Lớp Toán 1 thân yêu !

To Nhật: Thực ra tớ đánh có dấu được ngay lúc đấy rồi thì lại chẳng muốn viết gì nữa. À chữ "trừ Bình" có ý gì thế NM :)) , đã muốn khoe rồi thì khoe luôn đi, cứ úp úp mở mở (cho tớ hỏi nhỏ Bình động viên,an ủi ấy gì thế:)) , tớ hứa sẽ lại không kể với Bình đâu :-$ )

----------

To quốc: cô chúc mừng sinh nhật cháu!!!
To Vần: chia buồn vi tớ cũng đang rơi vào cảnh ngộ tương tự thế đây:((

SN qua rồi chúc gì nữa [-x

Hiện tao có bản Ngày Xưa Ơi bằng Guitar solo tuyệt hay, thằng nào request thì để e-mail vào đây tao send cho nhé.

Ê Tá, nhớ cái CD mày cho tao mượn có 8 bản (Việt Nam chơi) ko ? Giờ tao vẫn còn nhớ giai điệu của bài 3, 4, 8. Có gì send cho tao cả 8 bản đấy được ko ;;) :x :x

Send cho tớ nè Quốc ơi :D, cảm ơn trước :).
Chi ngố ơi, thi xong chưa. Con mèo của Chi trông yêu quá cơ, ngày xưa nhà tớ cũng nuôi mèo nhưng chẳng hiểu làm sao con thì đi đâu mất, con thì bị ốm rồi mất, chán thật. Bao giờ tớ sẽ nuôi một con lợn bé, lúc đấy chẳng lo bị mất trộm nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
to Tú: Tú vỗ béo, đủ lớn rồi làm thịt ....hehe
To Trịnh: gửi cho tui với ....email của tao giống YM, thanks nhiều nhiều
To Chi: Con mèo của Chi yêu quá.....
To Duy: thi xong chưa cu.....khi nào lên mạng dùng voice chat nhé....tao có cuộn phim Chô hôi hay lém hehe

Quốc Chim đã viết:
Ê Tá, nhớ cái CD mày cho tao mượn có 8 bản (Việt Nam chơi) ko ? Giờ tao vẫn còn nhớ giai điệu của bài 3, 4, 8. Có gì send cho tao cả 8 bản đấy được ko
- "Có gì" là có cái gì?
- mp3 héng :D mầy muốn bit rate bi nhiêu?
- Quẳng cho tao email add. của mầy gồi tao send cho.
- Send cho tao cái solo của mầy luôn ha'.

Chim chuột đã viết:
- "Có gì" là có cái gì?
- mp3 héng :D mầy muốn bit rate bi nhiêu?
- Quẳng cho tao email add. của mầy gồi tao send cho.
- Send cho tao cái solo của mầy luôn ha'.

1, Có gì là có cái CD ;;)
2, Ờ mp3, ko hiểu bit rate là cái gì 8-}
3, [email protected]
4, Sent
5, Thx ku :*

Thèng ku Trịnh sao tự dung bị ngu ngu đột xuất ah :eek: File mp3 thì cũng có dăm ba loại mp3, mày cần loại nghe tốt hay nghe được thì bảo thằng Tá để nó nén. Nhưng mà mày muốn loại tốt thì tốn MB, thằng Tá nó không muốn send nhiều đâu, tốn tiền mừ $_$.
@ to Tá: mày cứ nén khoảng chứng 64Kbps stereo là ổn rồi, còn 28.8 Kbps thì nghe rè lắm, mà chắc thằng Quốc muốn "thưởng thức" cơ ;)
@ to Trịnh: bọn tao tính làm cái forum cho lớp, có cái credit card nào dư vứt cho anh em mua domain nào :D

[x] Khổ tao bây giờ thất học lắm nói thế sao tao hiểu.
[x] Mày làm như tao buôn CC ko bằng. Ko có đâu. Quyên góp đi.
[x] Có đứa nào biết "hàm số trùng phương" là gì ko ? Em của tao hỏi mà tao ko biết 8-} Important...

