Lớp Toán 1 thân yêu !

4rum la ngu dong roi....

Troi oi, chang bao gio toi co the quay lai duoc nhung ngay thang xua nua, duoc song lai voi lop 12 Toan thuo nao.

Trong tam tri cua toi gio day, nhung khuon mat than thuong gan gui van con do nhung co le, se kho khan lam thi chung ta moi co the tu hop lai dong du nhu hoi xua.

Gio day, song o noi dat khach, toi chi thay mot cuoc song xa la, ngoi trong lop ma cu nhu ngoi trong tu lanh. cai lanh o day khong don thuan chi la cai lanh ve the xac no la mot su giá bang thuc su trong tam hon khi ngoi giua nhung thang toc xanh toc vang, nhung dua con gai di hoc mac quan thieu vai ma khong biet nguong... Lam minh ngoi hoc cung khong yen.

Biet den bao gio toi moi duoc quay lai cai khong khi dam am ngay nao trong lop 12 toan. Toi chi ao uoc duoc quay tro lai nhung gio kiem tra, ca lop chung ta doan ket biet nhuong nao, quay bai suong that, vua so, vua vui vui... Con vat tay, danh nhau nua ... roi da cau ban vao mong nguoi qua duong kieu Vũ Quoc Anh.

Co sang day moi biet, hoi xua suong that, gio ma quay bai thi duoi hoc luon, cau thi khong co ma da, vat tay thi toan thang to nhu con voi vua hoi ham vua ban thiu nhin da thay so, noi gi den ca khia danh nhau...

Actually, toi nho cac ban lam, toi se khong bao gio quen duoc Phong phắc, Thuan Ngan, Duc Nhuc, Dộ xxx, Quốc hoa lieu (hay giang mai gi day),Nhật Lùn, hà sun, Boi Tùng, Su cưỡng (cai ten that de tien), roi ca Tuấn bẩn, Huy cut, Chô hôi... Minh Cu, Hiệp cut (Rieng thang nay thi khong nho co dung khong). Con Tú xxx, Hung xồm, Nho dâm va Hoa Mi (noi lam ko chiu duoc)nua. Thay moi trung quan voi ca Trung tá la con co ve chap nhan duoc... :)) Gíl thi ban nao cung okie ca, chi thay moi Chi xồm la kinh nhat...:p. (Moi nghe da thay giat minh). cả Thu Ha, Thu Minh, Thanh Thuy, Anh tú, Thanh Bình , Ngoc Anh, Thuy Linh, ... Chau le Minh, Lã BL (cho tạm vào day :)) )

Cac ban oi, h nay cac ban o dau , cac ban dang lam gi, ... co ai con nho toi khong ??? :*

Thoi, khi nao roi, thi viet tiep, ... hom nay vua exam xong, relax chut ... bb nha.

Viết hay lắm Vần, chờ tao linh hội thêm cảm hứng rồi viết tiếp nhé

Thằng Duy đang exam mà có bản lĩnh vậy mày ? :)) Hâm mộ đó nha ! ;;)

Đang nhức đầu làm cái coursework đọc văn của thằng Vần xong nhẹ cả người |-)

Mà lớp mày có viết Nhật ký lớp ko Việt ?

sao như viết nhật kí lớp vầy nè
tự nhiên lại tình cảm thế hả mày

cái gọi là lớp toán như ngày xưa thì chắc là chẳng còn nữa đâu, nhưng cái SPIRIT (thông cảm, đang thi, không tiêu hóa được mấy cái thuật ngữ, chịu khó nhá) thì chắc chắn còn. Làm gì có thằng nào không yêu lớp, không nhớ lớp, đúng không? Cố lên anh em.

À thế chắc anh em vẫn nhớ NGÀY HỌP LỚP là hôm nào chứ?

