Lớp Toán 1 thân yêu !

Hom nay vua doc duoc chuyen nay hay lam, pót len cho lop minh xem :))
Con bò và xúc xích

Giờ tự động hoá. Giáo sư thuyết trình:

- Độ 20 năm nữa sẽ có những máy tự động hoàn hảo. Chỉ cần nhét con bò vào một đầu, thì đầu kia sẽ có xúc xích chạy ra.
- Thế liệu có cái máy ngược lại, nhét xúc xích vào một đầu, đầu kia ra con bò không ạ? - một sinh viên hỏi.

- Anh bao nhiêu tuổi?
- Dạ, 19.
- 20 năm trước có một cái máy như vậy.

Chuyện đấy mà mày cũng phải đưa lên à,non kém quá,anh tưởng em thế nào,chán đời,đứa nào chả biết,mày có cần tao kể cho cả đống
Chúc chúng mày......

E Huy Cận, mày nhờ hồi xưa đi sinh nhật em Hương ko, hình như em Hương kể chuyện này rồi thì phải

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Ê Nho Dâm, đợt vửa rồi thi cử thế nào ku ? Đề P4 năm nay khó bà nội mày ạ. S1, S2 thì quá dễ. Mà mày nhớ cái đợt tao nhờ cô mày gửi hộ cái HDD không ? Tao quên không dặn thằng Nam Gà thế là nó bảo với mẹ mày là cho cháu gặp bạn "Nho Dâm".... --> có gì nếu mẹ con mày hiểu nhầm nhau cho tao xin lỗi trước nhé.

Vần em yêu, dạo này ko có Net nhớ em quá, anh nhờ em hỏi thăm ĐTL em làm đến đâu rồi em ?
Thi cử vừa rồi ok. Mày thi board nào? P4 của mày có cái gì?
Tất nhiên là mẹ tao không hiểu nhầm. Mẹ tao chỉ bảo là lần sau chọn bạn mà chơi, đừng chơi với những thằng ăn nói không được có văn hóa lắm.

@HM: bọn bên Pháp khi nào nghỉ Easter? Định làm gì?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê Quốc,mày có muốn biết tin tức gì về em Hương không,cả mới cả cũ,hay lắm,chi có điều tao không ngờ là như thế
Bọn bên Tây, Tết này có tổ chức gì không,chắc là bận học hả,buồn cho chúng mày,dù gì thì cũng phải có tí hương vị Tết VN chứ hả.Còn lũ ở nhà,chúng mày......chán chết

Thi cử vừa rồi ok. Mày thi board nào? P4 của mày có cái gì?
Tất nhiên là mẹ tao không hiểu nhầm. Mẹ tao chỉ bảo là lần sau chọn bạn mà chơi, đừng chơi với những thằng ăn nói không được có văn hóa lắm.
Tất nhiên là mẹ mày không hiểu nhầm rồi, tên cúng cơm của mày mà...
P4 chả có cái gì, tại tao đếch biết cái gì thôi, mấy cái polar coordinates gì gì ấy...

Ê Quốc,mày có muốn biết tin tức gì về em Hương không,cả mới cả cũ,hay lắm,chi có điều tao không ngờ là như thế
Bọn bên Tây, Tết này có tổ chức gì không,chắc là bận học hả,buồn cho chúng mày,dù gì thì cũng phải có tí hương vị Tết VN chứ hả.Còn lũ ở nhà,chúng mày......chán chết
Sao thế ? Em gái tao có bồ hả Cận ?

tao được xếp loại xuất sắc rồi chúng mày ơi
Cho tao khóc với Nhật Lỗ :(( :((

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Trương Minh Anh đã viết:
tao được xếp loại xuất sắc rồi chúng mày ơi

Đúng là trời không có mắt :(( :((

Avatar trong nho nhe xinh xan the la duoc day ;) nhung sao chi co nua mat ? b-) Ma co fai VN khong? Nguoi VN ah? :x

Minh Anh hoc gioi vãi tè ! Chuc mung :)) Hè nay tao ve xẻo ch....m :)) :))

