Lớp Toán 1 thân yêu !

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Vần ơi anh có lỗi vì đã không ở bên em nhân ngày sinh nhật [-( [-(
Tao đến muộn quá, chúc mày một tuổi mới có con bồ mới nhé Vần (Tóc xoăn răng thưa hay chửi bậy chúng nó chúc hết mất rồi X( )
8-|8-|8-|8-|8-|8-| couple moi a, chu Van sang ben nay lam qua gay marriage o boston common( Massachusett supports gay marrige), duoc cai green card suong vai .....just kidding
KO hieu, che do danh van ban bi turn off, ko viet duoc co dau mong mong nguoi thong cam....

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Tớ thay mặt Bình đính chính là Bình chỉ có 2 hòm thư thôi, còn cái Bìnhboong_socola kia là Minh Anh tự sáng tác ra.
Lớp mình không đăng ký tham gia tiệc đứng ở trường mình đi à, cũng sắp đến ngày kỷ niệm trường rồi đấy.
To add mai ma chang duoc gi ca, hoa ra ko phai ....tuong Binh kieu
hehe :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/
Tiec dung o truong minh a, hay qua.....you guys should take some pictures....0:)0:)0:)0:)0:)0:)0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ này, mọi người tường thuật cho tớ biết Halloween ở nhà có gì hay ko nhỉ, dạ hội ở đại học có khác ở Ams ngày xưa nhiều ko ( nhất là Bình nhé, tớ thấy Na bảo Bình đi dạ hội mà :D ). Mà Châu Lê Minh có đi chơi ko, post lên mấy cái ảnh nào, vì Halloween ở Mĩ nghe bảo to lém...
Ở Pháp người ta ít tổ chức Halloween, nhưng được cái là kí túc xá bây giờ vắng vẻ, thể nào tối nay tớ cũng gặp mấy con ma cho mà xem :))

Ngay mai moi la Halloween co, o truong thay to chuc to lem, nhung o lai muon nen chac la ko di den truong duoc, vi ko co subway di ve ma cung dang nhiu bai lem ko di dau ca.....
Co cai mat to co duoc post len ko hehehe :D:D

é, trường Minh Anh làm cái gì mà thi sớm thế?
Hê, hai tuần nữa mình cũng thi giữa kì, ặc ặc

Hic, mấy hôm nay có người dùng account của tớ ở HAO, lại còn đổi password nữa chứ. Hy vọng là tên đó ko làm gì bậy bạ...Nếu có chuyện gì (đấy là cẩn thận thế thôi) thì mọi người cho tớ xin lỗi nhé :D. Chúc cả nhà thi tốt.
@Hưng: cái vụ WL đến Noel bọn mình tính tiếp mày nhé ;)

Bó tay mấy ông, thi sớm thế!! Mình vẫn còn đi chơi bét nhè :D
@Bình bong: hôm nào chụp ảnh mặc váy đồng phục lớp rồi post lên cho anh em chiêm ngưỡng đi bình ơi!! =))

Hic, mấy hôm nay có người dùng account của tớ ở HAO, lại còn đổi password nữa chứ. Hy vọng là tên đó ko làm gì bậy bạ...Nếu có chuyện gì (đấy là cẩn thận thế thôi) thì mọi người cho tớ xin lỗi nhé . Chúc cả nhà thi tốt.
@Hưng: cái vụ WL đến Noel bọn mình tính tiếp mày nhé

hmm... này, nói thật đi, cậu là ai đấy?

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
uhm Tú ko nói mày bao giờ ? chắc thằng nào lừa Tú rối lấy password
SOS :)) :)) :)) hehe
họp khẩn cấp thôi ....0:) 0:)

hehe,lâu lắm rồi ko vào thăm anh em T1 nhảy,các chú vẫn khỏe chứ,post vài cái ảnh lên cho anh em rửa mắt cái nào :))

Lại chẳng có ai viết gì rồi :(. Thôi, tớ đành linh tinh vài dòng vậy :D. Tình hình là ở Pháp trời bắt đầu lạnh. Có hai đứa một gầy một béo suốt ngày học, một đứa nữa mải học hành và yêu đương (nên dạo này quên cả nặn mụn), còn đứa cuối cùng thì mải chơi và dạo này hay ngủ gật trong lớp :)). Ờ, mọi người đừng có mà suy diễn lung tung đấy nhé...ko thì các bạn lại bảo tớ nhiều chuyện :))

----------

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
À, nếu mà mất pass thì vào phần quên mật khẩu là HAO sẽ tự gửi pass mới đến mà. Tớ vừa phải học một lớp Security trên mạng để làm pass mới đấy :D. Ha ha, giờ thì yên tâm rồi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Keke,kêu gọi mọi người post ảnh mọi người lại tâm sự,càng hay mình cũng làm tí tâm sự :d Ngoài trời gió thổi mạnh,trong phòng có 1 thèng cu đang đói,...phòng trống trơn chả có gì cả,chỉ có Davidoff voi Malboro,...:))

Thằng Lương Quốc Dũng biến mau, ... :)) Mai tim anh Nga "chọi" để avatar vậy...

goodbye.... :*

thằng khốn nạn Minh Duy kia,26 mày về đúng không?
Anh Tú:ấy nêu tên hai thằng đấy đi--Đức Ku với Họa Mi ah,bên đấy có đứa nào tên là Phương Dung lớp Phap1 0?

Hic, ko ngờ mình lại dốt văn thế, làm các bạn hiểu nhầm hết cả. Thực ra là ko phải là 2 đứa mà có tận 4 đứa cơ Minh Anh ạ. Còn bạn Phương Dung thì tớ cũng có nghe nói đến, nhưng mà bạn ấy ko ở Lyon mà ở một thành phố nào đấy mà tớ cũng ko biết nữa :p

Back
Bên trên