Lớp Toán 1 thân yêu !

:)), tao bảo quen mùi là trêu thôi. Ai nói ý gì đâu mà đã xồn xồn lên :)).
Chuyện gì thế này, các bác T1 lập ra cái topic nhưng chị em chả lên nên quen mui vác mấy chuyện thô bỉ ra nói trên net thế này àh (các ông anh là phải như em đây này, bị rơi vào cái lớp đông con gái, phải biết lúc nào nên vác những chuyện đấy ra nói ). Chứ mấy bác toán nói chuyện XXX con gái người ta đọc được ko nói cho mấy nặng lời, ko đánh giá cho mới là lạ.

Tao đang bảo là các bác lớp Toán quen ở trên box này ko có con gái, nên vác mấy cái chuyện kia vào ko để ý. Tao thì ko ý kiến gì về chuyện bọn mày nói mấy cái thứ đấy đâu :)), là con trai với nhau cả, ai quan tâm gì mấy cái chuyện đấy :)). Tao chả có tưởng gì mà thật với giả cả, mà đang bảo là mọi người nói về chuyện đấy thì bọn con gái nó thấy ghê, thế nên lúc nó có "to tiếng" thì mày thông cảm. Tao đang giải thích hộ bọn nó thôi :)). Chứ tao nói xấu lớp mày bao giờ [-x, lớp nào mà bọn con trai chả có thể vác mấy chuyện này ra tán gẫu cho vui :)).

Vào đọc thấy thương thay cho các bác lớp toán bị chwuri oan quá , nhưng lại rất bất bình với cái cách mà bác CLM ăn nói
Cuối cùng ông bảo vệ gì lớp Toán thế :D, tui có nói xấu gì đâu :)). Rõ ràng tui bảo lớp Toán bị các em ý nói oan còn gì [-x. Tôi chỉ bất bình cái chuyện ông nói năn hơi "thô lỗ" với em ý quá. Câu bài thì làm sao mà bác phải mắng nhiếc em ý hơi nặng lời thế . Chê bài nó chuối chiếc gì nữa còn gì :)).
CLM đã viết:
Em ko cần vào đây câu bài đâu, mấy trang lại có mấy câu bình luận thì nghe chuối lắm em ...từ này xin đừng sang threat của lớp anh quậy phá nhé
Chú học ở Mĩ ko học cái kiểu cách ứng xử gentleman thì cũng ko sao (vì nhiều khi mấy cái đấy chỉ là bề ngoài thôi :D) nhưng nếu thô lỗ quá thì cũng phải thông cảm nếu em ý phản ứng lại chứ, đừng nóng quá :D.

Cả bài trước tui chỉ nói có 2 điều:
1 là mấy bác con trai lớp toán (ở trong box này) nói mấy chuyện kia trên net hơi vô ý (vì ko có bạn gái nào thường xuyên vào cả) nên các em ý mới hiểu nhầm :)). Tiếp,
CLM đã viết:
Tính của người Việt Nam là ưa nói ngọt, và ko muốn nhận lỗi sai trực tiếp về mình... nói thế thôi chứ lan man quá rồi
2 là chú đừng có gộp cả VN vào :)). Rõ ràng cái bài chú cãi nhau với mấy em ý, chú vác VN vào mà chả có liên quan gì đến chủ đề cả [-x. Chú có đứng ra nhận lỗi sai trực tiếp về mình ko thì bảo nào:D. Người VN ở ngoài đọc thế chả hiểu gì cả sẽ nghĩ sao? Rồi sau đó lại còn bảo ở bên Mĩ thì vào tù này nọ [-x, dọa nhau cứ vác Mĩ ra làm gì [-x, cái chuyện đấy chả có gì là hay cả. Với lại tôi cũng thấy đấy là một trong những cái luật vớ vẩn nhất ở Mĩ, chửi một câu là đòi kiện :)). Nó bị dùng một cách extreme quá mà :D
Bác thấy chưa :)), tôi chả chê gì lớp toán (người ta phải giỏi hơn cái gì mới được quyền chê, mà tôi chả dám nhận là giỏi hơn gì cả :D) (à ko trừ thể thao :D). Đang minh oan cho cả 2 bên mà, giải thích lí do tại sao 2 bên lại có hiểu lầm. Đừng có chuyển hướng sang tui chứ :D. Phải nói rõ thì mới hết hiểu lầm, chứ cãi nhau lắng xuống mà vẫn còn ấm ức tỏng lòng thì ko hay :D Đi nghỉ đây :)), tuần đầu học mệt quá :)). Mà ông dạo này học ở đau thế? Sao biệt tăm mãi.

