Lớp Toán 1 thân yêu !

Chán mày quá Minh ku ơi, hôm qua trường có dạ hội thì mày phải tận dụng cơ hội ngay chứ. Mày phải biết rủ "nó" của mày, rồi dẫn bạn vào đấy chứ, cơ hội ngàn năm mà bỏ lỡ phí quá. :))

ồ, Minh Ku đi dạ hội Ams hả. Mà Ku có ghẹ rồi hả, post vào avatar cho anh em xem hàng đi

cua với ghẹ cái gì hả bác tá;hôm nọ em có đi dạ hội đâu mà(còn bận phải đi thực hành với lại nếu có thời gian cũng chả thèm đi xem mấy thứ linh tinh)

Xin thề từ nay sẽ thay đổi, sẽ không như thế này nữa ... :)

... những năm tháng sống hoài, sống phí...
Bi kịch đời thừa. Con người ta đang mòn đi, rỉ đi, mục ra & mốc lên... ở cái sứ xở bùn lầy (Boon Lay) này.
Từ nay trở đi phải cố mà sống cho ra sống, không thì chỉ có chết...

Ngoài lề: Mày biết dùng Yahoo rồi hả Minh ku, tốt. Thế chú hay lên giờ nào?

dạo này anh em post bài khó hiểu nhể, có tâm sự hả? Nếu thế phải post dài dài một tí cho bõ chớ.
Lã vẫn tập guitar đấy hả? Khá đấy, khá đấy! Hôm trước tôi thấy ảnh ông trong album rồi ("Trước giờ biểu diễn") :D

....tao càng nghĩ càng thấy tội nghiệp cho chúng mày,khổ thân quá cơ,anh thương các em lắm ý,muốn đú mà không biết đú,có tí...mà cũng đòi...,thương lắm thay....
Lã em,đời mày có cố rồi hay cố nữa thì cũng chỉ thế thôi,không bằng bạn Huy đâu,thôi,về đi tao chỉ bảo thêm cho mà bằng bạn bằng bè...buồn lắm thay.

Lã Quang Duy đã viết:
Bi kịch đời thừa. Con người ta đang mòn đi, rỉ đi, mục ra & mốc lên... ở cái sứ xở bùn lầy (Boon Lay) này.

????? Đọc xong thấy choáng chảng hiểu viêt bọn mày viết gì nữa .... :)) :))
Có uất ức gì nói ra xem anh em ta có giải quyết được ???..Cẩn thận quẫn chí làm liều thì chết :)) :))

Lã Quang Duy đã viết:

---------> :)) :)) Hay chú Lã ko biết post thơ ở đâu vì ..... :)) :)) nên post ở đây giãi bày tâm sự
Cho 1 tràng pháo tay cho bé nào =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Châu đã viết:
Có uất ức gì nói ra xem anh em ta có giải quyết được ???..Cẩn thận quẫn chí làm liều thì chết
hmm, đấy là tao đang cực kì bực mình với cái lối sống của bọn Việt Nam ở NTU bên này --> quyết tâm sông trong sạch, không dây vào bọn nó chứ có gì đâu, hehe ;)
anyway thanks =D> =D>

Châu đã viết:
Hay chú Lã ko biết post thơ ở đâu vì ..... nên post ở đây giãi bày tâm sự
Cho 1 tràng pháo tay cho bé nào
ồ, rất tiếc là Lã không biết làm thơ! (rất dị ứng với cái loại thơ lăng nhăng là đằng khác:)) )chỉ định biến cái chỗ này thành shoutbox thôi. Dạo này nó ế ẩm kinh khủng. [-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thắc mắc đây, lối sống của bọn Việt Nam ở NTU có gì không trong sạch à (lạ nhể, nghe nói sinh viên Việt Nam ở nước ngoài học tốt và trong sạch lắm cơ mà). Có gì post ra đây cho anh em cùng biết nào (để còn biết đường mà tránh).

