Lớp Toán 1 thân yêu !

Đinh Nho Tâm đã viết:
Tao ve toi 1/7, lieu co kip de tao di tham cung khong? Tinh hinh co the nao roi?
Do chac cung ve khoang dau thang 7, Ngoc thi tao khong biet, de tao thu hoi
Tú S đi thụy Sĩ à, sang đấy học nghanh hotel management à..... Nghanh học xong sau này phát to, về nhà chỉ cho anh em mở quan cafe, quan beer hay khách sạn gì đó ( cấm chú nào nghĩ bậy)

chau le minh đã viết:
Tú S đi thụy Sĩ à, sang đấy học nghanh hotel management à..... Nghanh học xong sau này phát to, về nhà chỉ cho anh em mở quan cafe, quan beer hay khách sạn gì đó ( cấm chú nào nghĩ bậy)

Tú bà học quản lý khách sạn chắc là để ... ;))

Thang Chau doi pass gi day
sao tao chang biet
Hom no da doi thanh Khaiden roi ma:)

Thoi, gui vao yahoo di, chu cai HAO mail cua tao, co thay cai cua no nao dau ???

Vũ Minh Duy đã viết:
Mở thêm vài động lắc nữa cho nó máu :)) để anh em ve con có chỗ vui chơi :p
Check lại đi tao gửi rồi muh
nếu ko thì YM cho tao rồi gửi lại cho

Vũ Minh Duy đã viết:
Mở thêm vài động lắc nữa cho nó máu :)) để anh em ve con có chỗ vui chơi :p
À quên chưa bình luận avatar của mày
Trông dâm ko chịu đươc
Mà mày trông gầy đi, ăn nhiều vào :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Con chó Châu đã YM cho tao đâu.
Mà sao tao đếch thấy mày online bao giờ thế hả ku

Hi
Hi hom nay ngoc moi vao forum lop minh , hi dung nick cua thang Cuc cu.Lau lam roi moi gap lai lop minh . Tuy khong phai la thanh vien tich cuc hay tham gia cac hoat dong cua lop minh nhung doi luc thay that nho nhung ki niem dep de vi du: cac ban trai lam ve sinh ho toan bo, nhan duoc nhieu qua 8-3 minh cung thay nho ghe. hi
Lop Toan 1 that vui ve, hien hoa do la nhung gi minh cam nhan duoc qua lop 10, 11.
Thoi tam biet, hen gap lai.
Ah he nay chac minh ve vn. chac dau thang 7, thang nghia va nho cung ve chi co quoc la khong .
Hen gap lai . Bye

hế hế hế hế :D :D :D
minh anh đi bộ đội thật hả mày? mày có tướng lắm đấy :D

@Châu: ebooks trong hộp thư lớp mình là do ông up lên hả? Toàn sách hay, hì hì, thanks nhiều nha. Còn quyển nào hay up tiếp lên cho anh em mở mang đầu óc tí.
À hỏi ông tí, bác Khải nhà mình sang bên đấy, dân Việt Kiều có ý kiến thế nào (có biểu tình gì không?)
@Tú: chúc mừng sinh nhật Tú S nghen. Hôm nay lượn qua nhà ông mới nhớ ra, hè hè. Năm nay chắc bận nên không làm gì như mọi lần hử. Ừm, ông đang ước cái gì thì tôi chúc ông cái đó nhé. Thân mến.
@Ngọc: chời đất, biến đâu mất tăm bây giờ mới xuất hiện nè (trắc nghiệm: có biết bạn Ếch là ai không?)

a lô: các folders trong hộp thư nhà mình dùng thế nào đây? ví dụ tớ muốn gửi cho bạn Pình (ví dụ thôi nhá) một cái thư thì phải làm thế nào? và làm thế nào để thư từ gửi đến toan_0104 nằm đúng folder mình chọn?

Dũng ah: mày gửi vào hòm thư đấy xong rồi thì vào inbox của chính hòm đấy, đánh dấu thư cần chuyển rồi chọn move to folder nào đấy... Gửi cho Pình làm giè, không được :D :p

TRả lời chú Dũng, chắc là có đoàn chính phủ sang thì lúc nào bọn nó trả biêu tình vì cái gi thì ai cũng biết rồi...
Đoàn đến cả khu Boston này nữa, nữa chắc là ko sao vì ko đông người Việt Nam như Washington DC, mà người ta ở bên này cũng ít quan tâm ....chẳng thấy báo nào nó đăng cả
Sách có sách gì ko để tao tim được up lên cho, nhiều sách lắm ko biết mày có cần hay ko
To Tú S: Sinh nhật vui vẻ nhé

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
@Châu: ebooks trong hộp thư lớp mình là do ông up lên hả? Toàn sách hay, hì hì, thanks nhiều nha. Còn quyển nào hay up tiếp lên cho anh em mở mang đầu óc tí.
À hỏi ông tí, bác Khải nhà mình sang bên đấy, dân Việt Kiều có ý kiến thế nào (có biểu tình gì không?)
@Tú: chúc mừng sinh nhật Tú S nghen. Hôm nay lượn qua nhà ông mới nhớ ra, hè hè. Năm nay chắc bận nên không làm gì như mọi lần hử. Ừm, ông đang ước cái gì thì tôi chúc ông cái đó nhé. Thân mến.
@Ngọc: chời đất, biến đâu mất tăm bây giờ mới xuất hiện nè (trắc nghiệm: có biết bạn Ếch là ai không?)

Đũng à ko cần thiết chuyển vào folder luôn đâu cứ để ở inbox ý vì tớ còn phải relocate nó nữa, mỗi tuần sẽ update từng file ở từng folder thừơng xuyên.
Nguyễn Trung Dũng đã viết:
a lô: các folders trong hộp thư nhà mình dùng thế nào đây? ví dụ tớ muốn gửi cho bạn Pình (ví dụ thôi nhá) một cái thư thì phải làm thế nào? và làm thế nào để thư từ gửi đến toan_0104 nằm đúng folder mình chọn?

À tao đinh gửi mấy chuyện Conan đã được scan lên mạng, để cho nhũng ko ở VN ko có điều kiện đọc
se zip lai cho dễ gửi, nếu ai có cái mở zip thì mở dễ dàng... Phần mêm mở zip cho ai chưa có tớ để luôn trong email nhé
bye

Châu ơi, còn truyện gì nữa ko, gửi nốt đi, mày có truyện Kotaro ko? Nếu ko thì cứ Conan cũng được, hay vãi :D

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Dũng ah: mày gửi vào hòm thư đấy xong rồi thì vào inbox của chính hòm đấy, đánh dấu thư cần chuyển rồi chọn move to folder nào đấy... Gửi cho Pình làm giè, không được :D :p

Tá ơi mày đi rôi`, động vao` bô` tư` hôi` cấp một của thă`ng Nhật ... :))

To Ngọc: welcome welcome... ma dang ki mot account di, vao day noi chuyen cho vui

Nhật Chim, he nay ve khong???

Mà sao, may dua trong nuoc dau roi, toan thay bon o xa vao the? Buon qua , huhu... :(

Back
Bên trên