Lớp Toán 1 thân yêu !

Tết âm lịch đi chơi xem bắn pháo hoa ở Sing vui thật, nhưng phải công nhận là ở hồ Gươm mình bắn đẹp hơn nhiều, mà người Hà Nội ta hưởng ứng nhiệt tình hơn hẳn. :D

Chúc tất cả, gái lẫn trai, năm mới mọi chuyện suôn sẻ, thật nhiều niềm vui, tránh chuyện buồn bực, khỏe mạnh béo tốt và học hành tấn tới.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Thành Tôn đã viết:
Chúc tất cả một năm mới vui vẻ và tràn đầy niềm vui......

P.S:
Vũ Minh Duy đã viết:
Chuc ca lop minh sang nam moi khoe manh, xinh dep va hoc gioi nha !

Thằng Duy nó xỏ anh em đấy, nó chúc con gái thì khỏe mạnh cơ bắp còn con trai thì ngày càng xinh đẹp, hehe.
Thằng khốn Nhật, mới vào năm mới đã khiêu khích anh em :)) Chuc may hoc gioi, kiem duoc em nao tre dep lam nguoi yeu !

Ở cái chỗ khốn khổ này, hehe, em trẻ đẹp thì không làm người yêu được còn em làm người yêu được thì không đẹp cũng chẳng còn trẻ nữa :lol:

:)>-
Chúc cả lớp năm mới vui vẻ, may mắn, ai béo thì gầy bớt, ai gầy thì béo lên, ai chưa có người yêu thì năm nay có, ai đã có rồi thì có thêm, hê hê. Quên mất, còn nữa, chúc cả lớp năm nay học tốt :)

tớ cũng chúc các bạn(lịch sự ghê) một năm mới mạnh khoẻ,vui vẻ,thành công trong mọi việc(cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng) đồng thời tớ cũng chúc giống Trung Dũng luôn.
To bọn lưu vong:chúng mày cố học lấy cái chữ rồi về quê mà lấy vợ,nuôi vài con vịt mà làm ăn

Trương Minh Anh đã viết:
tớ cũng chúc các bạn(lịch sự ghê) một năm mới mạnh khoẻ,vui vẻ,thành công trong mọi việc(cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng) đồng thời tớ cũng chúc giống Trung Dũng luôn.
To bọn lưu vong:chúng mày cố học lấy cái chữ rồi về quê mà lấy vợ,nuôi vài con vịt mà làm ăn

Tao thay mặt anh em cảm ơn mày, đúng là chẳng sung sướng gì cái chuyện đi học nước ngoài cả. Hôm mùng hai Tet, tao với bé Lã nấu ăn với nhau, buồn vãi ... Kiểu chó gì cũng phải về nuoc chứ, o day chet gia mat :(( . May ma Sing còn dễ về, chư cái bọn ở Phap Mỹ thì chỉ có cach lay may em Tây đen ở đó mà sống :)) :))

Chuc Minh Anh voi ban Ng.... Ch....oi sớm có tin vui.... :))​

Helo anh em, vừa rồi Tết nhất ở VN có gì vui ko ?

Chúc cả lớp năm mới vui vẻ, may mắn, ai béo thì gầy bớt, ai gầy thì béo lên, ai chưa có người yêu thì năm nay có, ai đã có rồi thì có thêm, hê hê. Quên mất, còn nữa, chúc cả lớp năm nay học tốt
Hình như bây giờ mới thấy bác Tá post thì phải. Sao rồi Ếch ? Có ghệ chưa ? Có thì post hình lên cho anh em coi hàng đi ;;)

Hôm mùng hai Tet, tao với bé Lã nấu ăn với nhau, buồn vãi ...
Mày biết nấu cái gì rồi Vần ? Có gì dạy tao mấy món cải thiện. :)

Chuc Minh Anh voi ban Ng.... Ch....oi sớm có tin vui....
Thằng Minh Cu sắp đẻ rồi hả ? Khổ 8-} sao sớm không để muộn ko đẻ lại đẻ vào Tết thế [-x

con chó Quốc,cẩn thận là tao cho ăn đòn đấy
hôm nay phần còn lại của lớp hẹn nhau đi chơi nhưng bây giờ mưa thế này thì 9h chắc chả có ma nào đến

bọn ở pháp cho hỏi tí:điều kiện để thi vào trường chúng mày là gì(cả Nhật lẫn Nhục),nó có cho sv đang học đh ở vn thi vào học không
cố nói cặn kẽ chút
cho tao địa chỉ trang web của trường chúng mày

Bay gio la 7 h toi Valentine. :)) Chuc ca lop minh vui ve !

