Lớp Toán 1 thân yêu !

Cac bac thong cam, nha em cai lai may roi vut cai vietkey o dau ko biet, em dung opera nen ko ho tro danh tieng viet tren trang web!!
Ma hinh nhu dao nay it nguoi post bai thi fai, ca may ngay roi ma van chi vai bai the nay, chang co gi moi me ca.
Co ai biet thang Hung sang Mi the nao roi khong?? Gap no mot lan, chat vai cau roi out, keu ban biu khong thoi ah!! Chan!!

@ Tuấn:
1- Dùng Maxthon đi mày. Tao thấy ngon lắm (ợ...)
2- Tắt cái khẩu hiệu của mày đi cho anh em nhờ. Mùi vãi.

Ah uh, status vai hay nhu the ma may bieu tao bo la sao, chep chep :D

To Nhat: Con meo ne trong xinh lam, to thich nen mau hong nhung neu mau con meo nhat hon thi co le se dep hon!
To Tuan: Sao mai van chua den lop to ah, so thay Nhiem rui phai khong? Ma sao lop minh hop lop kieu gi the, len chang thay ai may?

Nguyễn Trung Dũng đã viết:

Nội dung thì thúi hơn sh_t.
Ngữ pháp thì sai cha nó rồi. :))
Kìa bác Tá nóng thế, chăc chú Tuấn " trúng thầu " em nào rồi nên mới thế, cứ bình tĩnh để nó thi công xong xuôi đã, đến lúc khánh thành anh em xem cong trình thế nào, có forever hay ko cũng chưa muộn mà :p

Chao, cái chữ kí mới của Chi hay quá ta, nhưng sao lại để mờ thế.
@ Tuấn Minh : những cái thuộc về tình cảm thì cần quái gì phải biết là đúng hay sai ngữ pháp, nhỉ tuấn nhỉ ? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
To Vần: chú mày có thành ý với anh, khi nào anh kiếm được em nào hợp với chú sẽ giới thiệu cho luôn, đồng ý không!! ;)

chú Tuấn " trúng thầu " em nào rồi nên mới thế, cứ bình tĩnh để nó thi công xong xuôi đã, đến lúc khánh thành anh em xem cong trình thế nào
Trời, tao phục sát đất cái ngôn ngữ phóng khoáng và sắc sảo của mày! :D

lâu lâu không lên,hôm nay lên chả hiểu anh chị em nói gì cả,thanừng Tuấn có gì rồi à

Trung thu thích nhất là hồi cấp 2 được tổ chức trung thu ở trường, lúc đó cả lớp bày cỗ rồi chấm điểm, vui ơi là vui.
Lên cấp 3 thì hình như chẳng có ai quan tâm đến ngày này nữa.
Còn bây giờ thì lại có trung thu rồi, mình lại đi đú đởn...
Nhưng mà cái không khí trung thu của hồi bé thì chắc chẳng bao giờ gặp lại nữa .
Mà lại sắp kiểm tra Toán rồi, biết làm sao đây ? :(( :(( :((

Chi ơi, trung thu có đi chơi đâu không kể tớ nghe với. Hôm nay tớ đi chơi trăng thì ko có, chỉ có mấy cái đèn điện. Trời thì vừa gió lại vừa mưa. Bánh kẹo thì ko được ăn lại phải làm chân gọt vỏ táo mới khổ chứ :((
Được cái gặp mấy em năm một mới sang, vậy là năm nay được lên chức chị, eo ơi, mình nhớn thế rồi cơ à 0:)

Minh xin gop vui mot bai tho:
Trung thu la tet thieu nhi
Hoi sao nguoi lon lai di choi nhieu
Di choi roi lai lam lieu
Lam lieu thi lai cang nhieu thieu nhi!!!
:)) :)) :))

Bài này tớ đọc ở đâu đó rồi, nghe quen quen bạn Tuấn Minh ạ :))

To co bao bai nay la to lam dau :p tai thay hay nen to post len cho moi nguoi cung tham khao chu :D

Thế có liên quan gì đến chuyện Tuấn bẩn có tin vui không nhỉ? :-?

Back
Bên trên