Trương Minh Anh đã viết:
gái đẹp là tinh hoa của trời đất
:) :) :) Phải đổi câu này là gái đẹp là tinh hoa của " make up " and " surgery". Chưa thấy em nào ko xinh mà ko cần khoản đó cả

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
Thắc mắc đây, lối sống của bọn Việt Nam ở NTU có gì không trong sạch à (lạ nhể, nghe nói sinh viên Việt Nam ở nước ngoài học tốt và trong sạch lắm cơ mà). Có gì post ra đây cho anh em cùng biết nào (để còn biết đường mà tránh).
Rất trong sạch nhưng thêm 2 Chú Duy nên nó mới :)) :))

He he, :) Anh em sau khi ngu dong lai len tro lai ah, De nghi lam buoi hop lop online nua cho vui di ;) May lan hop truoc tu fat nhu cung vui nhung it nguoi qua, them dong cho no mau....

To Quoc: cai ban ex_diabay (Đi Ỉa Bậy) hom no hay that day .... :)) :* Hop voi thang Lã, anh em tac thanh cho chung no di :))

Thang Dao co ID moi ne: [email protected] (con cua thang Chô la [email protected] ti thoi :)) ) Anh chi em nao thich thi add thang dao vao.

Hop lop nhe, may gio cung chieu tat... :) Anh chi em nho reply lai day nhe

Vũ Minh Duy đã viết:
He he, :) Anh em sau khi ngu dong lai len tro lai ah, De nghi lam buoi hop lop online nua cho vui di ;) May lan hop truoc tu fat nhu cung vui nhung it nguoi qua, them dong cho no mau....

To Quoc: cai ban ex_diabay (Đi Ỉa Bậy) hom no hay that day .... :)) :* Hop voi thang Lã, anh em tac thanh cho chung no di :))

Thang Dao co ID moi ne: [email protected] (con cua thang Chô la [email protected] ti thoi :)) ) Anh chi em nao thich thi add thang dao vao.

Hop lop nhe, may gio cung chieu tat... :) Anh chi em nho reply lai day nhe
Nhìn avatar của chú Vần kin vãi ... :)) :))
Khoe hàng số 1
id:của chú Đào nghĩa là gì thế : quanduihoa88-----> quần đùi hoa à
em nào lấy tên ex_diabay ----> weird thế :)) :))

À hỏi thêm chương trình học bên Sing thế nào đấy? thử kể sơ sơ qua xem nào ..
Á mà bọn mày học xong có phài đi làm cho 2 năm để trả nợ cho bọn Sing ko ?

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
ồ, Minh Ku đi dạ hội Ams hả. Mà Ku có ghẹ rồi hả, post vào avatar cho anh em xem hàng đi
Chú Dũng post gì ở bên Các em gái tiêu điểm mà bị xóa đấy ... :)) :))
Mà ở bên đấy bây giờ loạn lạc thật, toàn các em ... :)) :)) ;;) :)
Theo các chú thì em nào xinh nhất ..

Vần đã viết:
He he, Anh em sau khi ngu dong lai len tro lai ah, De nghi lam buoi hop lop online nua cho vui di May lan hop truoc tu fat nhu cung vui nhung it nguoi qua, them dong cho no mau....

To Quoc: cai ban ex_diabay (Đi Ỉa Bậy) hom no hay that day .... Hop voi thang Lã, anh em tac thanh cho chung no di

Thang Dao co ID moi ne: [email protected] (con cua thang Chô la [email protected] ti thoi ) Anh chi em nao thich thi add thang dao vao.

Hop lop nhe, may gio cung chieu tat... Anh chi em nho reply lai day nhe
Đi học bài đi con. Thi cử đến đít rồi mà không biết lo... :)) đùa tí thôi, chúng mày thích họp thì họp từ tối thứ 6 dến hết tuần ý. Chứ cứ đùng cái họp làm tao vừa đi học về chưa kịp tắm rửa đã phải lôi mic ra cắm.
Châu Lê Minh đã viết:
Nhìn avatar của chú Vần kin vãi ...
Khoe hàng số 1
nói thêm là hôm qua thằng Vần được anh em nhất trí bầu làm người đẹp WC (tức toilet), vì cái tội cứ thích diễn webcam với cả avatar "tù trốn trại".

Back
Bên trên