Lớp Toán 1 thân yêu !

Châu lê Minh ơi, cảm ơn ấy nhé. Đọc " Đại Nhật Sử Ký Toàn Thư" mà chết cười mất :)).
Tớ thấy Nhật ký lớp dễ đọc lém, mà ấy làm thế nào post lên được hay quá vậy. Thực sự là rất bất ngờ...

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Châu lê Minh ơi, cảm ơn ấy nhé. Đọc " Đại Nhật Sử Ký Toàn Thư" mà chết cười mất :)).
Tớ thấy Nhật ký lớp dễ đọc lém, mà ấy làm thế nào post lên được hay quá vậy. Thực sự là rất bất ngờ...
cậu vào www.photobucket.com
rồi tạo 1 địa chỉ trên này
khi nào post ảnh vào đây thi lấy cái link đò vào gửi kèm file ảnh là xong, để diễn đàn đỡ bị quá tải vì ảnh..

Phát hiện của Tuấn Tua: Đội tuyển= Thông minh = Đẹp trai= Ngoan => Kô có ny!!!:)>- ;;) :)

Bác ơi vế ngược lại có đúng ko?
ko đội tuyển=bình thường= xấu trai(....hay chửi bậy) ==> có ny!!!
Chú Vần chắc có người yêu rồi

20/11 lớp mình đi thăm thầy cô nào không? Còn nhớ năm ngoái tớ với thằng VẦn về đúng hôm lớp mình họp nhau (21/11), thế rồi cuối cùng cũng chẳng đi được.

Thằng Vần đúng 6 hôm nữa về nước, sướng chưa. :D

Tao cuối tháng 12 mới về, đúng ngày Quận đội nhân dân VN nhé, vừa kịp dự buổi 20 năm thành lập trường. :))

Lã Quang Duy đã viết:
Tao cuối tháng 12 mới về, đúng ngày Quận đội nhân dân VN nhé, vừa kịp dự buổi 20 năm thành lập trường. :))
Chú nói anh lại thèm ....hic hic

----------

chau le minh đã viết:
Chú nói anh lại thèm ....hic hic
xong chụp ít ảnh lên nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Oh my god... khó đọc qua', nhưng vẫn thấy hay lắm :)) ... Anh em thank bạn Châu mot fat :) ;)

Dạo này cái HAO bi down rồi, vào mãi chẳng được :(, Lớp mình đi 20-11 thé nào hử ??? :)

thầy Khải không có nhà,cô Thu vẫn thế,cả lũ rủ nhau đi chơi nhưng cuối cùng lại ai đi đằng đấy(lớp mình xưa nay vẫn thế)

Hey Nhật, có 1 vài câu hỏi để phỏng vần anh?
Q1: Động lực nào khiến anh sáng tác hay như thế?
Q2: câu hỏi này tuy mới mà cũ: anh có đạo văn ko, vì viết quá hay? trước mày dốt văn lắm muh( hehhehe dont take offensive)
Q3: đây có phải là cuộc đời chìm nổi của anh, sau nhưng ngay ngay bôn ba lận đận?
Q4: Tình yêu của anh với Bình vẫn còn ko, hay đã bỏ theo Chô Hôi đúng như trong tác phẩm ( câu hỏi ngoài lề)

Vũ Minh Duy đã viết:
Oh my god... khó đọc qua', nhưng vẫn thấy hay lắm :)) ... Anh em thank bạn Châu mot fat :) ;)

Dạo này cái HAO bi down rồi, vào mãi chẳng được :(, Lớp mình đi 20-11 thé nào hử ??? :)
Mấy ngày hôm nay lạ thật đấy, mạng cứ bị down liên tục
mà viết 1 bài cứ thảnh 2-3 bài chẳng hiểu tại sao? phải nói cho admin biết thôi

Mày spam bài thì cứ nói thẳng ra có trời biết đất biết tao biết mày biết admin ko biết đâu mà phải vừa ăn cướp vừa la làng :) :| [-x

Trước giờ tao nghe danh của Đại Nhật Sử Ký đã lâu, nay mới được chiêm ngưỡng tận mắt, quả là danh bất hư truyên |-) :x ;;)

Nay tao tuyên bố tôn Nhật Lỗ lên làm Võ Lâm Minh Chủ, có phần còn nhỉnh hơn cả thằng Thiên Hạ Vô Địch =D>

Q5: Nghe giang hồ đồn đại anh có tình cảm đặc biệt với Lý Đình Dù (đó cũng là một phần lý do tại sao nhân vật này thường hay xuất hiện trong các tác phẩm của anh), và thực sự đang phân vân giữa tình bàn và tình yêu. Xin hỏi anh chuyện này thực hư thế nào ? (don't answer if it involves too much privacy you dont want to reveal ;) )

