Lớp Toán 1 thân yêu !

Đinh Nho Tâm đã viết:
Chung may co biet lop minh ai thi NTU va NUS? Ket qua the nao?
co, thang Sun điếm thi, nhung chi thi thử dã, sang nam no voi thang Tá thi tiep :) Nho dâm, hè này về ko em, ... :))?

Van oi,trong cai anh cua may buon non qua
nhu thieu NST21 ay(khe mắt xếch,gáy rộng và dẹt..)_____>có triệu chứng đao

:))
Trương Minh Anh đã viết:
Van oi,trong cai anh cua may buon non qua
nhu thieu NST21 ay(khe mắt xếch,gáy rộng và dẹt..)_____>có triệu chứng đao
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Bac Chau de avatar trong cu nhu trong lầu xanh ý nhỉ , ma sao cai em ngồi duoi trông thô thế, chac la hang kém chất luong :)) :)) :))

Vũ Minh Duy đã viết:
Bac Chau de avatar trong cu nhu trong lầu xanh ý nhỉ , ma sao cai em ngồi duoi trông thô thế, chac la hang kém chất luong :)) :)) :))
Hie hie, còn thằng ngồi trên thì có nguyên cái mông ở phía trước, phải soi đèn nhìn cho rõ đấy thôi :D :D :D.

Vũ Minh Duy đã viết:
He he, :) Anh em sau khi ngu dong lai len tro lai ah, De nghi lam buoi hop lop online nua cho vui di ;) May lan hop truoc tu fat nhu cung vui nhung it nguoi qua, them dong cho no mau....

To Quoc: cai ban ex_diabay (Đi Ỉa Bậy) hom no hay that day .... :)) :* Hop voi thang Lã, anh em tac thanh cho chung no di :))

Thang Dao co ID moi ne: [email protected] (con cua thang Chô la [email protected] ti thoi :)) ) Anh chi em nao thich thi add thang dao vao.

Hop lop nhe, may gio cung chieu tat... :) Anh chi em nho reply lai day nhe

Bố con chó bệnh hoạn 8-| Tao bó tay với mày 8-} Làm xấu mặt tao trước mặt em tao.

Sao chúng mày rủ nhau đi Sing hêt th [-x , thằng nào qua Anh với bố mày :-? coi

Xin lỗi các bác em off-topic tí : thằng Quốc may tham gia từ lúc nào thế ? Trước nay chưa thấy mặt :D
Cái thread này của các bác xôm quá, chẳng bù cho bọn em..... :(

to Cuong: vui thì vào đây chơi cùng anh em.
hehe, bác Cường chụp cái ảnh trông đẹp trai quá đấy, nhưng mà trông dạn dày sương gió quá. Thay cái khác vui vẻ trẻ trung hơn đi.

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
to Cuong: vui thì vào đây chơi cùng anh em.
Hi`, thnx ! :x
Nguyễn Trung Dũng đã viết:
to Cuong: hehe, bác Cường chụp cái ảnh trông đẹp trai quá đấy, nhưng mà trông dạn dày sương gió quá. Thay cái khác vui vẻ trẻ trung hơn đi.
Đang đẹp trai thay làm j :)) :)) jk! :))

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Hie hie, còn thằng ngồi trên thì có nguyên cái mông ở phía trước, phải soi đèn nhìn cho rõ đấy thôi :D :D :D.
Nhìn lại đê, ngồi ngang như thế thì quay làm sao quay được...impossible quá
Trông con gấu trắng kia cười che miệng giống mày quá ---> trông bệnh vật

:) :) :) :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Minh Duy đã viết:
:) :) :) Chú Vần khoe kém: (khe mắt xếch,gáy rộng và dẹt) nhìn thế này chưa chác đủ tiêu chuẩn vào lâu xanh roài ....just kidding
;) ;)

@ đưa mầy khi nào nghỉ hè đấy, tao xong thàng này là nghỉ rồi, 4 tháng lận

Phạm Việt Cường đã viết:
Xin lỗi các bác em off-topic tí : thằng Quốc may tham gia từ lúc nào thế ? Trước nay chưa thấy mặt :D
Cái thread này của các bác xôm quá, chẳng bù cho bọn em..... :(

Cái topic lớp tao như cái Recycle Bin, thằng nào ức chế vào shout 1 cái ý thành ra xum xuê ý mà 8-|

Mày thế nào rồi ku ? Có project gì cho không cho tao làm cùng. Anh em lập nhóm /:)

Hè về không mài ?

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Cái topic lớp tao như cái Recycle Bin, thằng nào ức chế vào shout 1 cái ý thành ra xum xuê ý mà 8-|

Mày thế nào rồi ku ? Có project gì cho không cho tao làm cùng. Anh em lập nhóm /:)

Hè về không mài ?
Có mày nên nó mới thành recycle bin, :)) :)) :)) .....Nhưng mà recyle bin mà cũng nhiều ngươig đọc phết, có chú chỉ vào đây đọc mà ko post chỉ muốn biết xem tinh hình lớp mình thế nào thôi :)) :))
:x :x yêu lớp Toán

Trịnh Quốc Anh đã viết:

Hè về không mài ?

Lớp tao hình như chúng nó sống sung sướng quá chả thằng nào ức chế cần vào shout siếc j hay sao ý --> topic đìu hiu:)) :))
Tao vẫn ổn, mày thì sao ? Vẫn chưa thi xong hả ?
Project của tao toàn project nằm trong requirements, có chấm điểm, người ngoài dek tham dự được, tiếc qué ! :D
21 tháng 6 tao về, book vé rồi. Mày thì sao ? Anh em đến 2 năm nay chưa thấy mặt nhau rồi ý nhẩy ?

Phạm Việt Cường đã viết:
Lớp tao hình như chúng nó sống sung sướng quá chả thằng nào ức chế cần vào shout siếc j hay sao ý --> topic đìu hiu:)) :))
Tao vẫn ổn, mày thì sao ? Vẫn chưa thi xong hả ?
Project của tao toàn project nằm trong requirements, có chấm điểm, người ngoài dek tham dự được, tiếc qué ! :D
21 tháng 6 tao về, book vé rồi. Mày thì sao ? Anh em đến 2 năm nay chưa thấy mặt nhau rồi ý nhẩy ?

Có gì upload lên đâu đấy cho bố mày xem projects của mày nào.
Chắc hè tao ở lại kiếm cháo ko về hội ngộ anh em được. Hẹn mày 21/6/2006 ;;)

Cần gì phải gặp mặt nhau tao biết mày vẫn phong độ mà :|

Tháng 6 tao mới thi, cả năm mải chơi quá nên bây giờ chóng hết cả mặt 8-}

Có mày nên nó mới thành recycle bin, .....Nhưng mà recyle bin mà cũng nhiều ngươig đọc phết, có chú chỉ vào đây đọc mà ko post chỉ muốn biết xem tinh hình lớp mình thế nào thôi

Ê Châu có bồ ko khoe hàng cho anh em coi ;)

Còn con lợn Vần sao lâu rồi ko thấy shout /:)

Thôi, projects toàn "NUS all rights reserved", không thể tùy tiện công bố được :))
Nói đùa chứ bọn tao mới làm được mỗi một cái thôi, mà là về Biz, mày thích thì tao gửi mail cho, about Motorola's business.

Hè này vẫn không về à ? Ghê vậy, 2 năm or even more rồi ấy nhẩy .... :)

Back
Bên trên