Lớp Toán 1 thân yêu !

Vần ơi chúng mình sẽ mãi mãi yêu nhau, em ha ? :)
Tao mà ở nhà tao ra sân bay tiễn thằng Vần liền. Nhớ mày quá Vần ơi :(( :((

Nó về nước sao mày lại ra tiễn? 8-} :))
Ông Lã thi xong sao mà chán? Nếu làm bài không ok thì tôi cũng chia sẻ với ông nỗi đau này, hôm nay làm ngu quá :((

To Cường "hào": link sửa được rồi, ổn phết
To Ngọc ANh: :)) :)) :)) Quốc tình có đâu mà thất....just kidding :)) :))
À hỏi tí em Miu thế nào rồi ...;) ;;)
To Tuấn Tua: post Nga chọi lên đê (tr hay ch ý nhỉ), cho MA đỡ khỏi nói

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông Lã thi xong sao mà chán? Nếu làm bài không ok thì tôi cũng chia sẻ với ông nỗi đau này, hôm nay làm ngu quá
Thằng Lã chán là vì chuyện khác, nó không được về Việt Nam sớm để thăm vợ con gia đình, Cường hào không phải chia sẻ với nó đâu :D
to Châu: nhỡ tao post lên rồi cảnh sát đến hỏi tao thì sao :D Mà dính đến Nga chọi phiền lắm :))

Các bạn ở Sing thi xong hết rồi, thích nhé. Chúc các bạn đi chơi vui vẻ, Lã và Vần về Vn phải tranh thủ đi đàn đúm với lớp mình, ko thì sang Sing lại thấy tiếc đấy:)
Các bạn Ngoại thương đang thi cuối kỳ đúng ko. Bọn ấy thi tốt nhé, và nhớ giữ gìn sức khỏe để bao giờ thi xong còn...đi chơi;)
Hội BK mới sắp thi thôi đúng ko, thể nào thấy Tuấn Minh với Việt Hà ở trên net suốt:D.
Lớp mình thi nhanh nhanh để Noel còn về hội trường, ai đi thì nhớ chụp nhiều nhiều ảnh để bọn tớ ngắm cho đỡ...tiếc.
Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ, đang thi cũng vui được phải ko nào:)

Tớ đã thi xong đâu, chính xác là 3h15' nữa là thi môn áp chót, ngày mai mới thì môn cuối :p

@Lã: tao cũng có về đâu, chia sẻ với mày ^_^
@mấy ku: chúng mày kiếm đâu cái nickname đầy húy kỵ đấy của tao thế :-$ b-(

Phạm Việt Cường đã viết:
Tớ đã thi xong đâu, chính xác là 3h15' nữa là thi môn áp chót, ngày mai mới thì môn cuối :p

@Lã: tao cũng có về đâu, chia sẻ với mày ^_^
@mấy ku: chúng mày kiếm đâu cái nickname đầy húy kỵ đấy của tao thế :-$ b-(
hehe vô tình viết hóa ra phải à hehhee:))

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Vần ơi chúng mình sẽ mãi mãi yêu nhau, em ha ? :)
Tao mà ở nhà tao ra sân bay tiễn thằng Vần liền. Nhớ mày quá Vần ơi :(( :((

Gay qua', thank for ur concern :)

Tao về Vn rồi, nhưng chiều qua thằng em con cậu bi tai nạn xe máy nên giờ phải vào viện trông nó.... nói chung là buồn lắm :( :( :(

Bye cả lớp :)

Đứa nào có bài Bồ Câu Không Đưa Thư hay là Sao Hải Phòng thì send cho tao nhé.

to Quốc: lên www.soundclick.com mà down, nhiều bài rap việt nghe cũng hay lém, đăng kí tài khoản nó mới cho down đấy, a chú nghe Trai Hà Nội vs Trai Hải Phòng chưa, nghe vãi buồn cười hehe

Mình chẳng thích nghe rap với hiphop Việt gì cả!
@ Quốc: tạm thời việc luyện caro gác lại đã, để tao còn ôn thi :D

Tâm sự Nhật Minh (sau bài đại nhật sử kí)

----------

Tâm sự của Thu Minh

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh trước lúc lên đường di tản ...hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài hơi khó đọc, mong mọi người thông cảm, đặc biệt bài của Quốc vì máy copy in chưa được đậm

----------

Tâm sự của đức Nhục

Chỉnh sửa lần cuối:
Chịu ko đọc nổi. Mày đang giữ NK hả Châu ? Nếu ngại type send post cho tao để tao type cho. XMas tao chẳng có việc gì làm.

Ừ, khó đọc thật, nhất là phần của Quốc. Mà đọc đến đoạn " A Tú : ko bạn bè gì hết " mình vẫn thấy cáu mới chết chứ :)).
Mấy bạn Ngoại thương thi xong chưa vậy, bao giờ xong nhớ lên mạng buôn chuyện với tớ nhé:D (chết thật, cứ tưởng là quan tâm đến bạn bè, ai ngờ chỉ là để giảm stress cho mình thôi, hư thật :p)

sorry ko danh duoc co dau
moi nguoi co roi rai ko, de toi assign to type lai nhat ki lop
muc dich:+ de cac ban di du hoc co the doc duoc
+de bao quan de hon, vi thuong make a copy, sau vai thang no se bi mo muc di
assignment: toi se gui cac ban ban copy co mau, de doc hon nhung dung luong hoi lon (tam 6MB trang), type xong gui vao hop thu cua lop, ngoai ra cung can 1 nguoi phan loai nua, vi 1 so bai chi ki, ko de ten tac gia nen toi cung ko biet la cua ai, ai muon lam thi thong bao cho to 1 cau nhe

Back
Bên trên