:)| Hay ho ghê /:) Tự dưng giữa 1 cuộc chiến giữa 2 lớp Toán mũi giáo lại bị quay sang 1 nhân A2 :)| Khổ thân ku Hoài Anh quá :-s :((
Mà anh thấy anh dại chưa hả Hoài Anh :nono:, nhúng mũi vào chuyện của thiên hạ làm rì :(( anh Minh anh ý đúng toàn diện mà ;;), đúng từ A->X ;;), à quên đến Z ;;), có chỗ nào sai đâu mà anh đòi bắt bẻ [-x Lớp anh ý ngoan vãi, "một là xưng tên, 2 là xưng bạn"==>đáng học hỏi thế còn rì :)) Ngôn ngữ đấy mới là ngôn ngữ "thuyết phục được lòng ng`" chứ :nono: Mà anh Minh anh ý đâu có bài viết nào nói về XXX đâu :nono: ANh đổ oan cho anh ý thế là ko được :nono: Người thâm ý chỉ nghĩ thôi chứ ko nói ra đâu :nono: :)) Cả chuyện ng` Việt Nam nữa [-x Tuy là anh Minh anh ý sắp thành "Việt kiều" rồi (8-}) nhưng bản chất cũng vẫn chỉ là Việt ... thôi :)), nên chắc cũng ko dám quay lại nói xấu chính gốc rễ của mình đâu :)) Anh ý cũng đang muốn hòa bình mà sao anh lại khơi dậy chiến tranh thế hả :nono: Để rồi đâm ra khổ thế này :(( Ku thấy ku dại chưa hả Hoài Anh ơi là Hoài Anh :((
Thôi, xin lỗi anh ý đê, ko lại bị đuổi cổ khỏi threat lớp anh ý bi giờ :-s :-s :-s

zoi ơi, vụ này có cái gì to tát đâu mà mọi người lũ lượt kéo vào thế nhỉ
to Hoài Anh : em biết là anh có ý tốt, muốn hòa giải cả 2 bên rồi mà, nhưng cái vụ này đang lắng xuống anh lại nhắc nhở, chữa cháy hỏng rùi ông anh :))
To Mai Phương : con này bon chen, thấy Hoài Anh vào cũng nhay theo hử, có gì về nhà bảo nhau chứ
To anh Châu : em thấy lớp toán này không có con gái thì nói vậy thui, cũng như topic lớp em không có con trai vậy, nên mới rủ mấy anh chị vào topic lớp em chơi chứ xxx cái gì em chả hiểu nữa
To cả lớp : em biết bài viết của Hằng là hơi quá nên em thay mặt Hằng
XIN LỖI MẤY ANH CHỊ
P.S : em xin lỗi chỉ vì thấy bài của Hằng như vậy là không được chứ em chả thấy em sai gì ngay từ đầu cả
Vụ này đến đây xin kết thúc

ủa, có chuyện gì vậy nè, sao lại để thành như một cuộc chiến online vậy kìa :)) :)) :)) , nếu xuất phát chỉ từ một cái bài post của Hằng thì bọn em cũng xin lỗi rùi, mà nếu ko thì bây giờ em cũng xin lỗi lại, với cả cái Hằng nó cũng thấy áy náy với cả ko phải rùi, vốn định xóa ngay bài viết đó rùi mà, :)) :)) :)) , chuyện này coi như cho qua nhé, đừng nhắc lại làm gì, mặc dù em cũng chưa hiểu hết câu chuyện nó là thế nào
nói chung thì cũng là dân khối toán với nhau mà, phải ko, có gì thì cho qua thôi, Hoài Anh thì chắc thấy MP ở box này nên chắc cũng nhảy vào chứ giề :)) , với cả Hoài Anh cũng sắp "ở rể" khối toán rùi, coi như cũng là thành viên khối toán vậy, thôi thì có gì quên luôn đi, sắp đến năm mới rùi :)) :)) :)) , được chứ :x :))

sao cacs em 03-06 lu luot vao day the nay :)), dinh cuop luon dat cua 01-04 af :)). Cac bac 01-04 ma ko len nhanh nhanh la mat box day :D
Bon em (03-06) cai nhau xong cha thay xin loi giai thich, chuon thang, the ma cung goi la lang xuong af [-x, cai nhau xong roi chuon, the thi chi de lai tieng ko tot thoi [-x, phai giai quyet den cung de het mau thuan chu :D. COn anh dau ham ho giang hoa dau :D, xem P beo post bai anh vao doc thoi, tai thay chu MInh noi may cau VN anh vao nhac thoi :D, tien the giai thich luon tai sao bon em lai noi nang nhu vay(du la sai ro roi[-x)

:)) :)) :)) Từ bài lần trước em Phương viết, anh định ra hòa giải thì chú Hoài Anh vào xí xớn nên định 1 thể viết luôn nhưng ai ngờ đâu ,,,, :)) :)) :))
Thôi nhé hòa được chua, ai cũng có ý sai va thô cả, nhưng thôi nhé ..mọi người bỏ qua đi :)) :))

To Huyền Anh: :)) :)) Em sai hay ko thì bây giờ cũng bỏ qua rồi, :)) ;) biết em câu bài thì anh cũng định viết câu luôn 1 thể ai ngờ lại thành cãi nhau ... :)) :)) but anyway ...smile

Giao lưu mấy giờ đấy, để thông báo cho mấy đua xem có bận ko nhé đến cho vui nhé :)>- :)>- :)>- =D> :)>-

Chúc mọi người 1 năm mới vui vẻ .... :)) :)) 0:) =;

Châu ơi, nhắn tin thì đầu vào của Mỹ là bao nhiêu mày?

