Lớp Toán 1 thân yêu !

tớ không học Toán nữa rồi,toàn học Sinh với Hóa(mk),Hóa thì còn chơi được chứ Sinh thì chắc chết nhục mất thôi

Ờ, dạo này toàn gặp những đứa bấn loạn chuyện học hành.
Chia sẻ nhá.

Châu Lê Minh ơi là Châu Lê Minh ơi!!!
Tôi đang tìm sách để học Microsoft Acces 2003, ông có biết quyển nào không cho tôi xin cái links.
Gấp , gấp!!!

Trương Minh Anh đã viết:
tớ không học Toán nữa rồi,toàn học Sinh với Hóa(mk),Hóa thì còn chơi được chứ Sinh thì chắc chết nhục mất thôi

Cái Minh Anh suy nghĩ thế là ko được, mày học công nghệ sinh học cơ mà, ko học Sinh làm sao được :) Chiến đấu thôi.... ;),quan trọng là tinh thần, có fail cũng ko có sao :)),em yêu ạ....

Các bạn o Phap co HB het roi ah, Anh Tú với Hoàng Minh chắc được chứ ;

Hú hú, dạo này chuẩn bi thi Hk1, mệt quá xá.... 8-}

Hiện giờ tớ mới chỉ có " HB gia đình " thôi :D :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh chi. em vào album ảnh lớp mình mà xem, có cái ảnh lớp 10, buồn cười quá, chẳng giống nổi ai bây h cả... đến mặt mình nhìn mãi cũng mới thấy :)

Đề nghị M.Tú cho thêm đi ;)

Cai version moi cua HAO cho thi tieng Anh, cho tieng Viet, chang biet dau ma lan. Tai sao cu phai chuyen het sang tieng Anh the nhi, chi kho nhung dua dot tieng Anh nhu minh :((

Theo yêu cầu của anh em Minh Tú tiếp tục post ảnh đi :) :), có mất tiền scan thì Anh Tú trích quỹ lớp nhé!

Lã Quang Duy đã viết:
Theo yêu cầu của anh em Minh Tú tiếp tục post ảnh đi :) :), có mất tiền scan thì Anh Tú trích quỹ lớp nhé!
Ừ, lớp mình thu quỹ lớp đi, Lã gửi cho tớ một cái cheque nhé :D

4rum, xi`u rôi`

hê hê, mình viết một bài cho 4rum nó đỡ xìu nhỉ :))
dạo này sờ vào sách vở thấy bực dọc quá :((
@Vần: thằng Vần thi cử xong chưa, tao gửi mấy cái mess mà không reply, hừ hừ
@Lã: bên đấy CDs nhạc giá cả thế nào ông? Tôi đang tăm một cái MLTR xịn, dạo này có nỗi niềm uất ức toàn nghe MLTR không à :D Phải cái mp3 tải về có mỗi mấy chục kbs, nghe lộn cả ruột, phải kiếm hẳn CD cho nó đã. À, sợ nước xa không cứu được lửa gần, ông có biết chỗ bán đĩa ở Hà Nội thì chỉ tôi với.
@all: Hà Nội bắt đầu lạnh rồi. Cũng không còn mùi hoa sữa. Hôm trước đi chùa Trầm, tự nhiên thấy nhớ lớp mình kinh khủng.

----------

à quên, hôm nay đi đá póng tớ gặp bạn Trô (hay là Chô)? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tá: Bên này CD xịn giá thường thấy là 19.90 SGD (cứ cho là 180 nghìn VND đi), có chỗ rẻ hơn thì cũng chỉ 15.90 là cùng. Nếu ông thích thì tôi mua hộ cho 1 cái, Noel tới tôi cầm về cho (nhưng lúc đấy nhớ nhắc tôi). Ở nhà thì có cái cửa hàng ở Hàng Bông đấy, hồi trước tôi có tia thấy 2 cái loại "khá", chắc lấy từ TQ về, rồi còn 1 chỗ ở Tràng Tiền đối diện cái cửa hàng sách nữa, ông thử qua đó xem.

Mà ông chơi sang quá đó, xưa tôi chỉ toàn nghe đĩa sao hic hic

@Lã: hì, tôi mỗi năm chỉ mua đĩa nhạc có vài lần, vì thế đã mua là mua hẳn đồ tử tế :) Tình hình này thì khỏi nghĩ tới MTLR xịn rồi. Đành ra Hàng Bông kiếm đồ Tàu nghe tạm vậy. Chẹp. Giá mà có cái gì kiểu như quà Giáng Sinh thì hay biết mấy nhỉ :D

----------

hê hê, HAO bây giờ có cái trò auto-merged (không biết viết thế này có đúng không). Mình viết hai bài thì lại thành một :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nhộn ghê, :) hinh nhu tieng Phap m*rde = sh*t, thang Duc Anh no bao tao ma`... chac la merge moi dung' ;....

Chúc cả nhà weekend vui vẻ... bye

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sáng nay đi bắn súng AK47 được 28 điểm đỉnh nhất lớp :D Chỉ tiếc là không làm được quả hattrick cho nó sướng!!

À, Chi với Bình hỏi tớ mấy lần về cái này mà quên mất chưa hỏi lại bọn ấy. Việc lớp mình họp lớp online vào thứ 7 là thật ah ?
Hôm trước Bình Boong bảo " Việc học hành ở đâu cũng đều chán ngán cả ", càng ngày càng thấy đúng mới chết chứ :))

----------

Tuấn Minh đang học bắn súng à, sáng nay có bắn được con vịt nào ko :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Việt Cường lớp Lý cẩn thận quá đi mất. Thực ra thì " merde" nó cũng chỉ như kiểu " oh my God " thôi mà, cho cái dấu * vào làm cho tớ tưởng có cái gì bậy lém cơ đấy :)).
Dù sao thì cũng phải cảm ơn bạn đã cố gắng giữ gìn sự trong sáng cho forum, nhưng mà lớp tớ ngoan, chắc ko có vấn đề gì đâu...0:)
To Minh Duy: hình như bây giờ cứ đăng nhập là sẽ thấy phần cảnh cáo ở dưới tên của mình, chỉ có ấy mới nhìn thấy mục đó của ấy thôi...chắc là từ sau cái vụ lớp F2 nên mấy bạn điều hành mới phải làm nghiêm như vậy. Nhưng mà dù sao tớ cũng ko khoái lắm việc các bạn ấy có thể sửa bài của người khác, cứ mất dân chủ thế nào ý :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên