Lớp Toán 1 thân yêu !

Diệp hình như ở Texas ah,thế có bị dính Katrina hay Rita gì không?
A.Tú:polytechnique hình như chỉ đc thi 1 lần trong đời thôi à?

@Minh Anh : đúng rồi đấy, thấy mọi người bảo thế.
@ cả nhà : hình như bây giờ ở nhà đang có bão to lém phải không ? Hà Nội chắc ko bị ngập lụt gì chứ. Ở quê tớ bi giờ trường học phải nghỉ một tuần để tránh bão thì phải.
@ Tá : Diệp ko ở cùng bang với Hưng nên chắc cũng chưa gặp nhau lần nào đâu. Ấy lên mạng mà hỏi thăm nó, dạo này nó đang chán đời, rất khoái có người buôn chuyện :D

À, hỏi thăm bạn Hưng xồm tí nhỉ. Trước khi đi tớ cũng có hỏi email, nhưng mà từ khi sang tới giờ chưa liên lạc. Ở một mình thì buồn thật. Bạn Hưng bao giờ lên đây cho mình hỏi thăm tí nhé.
Tú à, có phải ở Pháp , cuối năm là nó đuổi học sinh nào điểm thấp hơn ra đúng không?
À, Diệp ở bang Oklahoma. KHông có bão đâu, yên tâm.Hôm nọ mới quyên góp 1$ cho người Việt ở chỗ bị bão.

Cái câu của Tú có phải là : câu hỏi dễ thì khó và ngược lại không nhỉ??????

Nguyễn Thị Ngọc Diệp đã viết:
À, hỏi thăm bạn Hưng xồm tí nhỉ. Trước khi đi tớ cũng có hỏi email, nhưng mà từ khi sang tới giờ chưa liên lạc. Ở một mình thì buồn thật. Bạn Hưng bao giờ lên đây cho mình hỏi thăm tí nhé.
Tú à, có phải ở Pháp , cuối năm là nó đuổi học sinh nào điểm thấp hơn ra đúng không?
À, Diệp ở bang Oklahoma. KHông có bão đâu, yên tâm.Hôm nọ mới quyên góp 1$ cho người Việt ở chỗ bị bão.
Mày lấy địa chỉ email của tao rồi ... thôi ah? [-x Làm gì đi chứ ;)

To Tú: Bão nhà tao phải đi sơ tán nè. Nhà cách biển có 500m mà đê đập kiểu gì đó vỡ xừ nó rồi. :(( Chẳng biết giờ sao rồi.Lo qua'. :((

nhà mày gần biển vậy Hưng,mà mấy cái đê ở VN nghe nói chỉ chịu được bão cấp 6 thôi--làm gì mà chả vỡ

bao giờ lớp mình làm chuyến vào quê Hưng chơi đê,nhân tiện hộ đê cùng các bác luôn

Hưng này, năm nay bão to thật, nhưng mà nhà mày là nhà bê tông, chắc cũng ko đến nỗi bị đổ đâu phải ko ?
Hè rồi về tớ chưa được gặp Diệp thì ấy đã đi mất rồi. Chỉ thấy Thương bảo Diệp xinh ra nhiều, điệu nè, thích màu hồng hơn,...nói chung là có nhiều cái mới ( trong đó có cả IDML nữa ;) ). Còn tớ thì vẫn y hệt à, vì tớ học kĩ thuật, bị nhồi như nhồi vịt ý.
Đúng là ở trường tớ có kiểu loại dần thật ( lúc vào là 100 thì tốt nghiệp khoảng 65 thì phải ), nhưng loại chủ yếu là vào năm một thôi, càng về sau càng loại ít dần.
Diệp học ở Mĩ vui ko, học về cái gì thế ?

Bạn Ếch kia, răng cửa với hàm Ếch thì có liên quan gì đến nhau.
Thật là nhiều ẩn ý!!!!!!!!!
Tớ sẽ mail cho Hưng sau nhé.
Tú à, học ở bên này thấy dễ hơn, Diệp đang học tiếng Pháp mà, mà học Tài chính nên nó cũng đỡ hơn là học kĩ thuật.
À, đọc báo thấy ở nhà bão to quá, cũng sợ. HAy tại các bác phóng viên làm mình sợ nhỉ? Nói gì thì nói, bão to vậy, muốn ủng hộ cho ở nhà thì làm thế nào? Xem trên vnnet thấy mọi người đi sơ tán thương thật!

