Lớp Toán 1 thân yêu !

To Hx:Sao vào forum này mà không thấy post bài lên hả , có bình luận gì thì cứ thoải mái mà bình luận,chứ không phải đem kể với Na thế đâu.Hôm đấy tại vừa thi triết xong nên có 1 câu hơi giống cô Xuân.Cảm ơn vì đã có lời khen tớ giống cô Xuân nhưng tớ chẳng dám nhận đâu, phần đấy phải nhường cho Hx mới đúng 0:) 0:)

To Quốc: về chuyện đi dậy gia sư đấy hả cháu, cả cô,Na, Thuận,Tuấn thêm cả Hx nứa cũng đi dậy. Nghe nói nhờ Hx mà em ý từ điểm 3 lên được 5,công nhận Hx xứng đáng là thầy giáo giỏi thật!!!

To Huy:Nghe nói dạo này đang ÔTT đây! Không hiểu sao ngày xưa bạn Huy có camera hay mắt nhìn sau lưng không mà nhìn tớ kỹ vậy,nhưng đúng là Huy Cận có khác nên nhắm nhầm đối tượng rồi vì tớ mà đã có ý định nhìn đểu ai thì cả giở ra chơi nữa chứ đâu mới chỉ đủ có 5 tiết, chắc chỉ có bạn Huy cận mới thế...

To Nhật:Bình nó nhận được lời hỏi thăm của ấy sung sướng đến mức mà khóc chảy cả nước mắt mấy ngày cũng không hết...
Mà sao dạo này không thấy bé Lã nhỉ phải bon chen lên chứ sao lại để NM như thế được!!

To bé Hằng: sao dạo này không thấy Hằng lên nhỉ, em cứ vào vô tư đi cho vui,có mấy anh lớp chị là thích tên Hằng lắm đó (phài không cháu nhỉ!)

Bye cả nhà!

@Chi:lớp mình có thằng nào thích tên Hằng thật à ?
@Nhật:tháng hai này mày có được nghỉ ko,xuống chỗ bọn tao chơi đi.Đợt nghỉ này ko có thi cử gì,chán lắm.À,chỗ mày có grève ko?Ở đây nó đóng cửa nhà ăn đúng hôm thi toán,ngu vãi lúa.
Thôi,lại báo cháy rồi,tao trốn đây.

Đọc bài của Chi nghe vui khiếp, đang buồn thúi ruột vì bài thi toán cũng thấy cuộc đời vui vẻ trở lại.Chi ơi, post bài nhiều lên nhé cho Tú còn đọc.Nhớ Chi, Bình, Na nhiều nhiều.

THI XONG RỒI,NHẸ CẢ NGƯỜI
bác nào đổi cho em:1at,1atm ra hệ SI với(đổi atmotphe kĩ thuật thôi)
To Nhục:sao dạo này không thấy thằng nói lắm Hoàng Minh(bộ mày không trả tiền làm nó tức đến cấm khẩu hả)

@ Nhục, mày giống chỗ tao vãi đấi, thỉnh thoảng nó lại báo cháy giả, đang học chạy ra như vịt ;).
Đợt nghỉ tới tao đi trượt tuyết thôi, nghỉ có 1 tuần bọ, Lyon để cuối hè tao đến chỡi luôn thể, hè khoảng bao giờ bọn mày sang? Cố học cho tốt, điểm cao là đc đến Toulouse thực tập đấy, hehe :D
Grève là cái cục cứt gì?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Minh Cu: Tao sang đây đá cầu thua bết xê lết mày ạ, mấy anh ở đây toàn tuyển quốc gia cả :D
Tội nghiệp mày, thôi không sao Minh Cu ạ, dù sao cũng qua hết rồi, chuyện thi cử ấy mà, cho du mày không làm được bài thì mày cũng đã cố hết sức rồi. Chuyện ngu hay khôn mày có quyết định đc đâu, có lỗi thì fai đổ cho bố mẹ mới fai, hehehe. Hãy tin vào số phận, mày sẽ thấy khá lên, mà biết đâu, may mán đến, mày lại được 3,4 điểm ? ;) hehehe

Sau khi tìm hiểu và nghiên cứu chuyên cần:
1 atm = khoảng 1 bar
1 bar = 1 vạn Pa
1 Pa = 1N/(m**2)
1N = 1 kg.m/(s**2)
1 pa=1 kg/(m*(s**2))
1 atm=10000 kg/(m*(s**2))
Ôi cuộc đời, đầy gian dối, còn chi nữa để ta đam mê người ơi...

Hoàng Huyền Chi đã viết:
To Nhật:Bình nó nhận được lời hỏi thăm của ấy sung sướng đến mức mà khóc chảy cả nước mắt mấy ngày cũng không hết...
Mà sao dạo này không thấy bé Lã nhỉ phải bon chen lên chứ sao lại để NM như thế được!!

Bye cả nhà!

