Lớp Toán 1 thân yêu !

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
Interesting & helpful, thanks :D

----------

hì hì, nhưng mà đừng đi xa quá, hình như quy định của diễn đàn (xem lúc đăng kí thành viên) không cho bàn chuyện chính trị hay sao ý :(

cái này chỉ là lịch sử thôi làm sao là chính trị được mà nói về Pháp chứ nói nuớc ta đâu mà sợ ....các bác cứ lo ...:)) :)) :))
A xem ảnh Tú rồi trông xinh xắn dễ thương nhưng hơi down :)) :)) mà thầm yêu trộm nhớ ảnh nào thế ( title"Nhớ Về Anh") ..., lên đây thông báo đi :)) :))

----------

Trương Minh Anh đã viết:
bọn bên Pháp có bị bọn nhập cư khủng bố tinh thần không?
Bọn nhập cư nào thế, khó hiểu quá

Châu Lê Minh nhé, tớ dỗi rồi đấy, mình như thế này mà dám bảo là down mới chết chứ :((. Đã vậy từ giờ ko thèm post ảnh nữa :p.

Ờ, còn cái chuyện thầm yêu trộm nhớ thì tớ thầm yêu trộm nhớ nhiều anh lém, mà yêu anh nào cũng như anh nào mới khổ chứ, thế cho nên ko báo cáo được ;)

Cái chuyện bây giờ ở Pháp đúng là tớ chỉ cố gắng kể lại một cách ngắn gọn thôi, vì tớ cũng ko khoái mấy cái này lém...

À, mà bạn Việt Cường ơi, bạn có biết làm thế nào để gửi file kèm bài viết ko để bạn Châu lớp tớ còn scan Nhật ký lớp lên cho anh em đọc chứ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Nhật Minh đã viết:
hum cai này được nhưng phải post lên trên 1 host nào đó sau đó mới gửi kèm file vào forum được ko thể post trực tiếp được
nếu dùng Yahoo thì 1 ảnh chỉ được 100-200K là cùng sợ mọi người ko đọc được thôi :) :) :)

----------

scan nhật kí cho vào album của lớp sợ ko được, bây giờ HAO cấm hay sao ý

Scan lên thì file của nó là định dạng j? Có to không? Nếu không to lắm thì cứ up lên yousendit rồi ném link lên đây là được rồi còn gì :-?

Attach file vào bài viết tớ cũng chịu chả hiểu thế nào, chắc là không làm được, vẫn phải có host trước đã. Để tớ hỏi hộ cho

Test

Hỏi được rồi. Vào trong phần soạn thảo nhé, (vào hẳn "Viết trả lời" ý chứ không phải là Quick reply đâu). Kéo thanh bar xuống dưới một chút sẽ thấy cái "quản lý các file gửi kèm" bấm vào đấy rồi upload lên thôi. Nhưng mà kích thước giới hạn cũng chả thoải mái lắm đâu.

Tớ thử nghiệm với bài viết này :D

Đính kèm

• New Microsoft Word Document.doc
    19.5 KB · Xem: 11
Cường ơi, nếu tôi không nhầm thì chức năng gửi kèm file thành viên bình thường không được sử dụng mà chỉ có đhv trở lên mới có thôi mà nhỉ? Ví dụ như tại thời điểm này thì ở cái mục "chức năng" ngay dưới cái phần trả lời nhanh này :
Bạn được gửi chủ đề mới
Bạn được gửi bài trả lời
Bạn không được gửi kèm file
Bạn được sửa bài của mình

Lớp mình hiện chỉ có Minh Tú ở trong ban quản lí, nhưng nó hình như bận lắm. Hay Châu nhờ mod Cường attach hộ vậy? :-| hoặc cứ scan rồi gửi vào email của lớp cho nhanh.

uh cũng được, nếu mà chỉ có ĐHV mới attach được thì để tôi làm hộ cho, xem luôn ;;) :)) :D

Phạm Việt Cường đã viết:
uh cũng được, nếu mà chỉ có ĐHV mới attach được thì để tôi làm hộ cho, xem luôn ;;) :)) :D
Các bác À tình hình là rất tình hình.....
scan lên 1 picture lên tận 4MB cho color, resize sợ ko đọc được nhưng mà muốn đọc đen trắng thì chỉ 200K thôi (khó đọc lém). thôi cho senddit gì đó rồi ném cái link lên đây nhé

Mình vào cổ vũ bạn Châu với bạn Việt Cường tí nhỉ, hai bạn cố lên để mọi người còn có Nhật ký đọc nào =D>

bây h chỉ còn là việc của Châu thôi chứ tớ có làm gì nữa đâu mà cổ vũ :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa, Tú béo viết được 99 bài rồi này, nghỉ vài hôm để kỉ niệm số đẹp đê, hê hê

----------

còn topic lớp mình thì sắp được 999 bài rồi :D

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
ủa, Tú béo viết được 99 bài rồi này, nghỉ vài hôm để kỉ niệm số đẹp đê, hê hê

