Lớp Toán 1 thân yêu !

I'm joking... just word-play :))

----------

à nhưng mà lần sau có sửa gì cũng làm ơn báo trước một tiếng, có gì mình tự sửa, Việt Cường nhá :)

đấy, lại auto-merged rồi, để cấm câu bài đây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hi`, tớ cũng biết một tẹo tiếng Pháp mà :D

Không vấn đề j đâu, chỉ là nguyên tắc thôi mà :) Còn cái warning đấy thì chính tớ cũng chưa rõ lắm đây này :)) Chỉ biết là hình như tớ được phép cộng trừ cho bọn ấy (sẽ biết tay ta >:) - jk :)) :p )

ps: thức khuya thế? :eek:

@Tú: bọn tớ có thể sửa bài người khác nhưng sẽ hạn chế đến mức tối thiểu, và cũng sẽ không sửa những j có liên quan đến ý nghĩa của bài viết. Sở dĩ phải làm như thế để tránh những trường hợp sử dụng ngôn từ quá bừa bãi hay động chạm đến những vấn đề nhạy cảm (chính trị chẳng hạn). Hứa là sẽ không lạm dụng quyền đó đâu yên tâm, dân chủ vẫn được tôn trọng :D. Mong mọi người thông cảm và hợp tác :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, cảm ơn Việt Cường. Thực ra thì tớ cũng ko thích đọc mấy cái * đó đâu :). Khổ nỗi khi nhìn thấy mấy từ mà có cái ký hiệu đó ở giữa, tớ còn thấy khó chịu hơn là bản thân từ đấy, chẳng hiểu vì sao nữa :((
Ấy đang học tiếng Pháp thật à, bao giờ sang trường tớ chơi ( kiểu như sinh viên trao đổi chẳng hạn :D )

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
To Minh Duy: hình như bây giờ cứ đăng nhập là sẽ thấy phần cảnh cáo ở dưới tên của mình, chỉ có ấy mới nhìn thấy mục đó của ấy thôi...

Thui, em nhận lỗi... Dù sao thế vẫn tốt hơn :) ;)
Thanks...Bởi vì cu tuong ai cung thay aci warnings do thi xau mat lam :))

BB

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ (ngáp)... sao toàn người thức khuya dậy sớm thế này? Chăm ghê.

Vần: Cái warnings của mày ko có cái log nào thì sợ gì, hay chú làm gì sai trái sợ bị phát hiện hả :)) Mà 9:03am rồi mà vẫn ngồi sửa bài được à giỏi thật, không sợ bị Patsy mắng à? =))

Mà bác Cường lên làm DHV lúc nào thế, giật cả mình.

Cũng không hẳn là học tiếng Pháp, chỉ biết võ vẽ thôi :)) Chính xác thì là chưa học, tớ đang định tự trong dịp winter break 1 tháng sắp tới, bi gio` trong năm học thì bận lắm chịu thôi. Có gì mong mấy bồ ở Pháp chỉ giáo nhá :D

@Lã: Iem mới nên nàm ĐHV thoai :D

@M.Duy: mày có làm cái j đâu mà nhận lỗi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đợt sem break này tao không về đâu. Ở lại cày quốc kiếm đồng ra đồng vào còn đong gạo cho các cháu :))

Tết này tao sẽ về ăn Tết 1 tuần :x :x Từ nay đến Tết còn lâu quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Việt Cường đã viết:
--------------------------------------------------------------------------------

Đợt sem break này tao không về đâu. Ở lại cày quốc kiếm đồng ra đồng vào còn đong gạo cho các cháu

Tết này tao sẽ về ăn Tết 1 tuần

Đây là kế hoạch perfect nhất mà tớ từng biết đấy Cường ạ.
==
À, nhờ chút, xem hộ tớ tại sao cứ báo sai email mãi vậy :) Đã confirm rồi cơ mừ.

Cái vụ email này xem ra nằm ngoài thẩm quyền của tớ, để tớ contact với các xếp xem có giúp được gì không nhé, chắc ok thôi :)

Trời, hôm nay là sinh nhật Minh Duy đây mà (nhìn sang cái avarta của MDuy, cứ thắc mắc ko hiểu làm sao, hóa ra là...)
Chúc ấy sinh nhật vui vẻ, nhận được nhiều quà nhé :)

Thank các bạn nhiều lắm ;)
Chúc lớp toán always vui vẻ, điều hành viên Cường yếm hoàn thành xuat sắc nhiệm vụ, chăm việc nươc đảm viêc nhà :)

@Tuấn: sáng nay Phong có cắn bẩn không mày? :)) tao d. dậy nổi :)) Được cái sáng nay mưa nên ngủ rất sướng. Anh Khoa có nhắn gì tao không?

Chúc Vần sang tuổi mới, tóc đã xoăn nay càng xoăn, răng đã thưa nay càng thưa :x :x :x

Ngô Nhật Minh đã viết:
Chúc Vần sang tuổi mới, tóc đã xoăn nay càng xoăn, răng đã thưa nay càng thưa :x :x :x
Thank thank.... có lẽ tóc xoăn mai tao di duỗi tóc là hết ;), hehe, nhưng răng thưa thì hơi nan giải đây... :( , nhưng quan trọng nói lời hay làm việc tốt là được ... haha

Cho mình cảm ơn tất cả các bạn nhe', vui lém. Cho Duy ôm hôn tất cả , cả bạn trai lẫn bạn gái... :D

chúc Vần sinh nhật vui vẻ(tóc xoăn+răng thưa thì không chữa được rồi)26/11 về chơi với tao

Back
Bên trên