Trông Lã thế làm sao bon chen với tớ được? :D :D :D

@Minh ku:thằng Minh nó lên đấy chứ.Nhưng nó thấy mấy em lạ lạ vào nên ngượng ko dám post bài.Mà tao có nợ nần gì nó đâu mà bảo là ko trả.Hôm trc tao đã cảnh báo nó rồi,lấy hộp sữa chua của tao là nợ nần coi như thanh toán.Kể cũng lạ,đời này có thằng khoái sữa chua hơn tiền nợ !?!!À,mày thằng Đệ nhất thiên hạ nick la gì ko.Lâu lắm rồi ko thấy tin tức gì của nó.
@Nhật:xuống chỗ mày làm thì kiếm đc đấy.Nhưng mà làm hai tháng thì sao tao về Vn đc.Mày hỏi hộ xem nó có nhận sinh viên làm thêm ko,có gì năm hai tao đi làm sau vậy:d.Báo cháy ở đây có ý nghĩa gì đâu.Nhưng cứ mỗi lần như thế là tao lại phải tắt đèn tắt nhạc đi ko người ta đập cửa bắt xuống nhà,lạnh bỏ xừ.Kễ cũng hơi ngu,nhỡ nó cháy thật thì khóc.

Mk,gõ dấu : với chữ X ngay cạnh,ko để ý nên nó thành cái hình :x,lởm quá

tran duc anh đã viết:

Lởm thật đấy Nhục ạ, hehe, nhưng mà tao có bạn gái rồi, mày đừng hi vọng :D :D
P.S: Tao đủ chứng cứ để kết luận chuyện mày nợ HM cái gì rồi...:D Tởm quá tởm quá :(( :(( :((

Đỗ Thành Tôn đã viết:
tran duc anh đã viết:

Lởm thật đấy Nhục ạ, hehe, nhưng mà tao có bạn gái rồi, mày đừng hi vọng :D :D
P.S: Tao đủ chứng cứ để kết luận chuyện mày nợ HM cái gì rồi...:D Tởm quá tởm quá :(( :(( :((
@ Nhật: Thằng nhật lùn cấm nghĩ linh tinh, mày làm tao cảm thấy tởm theo mày bây giờ :D
@ Da: Thằng khốn kia mày có trả nợ cho tao không thì bảo nào, tiền, tiền tiền, compte của tao sắp âm rồi đây, trả cho tao mau, chó con .... :D
@ Minh Anh: Hôm nay vào forum lớp lại thấy thằng Ma nó nhớ tới mình, cảm động quá, nhưng mà mày đừng lo, chẳng bao lâu nữa tao sẽ bị đuổi về VN với mày thôi, học hành chán quá :)) :((
@ Cả lớp: Chẳng có gì cả, chào cả nhà thôi, xuống đây, đến giờ đi chơi rồi :))

NGUYỄN Hoàng Minh đã viết:
@ Nhật: Thằng nhật lùn cấm nghĩ linh tinh, mày làm tao cảm thấy tởm theo mày bây giờ :D
QUOTE]

He he, thôi, nhận đi cho nó tiến bộ. Mày thích rêu rao Nhật lùn không? :D Tao lôi chuyện thằng Đức Nhục ra bây giờ :D

To Nhật:mày đổi 1atm làm quái gì,cái đấy thì thằng ngu nó cũng biết,tao hỏi 1at cơ
To Đức cu,Hoàng Minh:chỗ chúng mày hay báo cháy giả lắm hả,tội nghiệp-kể ra cái nước Pháp nó cũng lạc hậu quá nhỉ(không biết có xứng đáng để tao dừng chân không)
à mà chúng mày đã biết điểm thi chưa?
thằng Hiệp vẫn còn thi nốt tuần này nữa-để khi nào xong thì tao nhắc nó

Đỗ Thành Tôn đã viết:
@ Minh Cu: Tao sang đây đá cầu thua bết xê lết mày ạ, mấy anh ở đây toàn tuyển quốc gia cả :D
Tội nghiệp mày, thôi không sao Minh Cu ạ, dù sao cũng qua hết rồi, chuyện thi cử ấy mà, cho du mày không làm được bài thì mày cũng đã cố hết sức rồi. Chuyện ngu hay khôn mày có quyết định đc đâu, có lỗi thì fai đổ cho bố mẹ mới fai, hehehe. Hãy tin vào số phận, mày sẽ thấy khá lên, mà biết đâu, may mán đến, mày lại được 3,4 điểm ? ;) hehehe
mày thua cũng phải thôi bởi vì trước mày cũng toàn thua tao mà(phải biết lượng sức chứ)(ở đời phải biết mình là ai chứ---)

mày thua cũng phải thôi bởi vì trước mày cũng toàn thua tao mà(phải biết lượng sức chứ)(ở đời phải biết mình là ai chứ---)

Chó Minh Anh, hôm nọ về quên không đá cầu với lại vật tay, :)) Nhưng mà thoi chẳng phải nói cũng biét ai thắng.... :*

Vũ Minh Duy đã viết:

Chó Minh Anh, hôm nọ về quên không đá cầu với lại vật tay, :)) Nhưng mà thoi chẳng phải nói cũng biét ai thắng.... :*
chó Minh Duy,tao thắng chứ ai(cái đấy mà còn phải bàn à)

Trương Minh Anh đã viết:
To Nhật:mày đổi 1atm làm quái gì,cái đấy thì thằng ngu nó cũng biết,tao hỏi 1at cơ

at là cái cứt gì? :D
bố không fai kiêu nhé, tết năm sau tao về tao vật tay chết cả mày lẫn thằng vần, bọn mày chỉ giỏi tứ chi phát triển có gì tinh tướng ;D

Back
Bên trên