Lớp Toán 1 thân yêu !

Cái chữ kí đó ko phải là của tớ, chỉ vì tớ thấy hay nên chép lại của người ta thôi. Ý của nó đại loại là như thế này : " Những cái đơn giản thì thường sai, còn những cái phức tạp thì thường ko sử dụng được ".
Nếu Tuấn Minh muốn biết thêm thì câu đó là của Valery, tác giả cuốn "Bà Bovary" gì đó khá nổi tiếng ( tớ cũng chưa đọc quyển này lần nào :"> ) :)

Phù, cuối cùng thì cũng quét xong cái con Trojan đáng ghét ấy :D
Hình như con trojan làm khổ Tú lắm thì phải!! Tớ cũng mấy lần dính trojan rồi, nhưng chẳng làm sao cả, chung sông hòa thuận lắm, khoảng vài ngày tớ phát hiện rồi cho nó bay luôn!! hehe :D

tớ cũng bị troạn rồi nhưng cho no biết thế nào là lễ độ rồi
bao giờ lớp mình họp lớp đi,toàn mấy thằng con trai với nhau--phát chán

ghê gớm thật,forum lớp mình đã lết được đến trang 42 rồi cơ đấy
mà thằng Tuấn Bẩn bây giờ thế nào rồi,tao nghe nói bây giờ mày đang đắm chìm trong tửu sắc hả

Chài, sao mày nói gì ác thế, tao chăm chỉ học tập lắm, hỏi Anh Tú thì biết!! Tao mà đắm chìm trong tửu sắc thì chắc bị đuổi học lâu rồi!!
@ Minh Anh: anh mày điều độ lắm, không như chú mày đâu ;)

Ừ, có virus khó chịu lém, hôm trước tớ quét rồi nhưng chắc là trong máy vẫn còn, chẳng thể hết được.Dạo này lại hay phải download nữa nên lại càng dễ bị virus hơn.

tao chăm chỉ học tập lắm, hỏi Anh Tú thì biết!!
Tuấn Minh dạo này chăm chỉ thật, hôm trước thấy lên mạng học tiếng Anh, mà sao lớp tuấn học tiếng Anh khó thế nhỉ, tớ đọc chẳng hiểu gì cả :|

Tú đã viết:
Tuấn Minh dạo này chăm chỉ thật, hôm trước thấy lên mạng học tiếng Anh, mà sao lớp tuấn học tiếng Anh khó thế nhỉ, tớ đọc chẳng hiểu gì cả

Gì đấy mày? Cho xem với!

thế thì bây giờ phong cho Tuấn bẩn tên hiệu khác nhé:Tuấn độ....
Độ là biệt danh của thằng Nghĩa rồi, tìm biệt danh khác đi mày!!
@ Tá: cái bài dịch của anh Khoa ý mà, có gì đâu!! :D

Hehe,có thằng Nghĩa Độ rồi,thêm thằng Tuấn Điều nữa cho nó đủ bộ :)).Mà hồi trc chúng mày ngồi cạnh nhau phải ko Tuấn,hay là tao nhầm?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay đấy, nhưng tao tên Minh cơ mà, thằng Độ tên Nghĩa, phải đặt là Minh Điều nghe nó mới hợp lý, nhưng tao thấy cái tên đó nghe chối tai, ko hay bằng Nghĩa Độ, nên tao không nhận đâu hehehe ;)

Trời, dạo này chẳng thấy bạn Nhật Minh đâu cả, chắc vì thiếu nhà văn nên topic lớp mình sinh ra buồn chán thế này...
Ấy, mà Nhật Minh ơi, năm nay bọn ấy bắt đầu phân khoa rồi phải không ? Ấy vào khoa nào thế, toán ứng dụng à ?

mấy đứa ở Pháp phân khoa rồi hả,cụ thể đi..
à mà nhật kí lớp ai cầm đấy,rỗi việc post lên cho anh em đọc tí nào

Minh Tú lớp mình lên điều hành viên từ khi nào vậy nhỉ, chả nói cho anh em gì cả. Thế Tú S điều hành chỗ nào thế, "special project" nào à? Ở bên này thế gọi là làm "Subcom" đấy, oách lắm.

Chỉ có trường của Nhật Minh ở Toulouse là phân khoa năm nay thôi, còn bọn tớ ở Lyon thì phải chờ đến sang năm cơ.
Nhưng cũng ko có gì chắc chắn cả, vì có mấy đứa đang định thi lên Polytechnique.Còn mấy đứa chọn ngành rồi thì cũng ko biết như thế nào, có khi đến phút cuối cùng lại đổi ý cũng nên :)

Các bạn lớp Toán ơi, cho mình nhẩy vào tí nhá.
Bu khỏe không Bu, A. Tú khỏe không Tú?
Bu ơi, có điều độ thì cũng vừa vừa thôi, học lắm quá không ổn đâu. Già rồi.

Back
Bên trên