Tao lên muộn, chúc mừng sinh nhật Quốc Anh 0:)

Hehe, nhớ lại hồi đấy tớ với Lý ngồi dưới Chô, cũng hành hạ Chô hơi nhiều :-$ Một hôm Lý bắt được một tập Chô viết thư tình :mrgreen: tớ với nó đọc miệt mài cũng mất tận 1 ngày :mrgreen: sau đem tống tiền Chô :mrgreen: lấy cái gì quên mất rồi, nhưng mà hình như được Lý chia cho có 40% :mrgreen: thằng chô cũng ngoan cố, phải dọa đưa lên mạng với nhật ký nó mới chịu :mrgreen:
Cảm ơn các bạn, trừ Bình :mrgreen: đã quan tâm, động viên và hỏi xỏ :mrgreen:, người viết vẫn ngập đầu trong đống công việc bùi nhùi, kô biết ngày nào mới ngẩng mặt lên :mrgreen:

@ Châu: Mày spam bài thì cứ nói thẳng ra có trời biết đất biết tao biết mày biết admin ko biết đâu mà phải vừa ăn cướp vừa la làng :mrgreen:

:mrgreen: Việt Nam vô địch ! :mrgreen:
:mrgreen: Click here - 3 bàn của trận Vietnam - Singapore :mrgreen:

Mình cũng bị thành 2 bài, thế có chết kô chứ :biggrin:
Hôm trước Chi hỏi sao đánh tiếng Việt trong này lúc được lúc không, mà mãi kô thấy gửi bài tiếp, vẫn chưa đánh được hả Chi? :biggrin:
Việt Nam vô địch :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh ku đã viết:
thầy Khải không có nhà,cô Thu vẫn thế,cả lũ rủ nhau đi chơi nhưng cuối cùng lại ai đi đằng đấy(lớp mình xưa nay vẫn thế)

Chán thế, đúng hôm bắt đầu bóng đá Sea games, lúc đấy lớp mình mà rủ nhau ngồi lại xem bóng đá (ở nhà thẩy Khải chẳng hạn), rồi cùng nhau xuống đường phóng xe ăn mừng, rủ cả Thầy Khải với cái xe phân khối lớn của thầy nữa đi xem, biết đâu lại có nhiều chuyện hay ho...

Ngô Nhật Minh đã viết:
Tao lên muộn, chúc mừng sinh nhật Quốc Anh 0:)

Hehe, nhớ lại hồi đấy tớ với Lý ngồi dưới Chô, cũng hành hạ Chô hơi nhiều :-$ Một hôm Lý bắt được một tập Chô viết thư tình :mrgreen: tớ với nó đọc miệt mài cũng mất tận 1 ngày :mrgreen: sau đem tống tiền Chô :mrgreen: lấy cái gì quên mất rồi, nhưng mà hình như được Lý chia cho có 40% :mrgreen: thằng chô cũng ngoan cố, phải dọa đưa lên mạng với nhật ký nó mới chịu :mrgreen:
Cảm ơn các bạn, trừ Bình :mrgreen: đã quan tâm, động viên và hỏi xỏ :mrgreen:, người viết vẫn ngập đầu trong đống công việc bùi nhùi, kô biết ngày nào mới ngẩng mặt lên :mrgreen:

@ Châu: Mày spam bài thì cứ nói thẳng ra có trời biết đất biết tao biết mày biết admin ko biết đâu mà phải vừa ăn cướp vừa la làng :mrgreen:

:mrgreen: Việt Nam vô địch ! :mrgreen:
:mrgreen: Click here - 3 bàn của trận Vietnam - Singapore :mrgreen: [/QUOT

ko hiểu cứ bấm vào thì nó ko send cho mình, nên tao mới bầm mấy lần, sao nó ko auto merge được nhỉ ....:(( :(( oan bố quá ...
chết thật, cu này thất tình hay sao, mà cứ nói tên đứa nào lại thay bằng từ Bình :)) :)) :))
à chúc mừng SN Quốc ANh nhé

Chán thế, đúng hôm bắt đầu bóng đá Sea games, lúc đấy lớp mình mà rủ nhau ngồi lại xem bóng đá (ở nhà thẩy Khải chẳng hạn), rồi cùng nhau xuống đường phóng xe ăn mừng, rủ cả Thầy Khải với cái xe phân khối lớn của thầy nữa đi xem, biết đâu lại có nhiều chuyện hay ho...
Cho hỏi bé Lã hư từ khi nào thế? hi~ hi~
Hôm đấy tao, với cả Thuận Huy Chô đi xem đá bóng mà, thằng Chô còn sợ đua xe cơ!!

Back
Bên trên