Lớp Toán 1 thân yêu !

To Tu ngo: Tu ah toi nay 5 bon to se di choi trung thu som 1 ngay vi mai Binh Boong phai di day rui, di choi truoc ke ra cung hay hay :)) :)) :))
Le ra luc dau to dinh ru bon no ve que to cho vui vi o que ngam trang bay co chac cung vui lam nhung ai cung ban ca.Con di choi dau va nhu the nao thi de khi nao ve to se ke cho Tu sau nhe! Tu yen tam di o nha da co bon to an ho phan Tu banh trung thu roi, Tu khong phai lo dau.
To ca nha: chuc ca nha trung thu vui ve!

Lã đã viết:
Trung thu à, sao mình không có khái niệm này nhỉ???

Tôi cũng vậy mà.
Cũng đúng thôi ông ạ. Trung thu là để dành cho 2 loại: thứ nhất là trẻ con, thứ hai là người già (cái loại mà thực ra cũng là trẻ con).

Nhưng mà lạ thiệt, tôi tưởng ở nước ngoài, trong những dịp này cộng đồng người Việt phải tranh thủ mà quây quần, mà yêu thương nhau chứ, sao lại ngồi ca cẩm thế này :p

Nhưng mà lạ thiệt, tôi tưởng ở nước ngoài, trong những dịp này cộng đồng người Việt phải tranh thủ mà quây quần, mà yêu thương nhau chứ, sao lại ngồi ca cẩm thế này :p
Đúng rồi, vào những dịp thế này phải quây lại mà quần nhau chứ!! =))
Khổ nỗi bọn nó toàn con trai, nên ... :">

Tuấn đã viết:
Đúng rồi, vào những dịp thế này phải quây lại mà quần nhau chứ!! =))
Khổ nỗi bọn nó toàn con trai, nên ... :">

Mày hay vào cái "forum for 3X" cho nên bây giờ thành ra thế này hả?

Vậy là hết trung thu rồi. Mai là ngày 16. Mà trăng 16 mới tròn nhất đó, không nhìn cũng tiếc...
Có ai nhìn thấy cái hình mờ mờ trên mặt trăng mà tưởng tượng ra thỏ ngọc với chị Hằng bao giờ chưa ? Tớ thử mãi rồi mà chẳng được...
@ Chi: đi chơi vui không, sao tối thấy trên mạng suốt thế :p

Khổ thế đấy, nhè cái dịp trung thu mà toàn quiz với report với đủ các loại, học tối tăm mặt mày chứ hay ho gì đâu, có tụ họp với quây quần thì cũng đâu có tâm trí mà vui thú tận hưởng này nọ, thành thử cái trung thu nó qua vèo cái mà mình không có khái niệm gì cả. Đấy ý tôi ban đầu chỉ có thế thôi. Các đồng chí thế là hỏng rồi, hỏng :)) =)) Hỏng hơn cả bên này =))

To Tu:Hom qua to bi treo nick Tu a, mai luc vao moi biet.Nhung dung la to cung o tren mag kha lau, sao Tu thay ma o goi to the,lai ban chat voi ai day phai khong :)) :)) Con hom truoc trung thu thi bon to di dap vit o Ho Tay, di ngam trang va hong mat- cai nay thi phai hoi TM moi duoc khog biet TM co di ngam trang that o hay la ngam....:)) :))
Trung thu to con duoc hoc sinh bieu wa-Tu thay co oai khong. Nhung chi co dieu hom qua Trung thu nhung troi lai mua qua...... :|

Con hom truoc trung thu thi bon to di dap vit o Ho Tay, di ngam trang va hong mat- cai nay thi phai hoi TM moi duoc khog biet TM co di ngam trang that o hay la ngam.... :))
Chi hư nhá, chỉ nghĩ bậy thôi là sao, lớn rồi mà sao hay trêu bạn thế chẹp chẹp!! Bạn ngắm gì kệ bạn chứ, sao cứ phải ... rồi :)) là sao, thấy ghét!!

Tuấn Minh cũng đã lớn rồi :p:))
Giờ bạn atu mới biết ah ;;) nhớn lâu rồi, hehe!!
Mà hình như các bạn quý mình hay sao ý, cứ trêu mình hoài, ngượng chết :) :))
@ Chi Xồm: hôm trước có đi đăng ký lớp tiếng Nhựt không, nghe nói không đăng ký được, khổ thân ghê ta!! hehe :))

Thằng Tá nó nghiên cứu khiếp nhì, phải cẩn thận thôi, không nó gửi trojan cho mình thì chết!! hehe
@ Tú: cái chữ ký nghĩa là gì thế, mình dốt tiếng Pháp chẳng hiểu gì cả :D

Back
Bên trên