Lớp Toán 1 thân yêu !

chau le minh đã viết:
Hôm 12 tháng 7 đi khá fun, Lớp mình có kế hoạch đi sapa nữa....
;;) ;;) Đợi bạn nào ở Pháp về rồi đi chơi cũng được
;) ;)
Hik, Châu làm tớ cảm động quá, mọi người đợi đến tháng 6 năm sau nhé, em về chơi cùng. Còn năm nay ai đi đâu với nhà cứ đi tự nhiên sang năm thì phải đi với lớp đấy :)).

Chan doi khong co bia ma uong =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tu à, sao bạn TQ có bạn gái thế mà Tu để yền được à, thế là không được đâu nhá. Tú có cảm tình gì với bạn TQ là phải thộ lộ đi chứ,để kìm nén ba năm thế mà bây giờ không tranh thủ cơ hội nói ra, kẻo muộn mất giờ.. :)) :))
À mả tớ đoán ra Tú chuẩn bị đón tiếp bạn TQ thế nào rồi. Anh trai phải đến nhà Tú xem thế nào chứ không thì em lo ngày mai co vụ tạt axit lớn đó :)) :))

chau le minh đã viết:
Xinh vật như ... :) :)
congratulation ....
khâm phục TQ quá!!!!!!!! :beerchug:
HM:mày ở bên đấy phải đi làm giống A Tú hả,hôm nào làm kiểu ảnh cho anh em xem phát :D

ối giời, nhìn một phát cứ tưởng Như Mai bạn mình,hóa ra không phải.
Trung Quân! ợ... ghê! Chả trách dạo này chẳng thấy lên mạng pốt piếc gì cả.
Cơ mà công nhận là xinh. Ta hay Tầu thế?
Châu đã viết:
Xinh vật như ...

Hic,cái bạn áo trắng đấy là hoa hậu trường em đó mấy bác.Ko xinh sao đc :)).(Quảng cáo hộ chú Quân tí :p)

@HM:mày dạo này chăm chỉ làm ăn lắm hay sao mà lặn một hơi,ko lên mạng nữa thế ku?Chẳng may có nhiều tiền quá mà ko biết làm gì thì để tao tiêu hộ cho,tao đang túng quá :(

Trần Đức Anh đã viết:
Hic,cái bạn áo trắng đấy là hoa hậu trường em đó mấy bác.Ko xinh sao đc :)).(Quảng cáo hộ chú Quân tí :p)
Lop Minh hom no di choi vui fet, chu Quan co nguoi yeu thi dem ve VN share cho anh em voi :p

Trần Đức Anh đã viết:
@HM:mày dạo này chăm chỉ làm ăn lắm hay sao mà lặn một hơi,ko lên mạng nữa thế ku?Chẳng may có nhiều tiền quá mà ko biết làm gì thì để tao tiêu hộ cho,tao đang túng quá :(
@DA: Chó con, tao mà có nhiều tiền thì việc đầu tiên tao làm là về Vn đập cho mày một trận chứ ở đây làm cái nồi gì.
Mà giả sử có nhiều tiền thật, không biết làm gì, thì xé đi cho nó sướng chứ cho mày làm gì cho phí đi :)).
@Trung Tá: Bác tá có quan tâm đến em Mai thì nịnh nọt em vài câu đi, em gửi ảnh em Mai cho, bọn em vừa đi chơi hồ vể này :)), ảnh cực mới và cực chất lượng :)).
@Minh ku: Hôm nào anh em chat với nhau, tớ sẽ gửi cho một đống ảnh làm thực tập cho mà xem, hik nhưng chẳng hiểu sao không giống công nhân gì cả ^^.
Co bia de uong nhung lai het chan doi mat roi ^^ =)).

Hoa Mi đã viết:
@Trung Tá: Bác tá có quan tâm đến em Mai thì nịnh nọt em vài câu đi, em gửi ảnh em Mai cho, bọn em vừa đi chơi hồ vể này , ảnh cực mới và cực chất lượng .

Hoàng Minh ơi, ấy lúc nào cũng vui vẻ và tốt bụng với bạn bè một cách rất hồn nhiên và chân thành.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra tớ gọi là đi làm thực tập nhưng chỉ xem người ta làm thôi ( còn cái vụ mặc quần áo bảo hộ là cho...oai, mới cả đấy là bắt buộc trong nhà máy ), còn thực tập như Hoàng Minh mới là làm việc thật.
Một số thông tin nữa về bạn gái của Trung Quân : bạn ấy rất dễ thương,cấp 3 học chuyên Pháp ở Nha Trang nhưng học ở INSA cũng rất giỏi nữa.
To Chi : tớ về đến Nội Bài ngày 22 lúc 9h45 tối, chắc bọn ấy ko đi đón được đâu.Trưa thứ 7 nhớ sang nhà tớ chơi nhé.
To Tá : :p :p :p

@HM: :)) tưởng mày làm ăn bận bịu thế nào,hóa ra cũng có thời gian đi chơi hồ cơ à?Mà chúng mày đi cái hồ nào thế?Chẳng nhẽ lại là cái hồ trong Parc?
Hehe, mà tao nghĩ là mày có thể giải tán cái chữ RA (nếu dịch ra nó ko có nghĩa gi liên quan đến sông ngòi thì xin lỗi,em nhầm :d) ở chỗ chữ kí đi đc rồi đấy.Còn thay bằng cái gì thì hỏi bà vợ bố mày,bà ý tư vấn cho =)).(Bà ý rủ đi ăn bù cho cái vụ chiêu đãi hụt ở bên kia đấy.Mày có về đc ko để tao còn nhận lời???)

Back
Bên trên