Lớp Toán 1 thân yêu !

Type xong tao làm luôn cái web để chứa nhật ký cho nó đẹp.

Noel tớ được nghỉ 2 tuần, nhưng chỉ dám nhận type một bài thôi, vì lúc đó còn đi chơi và ôn thi học kì nữa.
Châu post lên hòm thư đi, có khi tớ nhìn chữ đoán được là bạn nào viết đấy :)

Tớ cũng muốn giúp type NKL. Châu cần thì cứ send cho tớ nhé.
[email protected]
TB: Đọc lại nhật kí lớp thấy ngày xưa mình viết bậy thật, he he đợi khi nào có thời gian em viết lại một bài rồi post lên luôn NKL trên mạng.

XMas tao ngồi nghiên cứu php rồi làm một cái NKL original luôn.
Mà đếch có host nhỉ...

Tớ thì chịu, chẳng dám nhận trang nào @_@.
Nhưng mà cũng vô đây cổ vũ các bạn cố lên!!!!!!! ^_^

Lớp mình có ai mua cái tập san kỷ niệm 20 năm gì đó của trường ko ? Tớ định mua mà nghe thấy tiền sách 180 000 + phí vận chuyển sang Pháp :$34. Choáng :(

Ừ, chắc phải chờ bao giờ nước mình có nhiều tiền hơn tí nữa thì mới vô địch SEAGAMES được;)

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Ừ, chắc phải chờ bao giờ nước mình có nhiều tiền hơn tí nữa thì mới vô địch SEAGAMES được;)
Tớ chưa xem nhưng bình loạn tí chút
+Theo tớ thì nước mình overexpect vào đội tuyển, Thái Lan quá mạnh vô địch 7 năm liên tiếp ko có đối thủ,
+ Tiền ko phải là then chốt làm nên sự thành công, mà chính là năng lực, với đưc tính của cầu thủ. Trong nước, hối lộ trong bóng đá bn như thế mà câu thủ toàn của Sông Lam Nghệ An, nói một cách phiến diện thì HLV còn bán độ, thì cũng nên nhìn lại cầu thủ xem. 1 Cầu thủ trung bình được nhan 15 triệu thế mà nạn bán độ vẫn hoành hành
+Báo chí VN quá tâng bốc đội tuyển, và chỉ đi theo 1 chiều. Chỉ khi sự việc vỡ lỡ thì lại đi đổ tội cho nhau

Hôm qua tớ với mấy đứa háo hức lặn lội lên Đại sứ quán VN xem truyền hình trực tiếp chung kết SEA GAMES, cuối cùng xem xong lủi thủi đi về, mệt rũ người, hôm sau suýt dạy muộn giờ lên thư viện hic hic hic :(

Được cái dân mình cổ vũ nhiệt tình, nhất là lúc cầu thủ mình ... phạm lỗi với đội bạn :))

To cả nhà: tình hình là rất tình hình vì trường tớ sẽ thi vào 26/12 nên đúng hôm 20 năm trường rất khó mà đi được. Thêm vào đó giá vé những 150000d, chị em dạo này lại đang rất nghèo nên vì thế nếu các bạn trai lớp toán tài
trợ được cho bọn tớ thì tốt quá ;)
To Nhật: sao động lực gì mà dạo này NM cổ vũ cho Vn dữ vậy? Châu đang nghi là có khi NM đang chơi cá độ bóng đá nên mới như thế, nếu thế thật thì hư quá. Nhưng nếu đã lỡ chơi rồi mà có thắng được nhiều thì chia phấn cho tớ với nhé:>:)) .Hôm qua VN thua rồi, nhưng đừng thất vọng mà làm liều nhé [-x ,ấy vẫn còn có Bình:x mà. À,cái Y! của ấy đã ổn định lại chưa vậy.

To cả nhà: tình hình là rất tình hình vì trường tớ sẽ thi vào 26/12 nên đúng hôm 20 năm trường rất khó mà đi được. Thêm vào đó giá vé những 150000d, chị em dạo này lại đang rất nghèo nên vì thế nếu các bạn trai lớp toán tài trợ được cho bọn tớ thì tốt quá
Cái gì mà ghê thế, đắt thế thì ai đi, em xin một suất ở nhà xem tường thuật trực tiếp :))

Tao tưởng mày đăng ký rồi cơ mà Tá, đắt quá, kham không nổi!! :((

Tao đăng kí rồi, nhưng mà đắt quá là tao bùng. Tiền đấy để đi ăn bún bò Huế còn hơn :)) À, Lưu về rồi, mày gặp chưa? Tao định rủ nó đi ăn bún bò Huế đây :)

150,000 cơ à, mà ai còn mua cả báo( 180,000) nữa chắc chết mất, sắp đến chirstmas chi nhiều khoản quá. Chắc sau chirstmas, ăn cháo ko thịt mất ...
:D...bác nào cắn răng đầu tư đi, rồi mang cái camera để quay đê.

Back
Bên trên