Trời ơi :eek: :eek: :eek: GIọng Anh Minh tự dưng nhún nhường tợn :)) Sợ ghê 8-} Nhưng mà thế có khi lại gây được cảm tình của mấy em ý đấy :x
Thứ 4 giao lưu lúc 10h(tức là hết tiết 3). Tình hình là đã đi thì ko cần góp tiền nhưng mà phải góp công :mad: tức là phải hát ;;) Hoặc tham gia trò chơi nhiệt tình >:-D<
Ai có ý kiến rì hay hay thì mes cho chủ nhà 1 tiếng :-s đặng còn giúp chương trình thêm phần phong phú :-s

Sao kỳ vậy mấy em, lớp toán mà ko có con trai à ? (Câu bài tí)

Cái em Mai Phương này cứ nói một tí là lại đổi mặt trông dễ thương ghê ta... Em Phương có ảnh không post lên cho bọn anh coi nào ^^

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Sao kỳ vậy mấy em, lớp toán mà ko có con trai à ? (Câu bài tí)
:)| Câu mà cũng ko biết cách :nono: Chẳng ai nói rì đến chuyện T1 03-06 có hay ko có con trai cả :|
Mà kể cũng đúng :-? Toán nào mà chẳng thế 8-| Chắc rì đã là trai 8-| :)) :D

Giao lưu mấy giờ đấy, để thông báo cho mấy đua xem có bận ko nhé đến cho vui nhé
mấy anh chị đã ra trường rùi mà vẫn định về ah
ơ,nhưng sao anh biết tổ chức giao lưu nhỉ

Woa ;;) , trời hôm nay tăng nhiệt độ tệ 0:) , tình hình có phải vì thế tiến lến không nhỉ 0:)
Chỉ khổ thân mình, đi luôn một cái thẻ rùi :((

Nguyễn Thu Hương đã viết:
Woa ;;) , trời hôm nay tăng nhiệt độ tệ 0:) , tình hình có phải vì thế tiến lến không nhỉ 0:)
Chỉ khổ thân mình, đi luôn một cái thẻ rùi :((
:)| Hương hâm ra chỗ khác chơi [-x Bon chen :nono: (Chẳng hiểu mày nói rì :-s :(()
To Huyền Anh: ông ý biết vì lần trước tao có lời mời :D giở lại trang trước mà đọc đi ku [-x b-)
Rủ chơi :( CHắc ko ai đến :(

mấy nhân lớp mình đâu hết rồi mà lên đây toàn thấy người lạ,kiểu này chắc không muốn vào trang lớp mình mất

Kinh đây, được đấy,đúng là hậu sinh khả uỷ,các em gái hậu duệ ăn nói được đấy,thanh niên thời nay phát triển nhanh thật đấy,tuy nhiên vẫn chưa ăn thua đâu,rồi dần dần sẽ hơn,tóm lại là hay lắm,có khi phải gặp mới "biết nhau",đặc biệt là em cùng tên hoa hậu VN 2002 .Nói thế thôi chứ hôm giao lưu lớp anh chắc chả mống nào đâu,khổ thân chúng nó,trẻ người non dạ lắm,có lớn mà chả có....
Chúng mày xem thế nào chứ đàn ông lớp mất giá lắm rồi đấy

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
Giao lưu mấy giờ đấy, để thông báo cho mấy đua xem có bận ko nhé đến cho vui nhé
mấy anh chị đã ra trường rùi mà vẫn định về ah
ơ,nhưng sao anh biết tổ chức giao lưu nhỉ
:)) :)) :)) Chúc mừng sinh nhật Huyền Anh nhé, chúc bé sáng 1 tuổi mới chàn niềm vui
:)) :)) ;) ;) :)>-

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Châu ơi, nhắn tin thì đầu vào của Mỹ là bao nhiêu mày?
eeh cu, nếu gọi cho tao thì gọi số này nè
00 1 617 3044774
À mày cho tao số điện thoại cố định được ko, vì gọi vào di động đắt quá, làn trước tao gọi cho Tú vào điện thoại tưởng sang Lyon rẻ vật
;) ;) ;)
Còn nũa nếu chỉ muốn nhăn tin cho tao thì vao trang web này nhé:
www.sprintpcs.com
xong đó ấn vào phần send a message màu đỏ ở dưới
vào rồi thì đánh số của tao vào
617 304 4774 ( số đẹp ko )
nó sẽ gửi ngày vào máy tao, thử gửi testing mấy cái cho tao đi
..... :)) :)) :)) :)) :)) :))
Bạn nào gửi thì nhớ đề tên nhé, nếu ko là tui nhầm đó :)) :))
bye cả nhà

Trương Minh Anh đã viết:
mấy nhân lớp mình đâu hết rồi mà lên đây toàn thấy người lạ,kiểu này chắc không muốn vào trang lớp mình mất
Vào với anh em cho vui, làm gì ma shy thế. Có gì đâu mấy em lớp toan khóa 03-06 vào chơi muh :)) ;)
Mày học Bách Khoa sắp thi xong chua đấy? Good luck nhé =D>

Back
Bên trên