là vì sao rồi hehe... Sơ qua đã có đủ anh hào, từ Lí cho đến Nhật cho đến Vần, Chô, Hiệp, Minh ku, Đức Anh, Tá... mà cả Trung Quân, Đào cũng tham gia mới lạ chứ... ;)

Mình không viết bài bao giờ nên mới bao nhiêu người tranh thủ nói xấu thế này. Thật là tức quá đi mất.
Tớ vẫn hay lên trang này đấy.

Bình ơi, ấy vẫn chưa add nick của tớ đâu đấy nhé. Vẫn chưa hết dỗi à :D

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Mình không viết bài bao giờ nên mới bao nhiêu người tranh thủ nói xấu thế này. Thật là tức quá đi mất.
Tớ vẫn hay lên trang này đấy.
hehe phải tranh thủ chứ,
Bình nổi tiếng thật, người người add nick nhà nhà add nick của Bình
ko add, sợ lỗi mốt chết hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:
3 hôm nữa thi môn đầu tiên mà sao mình chẳng lo gì cả thế này, chết thật!
các bạn nói chuyện vui vẻ, học hành tấn tới nhé.

Minh Ku: Cái nick binhboong_socola kia là đúng của Bình hả mày, sao lạ dzay?

Vần ơi anh có lỗi vì đã không ở bên em nhân ngày sinh nhật [-( [-(
Tao đến muộn quá, chúc mày một tuổi mới có con bồ mới nhé Vần (Tóc xoăn răng thưa hay chửi bậy chúng nó chúc hết mất rồi X( )

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Vần ơi anh có lỗi vì đã không ở bên em nhân ngày sinh nhật [-( [-(
Tao đến muộn quá, chúc mày một tuổi mới có con bồ mới nhé Vần (Tóc xoăn răng thưa hay chửi bậy chúng nó chúc hết mất rồi X( )
Thank honey:*, :)) Mà dạo này may di dau day, offlines cung ko thay reponse, vao Uni chua, hoc cai gi?

Tớ thay mặt Bình đính chính là Bình chỉ có 2 hòm thư thôi, còn cái Bìnhboong_socola kia là Minh Anh tự sáng tác ra.
Lớp mình không đăng ký tham gia tiệc đứng ở trường mình đi à, cũng sắp đến ngày kỷ niệm trường rồi đấy.

o` cho ké tí: :D thằng Quốc sao rồi mày? cuối cùng thì vào đâu, có đi Scottland ko thế? Nghe đồn ở đó có trường Edinburg j đó cũng khá ổn. Tóm lại là bi h mày đang (học) ở đâu? b-)

Back
Bên trên