Đinh Nho Tâm đã viết:
@HM: bọn bên Pháp khi nào nghỉ Easter? Định làm gì?
@Nho Tâm: Bọn tao học 2 tuần nữa rồi lại nghỉ một tuần, tình hình là chưa có kế hoạch gì cả, thi cử vừa rồi chán quá tao sắp chết đây :D.
@Minh Anh: Chó con, mày được xét xuất sắc thế mà cứ kêu ầm ầm lên, hè này tao mà về, tao đập chết :)) (Nếu mà tao đủ khỏe thì tao đập một mình, không thì gọi thêm thằng tâm, với thằng nhục hợp sức đập mày:D).
Ah, mạng trường tao không vào yahoomail được nên tao chưa viết thư cho mày, thông cảm nhé

@ Vần: thằng khốn, sao mày về VN lắm thế không biết? Tao fai hơn 1 năm nữa may ra mới về, mà đấy là may ra :((
@ HMinh: sao mày kêu ca nhiều thế ku, học hành cực lắm hả? Tao ở đây học vui vẻ lắm, có thấy gì đâu, hôm nọ được mời đi xem rugby vui vãi chầy, stade toulousain thắng 46 - 12, con gái cổ vũ nhảy tung quần tung váy :D :D :D. Có điểm chưa, thấp lắm hỉe, hehe, khi nào có thì nhớ báo cho tao vui lòng nhé :D :D :D.

@ Nho Dâm: thằng Quốc nó nói đúng đấy mày, tên mày thế... :D ... làm sao khác được :D. Ko biết bọn ở Lyon ăn chơi Tết ta thế nào, nhưng chắc fai rầm rộ lắm, làng VN ở đấy mà. Ở đây thì chỉ tổ chức đốt pháo và ăn bánh chưng thôi, 10 euros 1 người :(, mẹc đờ, mới đầu năm đã bị ăn chặn :(

NGUYỄN Hoàng Minh đã viết:
@Nho Tâm: Bọn tao học 2 tuần nữa rồi lại nghỉ một tuần, tình hình là chưa có kế hoạch gì cả, thi cử vừa rồi chán quá tao sắp chết đây :D.
Thương mày quá, chết nơi đất khách quê hương, lại chẳng có tao để đào cho cái mộ,hic,hic :cry:

Hôm nay nhảy vào lớp toán hỏi thăm các chiến hữu của mình một cái. MSN với YIM chả thấy thằng nao trả lời cả. Chú nho tâm với tôn thê nào rồi ??? Khỏe cả chứ ;) ?? Nghe nói thằng nho tâm có gf rồi à ? Đứa nào thế mày ????

Tran Tuan Vinh đã viết:
Hôm nay nhảy vào lớp toán hỏi thăm các chiến hữu của mình một cái. MSN với YIM chả thấy thằng nao trả lời cả. Chú nho tâm với tôn thê nào rồi ??? Khỏe cả chứ ;) ?? Nghe nói thằng nho tâm có gf rồi à ? Đứa nào thế mày ????
@Tuan Vinh:Tự trình diễn thế là tốt đấy. Biết điều thì gửi ngay séc trả nợ để tao còn mua vé máy bay về.
Mày message cho tao thì ngu rồi vì tao một tháng mới lên đấy 1 lần. Thằng Quí(redbaby20012002) vấn lên đều còn thằng Hà(viethabg) thì đôi khi lên.
Mày hỏi thẳng tôn là thằng nào thế?
Bây giờ mày ở chỗ quái nào?

[. Thằng Quí(redbaby20012002)
Mày hỏi thẳng tôn là thằng nào thế?
Bây giờ mày ở chỗ quái nào?[/QUOTE]
Nho Ham dao nay mat day that,ai lai goi ten cúng cơm của bố nó bao giờ
có phải thằng Vinh này học TV không,tao thấy quen quen

Chúc tất cả lớp 1 năm mới luôn vui vẻ và tràn trề hạnh phú,muốn gì,thèm gì không nên bộp chộp,cần phải kiềm chế.Thế nhé
HAPPY NEW YEAR!!!

Con chó Tôn, hết đổi họ rồi đổi cả tên, phản bội bố mày.

Hưởng ứng HC, chúc anh em điều độ, ko nên bức xúc mà hỏng việc.
Tao suggest hôm Tết anh em họp lớp online.

Ha ha ha, mình được nhiều người quan tâm ghớm :D :D :D.
Em là cổ động viên của anh Đỗ Thành Tôn, câu lạc bộ Công an Hà Nội ạ... :D

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Hưởng ứng HC, chúc anh em điều độ, ko nên bức xúc mà hỏng việc.

Bọn này có bức xúc cũng có làm được gì đâu :D :D, không fai lo lắng đến thế .... :)).

Back
Bên trên