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Mà lớp mày có viết Nhật ký lớp ko Việt ?
Không, toàn mấy thằng võ biền viết lách j :)) :))
Nói thế thôi chứ đọc lưu bút thấy chúng nó văn chương hay vãi :D

Lã Quang Duy đã viết:
cái gọi là lớp toán như ngày xưa thì chắc là chẳng còn nữa đâu, nhưng cái SPIRIT (thông cảm, đang thi, không tiêu hóa được mấy cái thuật ngữ, chịu khó nhá) thì chắc chắn còn. Làm gì có thằng nào không yêu lớp, không nhớ lớp, đúng không? Cố lên anh em.

À thế chắc anh em vẫn nhớ NGÀY HỌP LỚP là hôm nào chứ?[/QUOTE
làm gì mà không nhớ!!!!!!!!!!! :-?
thế mà cũng hỏi :))

Tao hỏi khí ko phải, lớp mình có ngày đó à ? 8-|

Ếch trách oan tớ rồi, cũng muốn về lắm chứ bộ ;;)

Trương Minh Anh đã viết:
làm gì mà không nhớ!!!!!!!!!!!
thế mà cũng hỏi
tao vốn biết mày yêu lớp mà Minh ku, nhớ ngày xưa anh em còn đá cầu ngoài hành lang rồi thỉnh thoảng ngó sang lớp Anh, vui ghê!
Trịnh Quốc Anh đã viết:
Tao hỏi khí ko phải, lớp mình có ngày đó à ?
đấy mày thấy tác hại của việc bỏ lớp ra đi chưa Quốc :))

Eo ơi, đọc bài của Minh Duy toàn thấy mấy em mắt xanh tóc vàng làm tớ từ đầu cứ tưởng là Nhật Minh viết cơ đấy :D

Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Eo ơi, đọc bài của Minh Duy toàn thấy mấy em mắt xanh tóc vàng làm tớ từ đầu cứ tưởng là Nhật Minh viết cơ đấy :D
Vần hay Nhật Lỗ thì cũng như nhau thôi
:))
đều từ lớp toán mà ra mà :)) :)) :))

Trương Minh Anh đã viết:
Vần hay Nhật Lỗ thì cũng như nhau thôi
:))
đều từ lớp toán mà ra mà :)) :)) :))

ha ha ha,

Gio cac ban thich toi viet theo phong cach gi, trần tục thô lỗ mà straightforward hay văn chương bay bổng đưa người ta thoát khỏi thực tại u sầu ??? ;;)

Mong nhan duoc y kien dong gop cho ban bien tap :))

Gio fai thi xong cai mon của nợ này đã.....rôi mới co time chiến tiếp ;)

Lâu lắm mới lên đây, thấy anh em post bài ầm ầm, làm mình cũng muốn bon chen tí.
@Nho tâm: mày có định sang chỗ tao chơi thật không đấy, thì viết thư tử tế cho tao chứ.
@Anh em: Chẳng có gì cả, chào anh em một câu rồi xuống thôi, :)) bb anh em.

Vũ Minh Duy đã viết:
ha ha ha,

Gio cac ban thich toi viet theo phong cach gi, trần tục thô lỗ mà straightforward hay văn chương bay bổng đưa người ta thoát khỏi thực tại u sầu ??? ;;)

Mong nhan duoc y kien dong gop cho ban bien tap :))

Gio fai thi xong cai mon của nợ này đã.....rôi mới co time chiến tiếp ;)
cứ trộn cả hai cái vào: nhìn qua tuởng bay bổng nhìn lại thô lỗ hoặc nhìn xa trần tục nhìn gần thần tiên, thế mới hợp với mày

NGUYỄN Hoàng Minh đã viết:
Lâu lắm mới lên đây, thấy anh em post bài ầm ầm, làm mình cũng muốn bon chen tí.
@Nho tâm: mày có định sang chỗ tao chơi thật không đấy, thì viết thư tử tế cho tao chứ.
Mày chứa chấp được tao thì tao sang ngay

NGUYỄN Hoàng Minh đã viết:
tao thấy Chi bảo là mày có kiểu đầu hay ho lắm
bao giờ cho anh em chiêm ngưỡng 1 phát :))

Back
Bên trên