----------

còn topic lớp mình thì sắp được 999 bài rồi :D

Hi
tong cong bai viet cua chu la 3+6+0=9 roi con gi
ma thoi gian viet vao luc 6:45 tinh ra co 2 so 9 rui
hehe chu nay lien quan de so 9 nhieu qua hheehe

Chi ơi, tớ xin lỗi, đến sáng nay tớ cũng mới nhớ ra là sinh nhật Chi, mà tớ lại đi học cả ngày nên bây giờ mới chúc mừng sinh nhật ấy được ( muộn còn hơn ko phải ko :( ).
Chúc tuổi 20 ngọt ngào và có nhiều niềm vui nhé. Chúc Chi lúc nào cũng đáng yêu và dễ thương như là bây giờ ...
Còn muốn chúc Chi nhiều cái nữa, ví dụ như là lúc nào đi ngủ cũng mơ thấy nhiều giấc mơ đẹp nè, trong nhà lúc nào cũng có hoa (mùa xuân thì hoa hồng, bây giờ đông rồi thì chuyển sang hoa cúc vàng cũng được), con mèo nhà Chi ko bao giờ bị ốm...
Vậy nhé, bây giờ thì cười lên một cái để kỉ niệm 19 năm ngày "bé Chi" tròn một ngày nào :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Chi ơi, tớ xin lỗi, đến sáng nay tớ cũng mới nhớ ra là sinh nhật Chi, mà tớ lại đi học cả ngày nên bây giờ mới chúc mừng sinh nhật ấy được ( muộn còn hơn ko phải ko :( ).
Chúc tuổi 20 ngọt ngào và có nhiều niềm vui nhé. Chúc Chi lúc nào cũng đáng yêu và dễ thương như là bây giờ ...
Còn muốn chúc Chi nhiều cái nữa, ví dụ như là lúc nào đi ngủ cũng mơ thấy nhiều giấc mơ đẹp nè, trong nhà lúc nào cũng có hoa (mùa xuân thì hoa hồng, bây giờ đông rồi thì chuyển sang hoa cúc vàng cũng được), con mèo nhà Chi ko bao giờ bị ốm...
Vậy nhé, bây giờ thì cười lên một cái để kỉ niệm 19 năm ngày "bé Chi" tròn một tuổi nào :)
Lớp mình hợp với số 9 phết
....Chúc chị sinh nhật vui ve, học tốt, thực hiên 5 điều bác Hồ dậy
hehe:)) :)) :))

To Tu: Thuc ra luc Chi viet cho Tu la Chi dang gian mot nguoi, con Tu co loi gi dau nao, sang nay tu nhien nhan duoc loi xin loi cua Tu Chi lai thay hoi buon cuoi. Any way, yeu Tu nhieu :* :* :*
To Chau:to nho co may lan ban Chau lap bap goi ten to the nao ma toan bi nham,thanh ra Chi lai thanh "chij". Hay ban Chau muon nhan to lam "chij" that nhung xuc dong qua day ma:)) , co gi thi cu de xuat. Co khi nho the ma Chau duoc len chuc day, chuyen tu chau to len con em to:))

Hoàng Huyền Chi đã viết:
To Tu: Thuc ra luc Chi viet cho Tu la Chi dang gian mot nguoi, con Tu co loi gi dau nao, sang nay tu nhien nhan duoc loi xin loi cua Tu Chi lai thay hoi buon cuoi. Any way, yeu Tu nhieu :* :* :*
To Chau:to nho co may lan ban Chau lap bap goi ten to the nao ma toan bi nham,thanh ra Chi lai thanh "chij". Hay ban Chau muon nhan to lam "chij" that nhung xuc dong qua day ma:)) , co gi thi cu de xuat. Co khi nho the ma Chau duoc len chuc day, chuyen tu chau to len con em to:))
:)) :)) :)) :)) bi thảm quả, bi bạn Chi nói móc sợ quá ...viết nhầm hehehe:)) :))
mà tớ là cháu ấy hồi nào

----------

chau le minh đã viết:
:)) :)) :)) :)) bi thảm quả, bi bạn Chi nói móc sợ quá ...viết nhầm hehehe:)) :))
mà tớ là cháu ấy hồi nào
Khà khà vớ bở được viết bài thứ 1000 cho lớp
=D> =D> =D> =D> =D>

----------

Viết thêm bài nữa cho đủ 300 bài ....
Tú ơi Tú à, tết này có về ko ,,,,,cong mấy đứa bên Sing thế nào ?
C. Vần thi xong chưa, anh em còn nói chuyện đêm khuya ....:-$ :-$ :-$

----------

Tức quá vần chưa được 300 bài cơ à, thử lại lần nữa....các bác đừng del bài khổ
lém, khó nhọc mãi mới viết được 300 bài

Back
Bên trên