Trong ngay nay moi biet ai suong ai kho chung may ah, luc nay vua gap thang Huy va thang Lý lop minh online. Dung la hai canh doi trai nguoc. Thang cho' Huy thi dang chat voi ca da`n nguoi iu cua no, tinh tuong vãi. Kho than anh Lý Duc lop minh dang lăn lộn tren may cai public chat room de tim ra em nao ung y. Kho than no, lua mai moi duoc mot em cho xem Webcam thi khi xem xong ca no va em ay deu chet khiep vi bo mat khung khiep cua nhau :))

Thang Lý no phai nhay tao de cho loi khuyen tu van, nhung nhục nhã thay minh cung vua bị mot em lua cho xem WC, ngat xỉu. 8-} 8-}. Con em do chac suong len tien mat khi dang duoc chat voi minh :))

Nhat Lo^~ oi, ót them vai cai avatar nua di cho tao do buon :(

Đỗ Thành Tôn đã viết:
www.insa-france.fr
www.insa-toulouse.fr
www.insa-lyon.fr
Mày học năm 1 ở VN thì chỉ có cách sang đây học lại năm 1 thôi ku, hehe, đời là thế đấy :D :D.
Nếu mày cần email hỏi thì để tao cho địa chỉ nhé, thấy tao tử tế không? Hôm nay là Valentine mà...

Con day la khoa thang Nhat dang hoc www.insa-pede-SIDA.fr, Khoa nay vao thoai mai, uu tien nhung nguoi benh o giai doan cuoi :)) :))

A Minh Anh, o Viet NAm co quyen Sinh nao khong, dai khai ve may cai nhu la Sinh hoc lop 12 cua minh, nhung sau hon chut. Ve virus, vi khuan, ... roi ca te bào, tien hoa, tom lai la dai khai nhu the. Giup kiem cho tao mot quyen. Nhanh tra loi tao nhe, vi nha tao sa co nguoi sang. Thank.

Con heo này, nói bố láo bố lếu, tao thiến mày bây giờ :D
Valentine mà vẫn còn fai đi dụ dỗ con gái thế? Cẩn thận không đi tù rục xương đấy, hehe :D :D

Cam on anh em nhieu lam, chuyen nay minh chac song qua duoc cai mon nay roi. :))

Minh Anh Valentine nho dan ban Ng.. Ch... di choi nhe ! :x

Hom nay vao xem anh, tao moi xem lai cai anh nay, trong anh em minh phong do vai. Nhat la cai mat cua thang cho Nhat, tưng tửng len nhu vua bi cung hình, con thang cho Chô trong ngoan nhất nhung chinh no lai la thang dem van hoa pham ngoai luong ve cho anh em :)) :)) Chi kho Phong ****, tao doan van con trong sach the ma cung dung vao day chup lam gi ? :))

Này Minh ku, tao vừa gửi cho mày cái thư đấy, mở ra đi. Trong đấy có gửi kèm cái file để mày cài yahoo mesenger, tao thấy mày cứ kêu ca mãi khổ thân lắm. Tao cũng ghi tóm tắt các bước ần làm, có gì cứ lên đây mà hỏi. Nếu vẫn không được thì tao chịu thua thôi. Cố lên ku ạ. À quên, mày có tin vui rồi hả, chúc mừng nhé.

Vũ Minh Duy đã viết:
Hom nay vao xem anh, tao moi xem lai cai anh nay, trong anh em minh phong do vai. Nhat la cai mat cua thang cho Nhat, tưng tửng len nhu vua bi cung hình, con thang cho Chô trong ngoan nhất nhung chinh no lai la thang dem van hoa pham ngoai luong ve cho anh em :)) :)) Chi kho Phong ****, tao doan van con trong sach the ma cung dung vao day chup lam gi ? :))

Nói có nghĩ kỹ chưa? Mày biết tại sao Phong fax lại tên là Phong fax không? :D :D :D
Chán quá, trên này quanh đi quẩn lại có lèo tèo vài đứa, buồn chảy mỡ. Bọn mày đi du học thì có gì mà buồn hả vần, việt nam gần xịt, hét 1 tiếng là cũng về được đến nhà, dân tình thì cũng đông đúc, ăn cũng nấu cơm chung :)), buồn cái cục cứt :D. Như tao đây mới khốn khổ khốn nạn, ốm mệt vãi cứt mà vẫn phải làm hết, rồi ãn cơm thì cũng chỉ 1 mình, hu hu khóc mất :(( :((. Chả nhẽ lại múc bừa 1 em.... :D

Back
Bên trên