Lớp Toán 1 thân yêu !

To van:Chuc mung sinh nhat van, chuc sang tuoi moi mau an chong "nhon", ngay cang dep dai va hoc giioi! Thuc ra toc xoan hay rang thua deu co the chua duoc ma nhung chi co dieu neu khong phai toc xoan rang thua... thi co le se khong con la ban van cua chung ta nua phai khong nao. Vi the theo to nghi cung khong can phai di duoi toc dau:)) :))
Thoi chuc sinh nhat vui ve nhe!
Bye ca nha!=;

Thank Minh Ku va` Chi nhieu lam, :) cảm động và vui ghê... Giờ không biết nói gi` hơn nũa ... chỉ còn biết khóc ...huhu... nhớ lớp Toán ngày xưa quá, giá mà được quay lại học cùng nhau thì hay biết mấy :)

Ặc ặc thằng ku yếu đuối thế cơ à? ;) :))
Kỳ này về không thế ?

Minh Duy: Mày thân mến tao đã bảo là sẽ tặng cái thiếp là sẽ có, có điều chỉ có mỗi cái thiếp đó thôi ku ạ :)), thông cảm nhé, của ít nhưng mà lòng nhiều mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn bọn ấy nhé...
Yêu các bạn gái lớp mình nhiều nhiều :x
@Minh Duy : hun ấy một cái nào :-*

Oài các bạn hun nhau ác liệt quá :"> :))
Chúc mừng các bạn nữ lớp Toán luôn cái nhẩy :D (có nên hun ké vài phát không nhỉ? :)) :)) )

@Duy ku: anh hỏi kỳ này có về không chưa trả lời à? b-)

Chúc các bạn gái lớp mình xinh-trẻ-khỏe, không gặp vấn đề với mấy ông dạy thể dục nhé.

Phạm Việt Cường đã viết:
Oài các bạn hun nhau ác liệt quá :"> :))
Chúc mừng các bạn nữ lớp Toán luôn cái nhẩy :D (có nên hun ké vài phát không nhỉ? :)) :)) )

@Duy ku: anh hỏi kỳ này có về không chưa trả lời à? b-)

Sory Cuong Yếm. ...hehe, tao ve hom 26/11, den tan 5-1 moi sang, ve choi nhieu cho máu. Cho tao mien núi lam, chac o lai làm thêm thi cung chi co khoai voi san thoi. :) Binh thuong, cung dang lam cho thu vien roi,... dot nay cung dinh o lai nhung ma chung no chang cho hoc cai gi nen thoi.

Oài, ở lại là ở lại cày cuốc rau cháo chứ ai lại ở lại học, chậm tiến quá :))
Nhưng trong năm mày làm lib rồi thì thôi về cũng được. Sướng thế, 26 tao còn chưa thi xong :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì, chào Na, chúc mừng bài viết đầu tiên trên HAO và cũng là trên topic này.

À, Ngọc Anh nhắc mới nhớ :D.
Tối nay có Ngọc Anh và Bình ở trên mạng đó, bạn nào có thời gian lên chơi cho vui...
Ờ, mà Chi đâu mất rồi, dạo này ko hay thấy Chi như hồi trước :(

To Tu: Hom nay 10h toi to len, ai thich thi len hop lop cung bon to cho vui. Moi 1 tuan khong gap nhau thoi ma Tu, nho to roi a:)) :x

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Chao moi nguoi, con nho to khong vay?
Tu a, nho hen day nhe!
8-} 8-} 8-} 8-} Lớp mình có ai tên la Ngọc Anh đâu? bạn vào nhầm forum rùi?
hehehehe welcome to new member :), em cậu vẫn nghịch thế chứ :) ;)
....tôi hỏi cả lớp cái 15/12/05 này có ai về trường dự ko. Chụp ảnh cho anh em cái, để anh em chung vui cái

----------

Hoàng Huyền Chi đã viết:
To Tu: Hom nay 10h toi to len, ai thich thi len hop lop cung bon to cho vui. Moi 1 tuan khong gap nhau thoi ma Tu, nho to roi a:)) :x
cậu lên 10 giờ thi họp một mình nhé....
:)) :)) :))

Cám ơn mọi người vì đã chào mừng sự có mặt của tớ.
Châu à, em tớ vẫn nghịch thế thôi, sông núi còn dễ dời chứ tính cách của nó thì chẳng thay đổi được đâu. À mà Châu cần nhật ký lớp làm gì vậy?
Forum lớp mình buồn quá nhỉ, để hôm nào tớ sẽ lôi kéo Bình và Thu Minh vào nha.

Back
Bên trên