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Mày spam bài thì cứ nói thẳng ra có trời biết đất biết tao biết mày biết admin ko biết đâu mà phải vừa ăn cướp vừa la làng :) :| [-x

Ai bảo mày thế ? :)) :)) Tao vẫn biết nè :)) [-x
Chắc mạng chỗ thằng Châu bị trục trặc hả mày. Mấy bài duplicated của mày tao move đi rồi đấy :)>-
Btw, server HAO đang đổi sang dùng engine mới hơi có trục trặc chút, có thể lúc mới vào sẽ không được nhưng refresh đi vài lần là lại được đấy. Be patient a bit, guys :D

Hàm trùng phương học từ lớp 7,8 j đó rồi hay sao ý :)) Em của mày ..... ??? :-SS Này, trẻ vị thành niên là từ 15 năm đến tử hình đấy :)) :)) (j/k)
Anyway, hình như form của nó là kiểu: x^4 + 3x^3 + x^2 + 3x + 4

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là thi xong.... :))

Quốc đã viết:
Có đứa nào biết "hàm số trùng phương" là gì ko ? Em của tao hỏi mà tao ko biết Important...

Hàm trùng phương là hàm đa thức bậc 4 có dạng tổng quát là f(x) = ax[sup]4[/sup]+ bx[sup]3[/sup] + cx[sup]2[/sup] + bx + a, a != 0. Giải f(x) = 0 thì chia cả 2 vế cho x[sup]2[/sup] rồi đặt t = x + 1/x, |t| >=2.

Tao nhớ là như thế.

Châu Điên đã viết:
To Chi: Con mèo của Chi yêu quá.....

Bây giờ tao mới để ý đến con mèo của Chi. Mà người ta bảo "chủ nào tớ nấy" cơ mà nhỉ :eek: Lạ thật :|

Việt Xì Ke đã viết:
Hàm trùng phương học từ lớp 7,8 j đó rồi hay sao ý Em của mày ..... ??? :-S Này, trẻ vị thành niên là từ 15 năm đến tử hình đấy (j/k)

Xồm nghe sợ chưa Xồm ? ;;)

Lã Bỉm đã viết:
Hàm trùng phương là hàm đa thức bậc 4 có dạng tổng quát là f(x) = ax4+ bx3 + cx2 + bx + a, a != 0. Giải f(x) = 0 thì chia cả 2 vế cho x2 rồi đặt t = x + 1/x, |t| >=2.

Cám ơn bé Lã. Có chơi ghita ko, record lại up lên cho anh nghe đi bé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn làm ơn gọi nhau tử tế cái, tên của người ta đẹp như vậy mà cứ xuyên tạc lung tung là thế nào. Cảnh cáo Quốc và Trung Dũng nhé[-(
Quốc này,công nhận bài Tombe la neige hay thật đấy, mỗi tội hơi buồn:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tú béo đã viết:
Các bạn làm ơn gọi nhau tử tế cái, tên của người ta đẹp như vậy mà cứ xuyên tạc lung tung là thế nào. Cảnh cáo Quốc và Trung Dũng nhé
???? @_@ ????

----------

Quốc này,công nhận bài Tombe la neige hay thật đấy, mỗi tội hơi buồn
Mày ơi tao vẫn chưa gửi được cho mày, mấy hôm nay tao chạy như cá vàng ở ngoài đường :)) Với cả con overcooked modem nhà tao cứ 2 tiếng là tự teo :)) không biết có đủ thời gian mà upload không :))

Lớp Toán bây h tự nhiên vui thế nhỉ. Chả bù lớp mình post lên một bài thì mốc meo cũng chẳng ai thèm reply :(

Mà sao cái link trong signature của thằng Châu tao bấm vào mà chả thấy nhật ký nhật kèo j cả là sao ? :-/

To Cường: tại vì tùy chú để post như thế nào, tại vì tôi để 50 bÀI 1 trang nên mới như thế ....
hehe tại vì thi xong hết rồi nên mới có thời gian lên mạng post bài

hê, Vần với Lã thi xong chưa? Thằng Vần thứ bẩy này về phải không? Thằng Lã thì bao giờ?

Mà sao lớp mình đăng kí hội trường 20 năm ít thế nhỉ, mọi người không biết à?

Ếch ơi cố gắng nha em :x
Con chó Tuấn đi luyện caro đi, ở đây mà chọc ATú của tao là tao giết [-(

Back
Bên trên