Lớp Toán 1 thân yêu !

Vũ Minh Duy đã viết:
Cho Minh Anh..... "chíp bom" mày bay gio.....

@ the Whole class: Anh cua lop, roi may thu kia, cu de tao lam cho, nha tao co may scan anh duoc, he ve, roi khong co viec gi lam, cu de may cai do cho tao :D. uoc khong ha? b-)
Vần ku!mày mắc nợ vói con nào bên đấy mà về muôn thế,cố gắng giải quyết êm xuôi nhé-đừng để lại chưng cớ gì cả :))

to Vần: Nếu mà làm đuợc thì scan trong vất vào hộp thư chung cua cả lớp vì vất vào trong này còn phải resize rồi mới up nữa lâu ra, cả nhật kí lớp nữa thì tốt quá ....
we appreciate your work....

À hòm thư lớp mình làm rồi nhé
[email protected]
pass la: họ và tên cua thày giáo chủ nhiệm lớp mình nhé :) :)

Ở trong đấy sẽ chỉ các mục để mọi tiện xếp theo topic :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong hòm thư của lớp, tớ có thấy mỗi bạn đều có một folder riêng. Cái đó để làm gì vậy, có phải để gửi tranh ảnh hay là để viết tiếp nhật ký lớp ko?
Nếu muốn viết cái gì vào trong đó thì làm như thế nào ?
Xin lỗi mọi người, tớ vẫn mù tin như hồi ở nhà>:p

Cầu xin qua được đợt này, còn có quá nhiều thứ để làm ...

mày làm sao đấy hả Nhật,học căng thẳng quá dẫn đến bị xìtrets à,haha
hay la mày bị phốt gì ở bên Pháp rồi

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Trong hòm thư của lớp, tớ có thấy mỗi bạn đều có một folder riêng. Cái đó để làm gì vậy, có phải để gửi tranh ảnh hay là để viết tiếp nhật ký lớp ko?
Nếu muốn viết cái gì vào trong đó thì làm như thế nào ?
Xin lỗi mọi người, tớ vẫn mù tin như hồi ở nhà>:p
Tú à viết như 1 cái email binh thường rồi gửi lại chính vào hòm thư đấy, hoặc là cậu gửi từ địa chỉ của cậu cung được... khi nào thư vào inbox thì tớ sẽ để vào từng folder cho nó dễ tìm .... Còn mấy cái folder của từng người thì chưa biết làm gi cả, nhưng cứ để đấy nhỡ mọi người dùng :)) :))

Minh Tú cầm nhật kí hay tập anh lớp thì scan rồi up vào hộp thư đi

Ngô Nhật Minh đã viết:
Đùa chứ thế đứa nào chơi ác đổi pass rồi đổi béng cả cái thông tin cá nhân thì mình mất hòm thư hả mày? 8-} :* Công sức ci kóp bao lăm... ;;)
Hòm thư thì ko thể mất được vì còn question protection nữa mà. Còn về pass tao đinh đặt chỉ riêng lớp toan biết thôi, hoặc là tao send cho mỗi người 1 cÁI pass khác. Chú nào đổi thì chỉ trong lớp mình thôi ....
:) :)

Tao vua sign up cai photos. yahoo...
vao day

Moi co tam mot cai trong do, anh chi em nao roi, thi upload tiep, chang biet dung luong bao nhieu, nhung chac cung duoc nhieu...:)

Cấm chú nao vo edit linh tinh day :p...
@ Chau Le Minh: Mày change pass di...roi gui pass qua YM cho ca lop nhé

Sao cái ảnh con trai lớp mình chụp lúc nào mà tớ chưa nhìn thấy nhỉ. Phải công nhận nhìn bạn Vần lớp mình "đẹp trai" nhứt, đẹp trai nổi bần bật ý nhẩy :)) :))

To Nhật: Chúc mừng NMinh nhân ngày ấy tròn 19 tuồi+1 ngày, sắp 20 tuổi chuẩn bi lấy vợ được rồi ý nhẩy, đã nhắm em Bình hay em gì gì đó chưa (mỗi em đều kém 1 tuổi sướng nhá), mau mau lên để còn mời tớ đi ăn cưới với.....

Tháng này lớp mình có 3 sinh nhật của Thu Minh, NMinh và MTu. Tiện thể tớ chúc mừng sinh nhật MTu luôn vì chắc năm nay o đi sinh nhật Mtu được như mọi năm.

Hoàng Huyền Chi đã viết:
Sao cái ảnh con trai lớp mình chụp lúc nào mà tớ chưa nhìn thấy nhỉ. Phải công nhận nhìn bạn Vần lớp mình "đẹp trai" nhứt, đẹp trai nổi bần bật ý nhẩy :)) :))

To Nhật: Chúc mừng NMinh nhân ngày ấy tròn 19 tuồi+1 ngày, sắp 20 tuổi chuẩn bi lấy vợ được rồi ý nhẩy, đã nhắm em Bình hay em gì gì đó chưa (mỗi em đều kém 1 tuổi sướng nhá), mau mau lên để còn mời tớ đi ăn cưới với.....