Nguyễn Thị Ngọc Diệp đã viết:
mình sợ nhỉ? Nói gì thì nói, bão to vậy, muốn ủng hộ cho ở nhà thì làm thế nào? Xem trên vnnet thấy mọi người đi sơ tán sướng thật!
Muốn ủng hộ dễ lắm, gửi tiền vào account của Duy đẹp zai ne`, rồi mang về ủng hộ cho. ;)

Diệp với Hưng tâm đầu ý hợp quá, lại còn ở gần nhau nũa, đề nghị hai bạn thuê một couple room mà ở cho tiết kiệm, lại ko mất thời gian email nũa. :D

À, dạo này, phòng tao vừa bị ném vào một con bò, 3 đêm nay nó hành hạ tao ghê quá, thằng roomate của tao đó, mặt mũi thì đâu đến nỗi nào mà ban đêm nó ngáy như bò rống, mk, thỉnh thoảng lại nói mê lảm nhảm, kinh ko chịu được.... mà góp ý cái này khó quá... đề nghị anh chị em giúp với ko sắp thi cử rồi, toi mất.

===> ko có cách nào chắc phải dùng đến vũ lực thôi... :(

To Van: Minh xin chan thanh chia buon voi ban, cai nay thi hoi bi te nhi day :)) :)) To nghi co 1 cach the nay, ay thu thu tieng do roi phat lai cho no xem, nho bao voi no la tao co 1 ban nhac tuyet voi muon may nghe cung.
Hay la bat len vao luc no ngu y, may ra 2 cai day at duoc cho nhau :))
To Diep: con nay hom may voi no o cong truong ams, tao chao may ma may o them chao lai.Hinh nhu tao nho la sinh nhat may cung thang 9 phai o, neu la the that thi chuc mung sinh nhat may muon nha, du sao hoi cap III tao cung rat "xuc dong" vi may tang tao hoa va thiep vao dung sinh nhat tao, hi vong la vao "1 ngay dep troi" nao nhu the nua may cung lai lam nhu the nua may nhe!
To ca nha: Hom nay Hanoi het mua roi,troi ram va mat!

Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai...
Nắng, nắng và hơn cả nắng.
Duy kia, Minh duy kia, tao bảo là người bị bão thương mày dám sửa lại là sướng???Lại còn ...
Chi: cảm ơn Chi nhiều nhá, khổ, sang đây khối người quên mất sinh nhật mình, cũng thương thôi. Nhưng mà...tớ quên mất sinh nhật Chi rồi..........huhu
xin lỗi nhé!Hình như là gần sinh nhật mình?

À, dạo này, phòng tao vừa bị ném vào một con bò, 3 đêm nay nó hành hạ tao ghê quá, thằng roomate của tao đó, mặt mũi thì đâu đến nỗi nào mà ban đêm nó ngáy như bò rống, mk, thỉnh thoảng lại nói mê lảm nhảm, kinh ko chịu được.... mà góp ý cái này khó quá... đề nghị anh chị em giúp với ko sắp thi cử rồi, toi mất.

ở với roommate phong cách thế đúng mơ ước của mày bấy lâu nay còn kêu ca gì, thích ở với thằng Tàu không tao đổi roommate cho, yên tâm, trừ khoản hay đánh điện tử, hơi lười + thiếu điều độ còn lại ... hic!

Dạo này hình như ai cũng bận nhỉ, chẳng thấy ma nào ở trên này cả .
Đức Anh, Trung Quân với cả Nhật Minh có học bổng rồi, phải khao cả lớp thôi :D

Dạo này thằng Minh Duy bệnh hoạn lắm, cứ thấy mình lên là anh yêu em, rồi thì đừng bỏ anh, nghe ghê người. Chắc tại bị thằng roommate nó tha hóa, tội nghiệp :))

Tớ vừa nhận được cái danh sách email của Minh Tú. Bao giờ Minh Tú gửi cho tớ cả địa chỉ của các bạn được không. Cảm ơn nhiều :)

Hôm nay trời đẹp, nhưng mà hơi lạnh. À, mà dạo này chẳng thấy Chi đâu cả. Chi bảo Bình lên forum kể chuyện tớ nghe với, dạo này mù thông tin của mọi người quá đi mất.

Tớ thì vẫn khỏe, vẫn học toán 4 tiết một tuần :D

Back
Bên trên