Tháng này lớp mình có 3 sinh nhật của Thu Minh, NMinh và MTu. Tiện thể tớ chúc mừng sinh nhật MTu luôn vì chắc năm nay o đi sinh nhật Mtu được như mọi năm.
À tớ vừa up mấy quyên sách lên hom mail của lớp mình rồi, có ai hứng thú thì download về mà đọc lúc rảnh rồi
Chúc vui vẻ

Vũ Minh Duy đã viết:
Tao vua sign up cai photos. yahoo...
vao day

Moi co tam mot cai trong do, anh chi em nao roi, thi upload tiep, chang biet dung luong bao nhieu, nhung chac cung duoc nhieu...:)

Cấm chú nao vo edit linh tinh day :p...
@ Chau Le Minh: Mày change pass di...roi gui pass qua YM cho ca lop nhé
sao ko gửi luôn vào hòm mail cho nhanh,
nếu ko thi www.photobucket.com chỗ đấy để được ảnh lớn hơn ở yahoo ...

Tao ve toi 1/7, lieu co kip de tao di tham cung khong? Tinh hinh co the nao roi?
Do chac cung ve khoang dau thang 7, Ngoc thi tao khong biet, de tao thu hoi
Trần Minh Tú đã viết:
Có lẽ là hơi muộn nhưng mãi hôm nay tớ mới đọc được bài viết của Huy. Mặc dù chuyện đã qua nhưng dù sao thì tớ cũng là người có lỗi trong chuyện này, và tớ thật sự xin lỗi về sự chậm trễ và thiếu trách nhiệm của mình. :(
Tớ đã gọi điện cho Huy, lớp mình sẽ thăm cô Nhung vào cuối tháng 6 này và hi vọng thông báo sớm thế này sẽ có nhiều người đi hơn, cả các bạn du học về đợt này nữa.
Tớ cũng muốn hỏi lại chính xác các bạn đi du học hè này có về không và nếu về thì về thời gian nào để tiện việc liên lạc ăn uống+đi chơi. Hiện tại tớ mới biết từng này:
*Pháp:
-Trung Quân, Hoàng Minh ở lại
-Đức Anh 21/6 về, ở VN một tháng rưỡi
-Anh Tú khoảng 20/7 về, ở VN một tháng
-Nhật Minh hè này có về không thế?
*Anh: [theo lời Quốc]
-Quốc Anh ở lại
-Tâm, Ngọc và Nghĩa về [Quốc có biết thời gian cụ thể không]
*Sing:
-Lã và Mai 11/6 về [ở lại bao lâu thế?]
-Vần 25/6 về [như trên]
*Mĩ:
-Châu có về không?

Các bạn confirm cho tớ nhé, hoặc nếu có gì sai thì thông báo lại cho tớ. Cũng thông báo là lớp mình đang có kế hoạch đi chơi trong hè này, nên biết được những thông tin trên là rất quan trọng. :)>-

Trần Minh Tú đã viết:
Tao không chắc, hiện tại thì tao đang chuẩn bị để năm sau [2006] thi vào một trường ở bên Thụy Sĩ. Còn thấy bọn mày nói có mấy đứa đang định thi sang Sing nữa như thằng Sun Sun và Trung Dũng [quả này tôi cũng giận Trung Dũng lắm X( , tôi với nó học cùng một lớp mà chuyện của nó nó chả kể cho tôi biết gì cả]. Hôm trước gặp Lý Đình Quang, thấy có vẻ cũng đang nhăm nhăm kiếm tìm học bổng du học, nhưng hình như chưa biết đi nước nào.
À quên còn thằng Su chắc năm nay đi Đức, tao học ở viện Goethe cùng với nó và một lũ Ams cũ.
Nếu có đi Thụy Sĩ thi nhớ bảo tao, từ Anh sang cũng dễ lắm, tao cũng đang muốn đi chơi.
Ê, cái mày để ở cuối là cái quái gì đấy, tiếng Đức à?

Lấy pass thế thì bố ai mà nhớ...
Đùa chứ có thằng nào change pass rồi hay sao ý, tao vào ko được.
Chúc mừng sinh nhật nhé Nhật Lỗ.

Mà Lã em, có bồ rồi à ? Up ảnh lên anh xem nào.

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Lấy pass thế thì bố ai mà nhớ...
Đùa chứ có thằng nào change pass rồi hay sao ý, tao vào ko được.
Chúc mừng sinh nhật nhé Nhật Lỗ.

Mà Lã em, có bồ rồi à ? Up ảnh lên anh xem nào.
pass ở trong hộp thư cua HAO đấy
mà làm gi khó nhỉ .....
pass chưa bị đổi đầu check lại lần nữa xem sao
bye

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Nhật Minh đã viết:
Cảm ơn Chi vì vẫn biết sinh nhật của tớ, hic, sinh nhật 19 chả có gì đặc biệt, mà thực ra mình có sinh nhật năm nào đặc biệt đâu :((
Anyway...chúc mày sinh nhật vui vẻ, năm này tìm được 1 cô xinh gái ( Thị Nở cũng được) lôi vào đây giới thiệu ....ko năm sau lại lủi thủi 1 mình thì buồn lém ...heheh

Back
Bên trên