Lớp Toán 1 thân yêu !

Lã đã viết:
Bực 1 cái là Sing bây giờ cứ mưa dầm dề chẳng làm gì được.

Chán đời quá, mưa liên tục 3-4 hôm rồi, mà mai là semester 2 bắt đầu. Thế là toi cái tết dương lịch rồi, bao kế hoạch đi chơi thất bại hết. :-s Từ mai trở đi là những ngày tháng ngập đầu ngập cổ. Mà không biết mai mà vẫn mưa thì có lên lớp đc ko đây? 8-| 8-| 8-| 8-|

Bọn ở Anh Pháp sướng nhé có tuyết mà xem, bọn trong nước cũng sướng, trời lạnh thì còn trùm trăn ngủ được |-) , chả bù cho tao chả biết làm gì với cái thời tiết khỉ gió này, chơi ko đc, ngủ thì cũng ko được mới chết. :(( :(( :((

Lã em,chúc mừng Lã,vậy là thằng này chưa quên nhé,chỉ tiếc là 7 năm hinh như mới chỉ tặng quà cho em được 1 lần.Sory,đợi Lã lớn 1 tí cho dễ tặng vậy.Thế nhá
Cuối cùng thì lớp cũng có nếp có tẻ,mòn mỏi
Mà hôm trước lớp online được vài người,chán chết,thằng Vần đầu xỏ lại bị bắt đi ngủ sớm,buồn.
Thế nhé,hẹn gặp lại sau
TB:Ê Chi Xồm,bạn nào chê lớp mình bảo ra gặp tớ,rồi sẽ biết

em vào chơi 1 tí, topic này đã có mấy chị con gái rùi, chả bù cho lớp em chả có đứa con trai nào

To Huy: Biết ông là bạn tốt rồi :D Cái lá bằng gỗ có hình con hổ của ông tặng hồi trước tôi vẫn giữ và đang treo trong phòng bên này đấy.

To Quốc: Hehe mày cũng nhớ sinh nhật tao hả? cảm động quá...
Thằng cu trong thiệp của mày về sau chắc cũng tài năng như tao cho mà xem.

To: Những ai nhớ sinh nhật LÃ: Cảm ơn mọi người nhiều, không biết nói gì hơn.:x

p.s: thằng Vần nhớ tặng tao cái gì đi

Lã Quang Duy đã viết:

.... một nụ hôn chẳng hạn, he he he :D :D :D

Chúc mừng sinh nhật Lã nhé, chúc mày nhiều may mắn trong năm mới luôn. Mày có thích exchange sang Pháp học không? :D :D :D
To Vần: hê hê, mày càng ngày càng cốt đột Vần ạ, trông cái avatar của mày mà fòng tin của tao chạy hết không còn đứa con gái nào :D

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Lã Quang Duy đã viết:

Chúc mừng sinh nhật Lã nhé, chúc mày nhiều may mắn trong năm mới luôn. Mày có thích exchange sang Pháp học không? :D :D :D
To Vần: hê hê, mày càng ngày càng cốt đột Vần ạ, trông cái avatar của mày mà fòng tin của tao chạy hết không còn đứa con gái nào :D

Thang khon Nhat ! New year ben kia the nao ha, to su may, con hon chan cai avatar xxx cua may hoi truoc... 8-}

Cac bac yen tam, Tuy member lop minh o Sing chi co 2 nhung se van to chuc mot sinh nhat linh dinh cho be Lã .... :))

Trông avatar của mày như bị bệnh đao ý, thay đi bằng mấy em trẻ đẹp vào .. :)) :)) ngoài ra ko được chửi bệnh nghe càng bệnh hơn
to Lã: chúc mừng sinh nhật bé nhé, chúc bé sang năm tuổi mới hay ăn chóng lớn
to Nhật năm sao tao sang pháp diện exchange student
Vũ Minh Duy đã viết:
Đỗ Thành Tôn đã viết:
Lã Quang Duy đã viết:

Thang khon Nhat ! New year ben kia the nao ha, to su may, con hon chan cai avatar xxx cua may hoi truoc... 8-}

Cac bac yen tam, Tuy member lop minh o Sing chi co 2 nhung se van to chuc mot sinh nhat linh dinh cho be Lã .... :))

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
em vào chơi 1 tí, topic này đã có mấy chị con gái rùi, chả bù cho lớp em chả có đứa con trai nào
Em ko cần vào đây câu bài đâu, mấy trang lại có mấy câu bình luận thì nghe chuối lắm em ...từ này xin đừng sang threat của lớp anh quậy phá nhé
0:) :eek: =;

To Lã: Chúc mừng sinh nhật nhé! =D>
To Châu: mày ăn nói với em ấy kiểu gì thế? [-x Đừng thô lỗ thế chứ.

@ Châu: mày sang exchange thật không đấy? Học cái gì, ở đâu, bao giờ, bằng tiếng anh hay tiếng pháp?
@ Vần: he he, new year cái chó giè, như cứt, nghỉ 2 tuần chả biết đi đâu. Tình hình euro tăng giá nhanh thế này thì tao chỉ có nước bán quần bán áo về nước thôi, hê hê... Đã bảo mày thay avatar sao chưa chịu, hê hê, mà tóc mày ít xoãn rồi nhẩy :D :D :D

Trần Minh Tú đã viết:
Tú xxx đổi đối tượng thích sang con gái rùi hả? :D :D :D bảo vệ em í khiếp thế... :D

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Trần Minh Tú đã viết:
Tú xxx đổi đối tượng thích sang con gái rùi hả? :D :D :D bảo vệ em í khiếp thế... :D
Chỉ cảnh báo những ai câu bài thôi, có thô lỗ gì đâu; em ý vào viết đóng góp thì rất là tán thánh đấy chứ .. :> =D>
to Nhật: sang diện exchange để học tiếng pháp, sang mùa hè thôi ? học mấy khóa để trau dồi ngoại ngữ mới, nhờ giúp đỡ =D> [-x

Thế nào mới là đóng góp đây,anh Châu bảo em thử coi,tức là phải post bài học tập chứ gì,hay không được phá hoại,mà em có làm gì đâu,không thích thì thui vậy

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
Thế nào mới là đóng góp đây,anh Châu bảo em thử coi,tức là phải post bài học tập chứ gì,hay không được phá hoại,mà em có làm gì đâu,không thích thì thui vậy

Em oi, gi ma nong nay vay, anh Chau chi dua chut cho vui thoi, ...
Cu o lai noi chuyen cho vui, :))...

Này Châu,tao không ngờ mày lại bờ lờ sờ với cái em hậu duệ như thế,bị các em ấy chửi khoáy như thế là phải,thật là xấu hổ,đi ngoài đường đừng bảo là bạn của thằng Huy,nếu không ở nhà tao hắt xì hơi ra đằng mũi thì bỏ....Tao nói vui thế thôi chứ mày như thế là hơi bất lịch sự đấy,không được đâu,được các em ghé vào chơi là may lắm rồi đấy,không thì lại bị mấy bạn lớp Hóa......,xin lỗi các em đi,đừng để mang tiếng
Còn em Hằng này,lời xin lỗi thì để thằng Châu nói,còn với em anh cũng góp ý vài điều,tức cái gì thì tức,nói gì thì nói chứ không nên nói nặng lời như thế,đặc biệt là có vài chỗ hơi tế nhị,không hay,nếu không bản chất đàn ông trỗi dậy thì hỏng bét.
Tóm lại,bớt giận,và tiếp tục như lúc đầu,tham gia vào topic này,thoải mái,vô tư,nâu pờ rô pờ lem,thế nhớ,có mũi tên có chữ thập mới xôm trò chứ hả,nhể
Đã đứa nào thi xong chưa,cố lên các em,tao còn 1 môn nữa thôi,chuẩn bị đú rồi,hờ hờ
Bye,hẹn lúc khác.

@ Châu: Ông định sang đâu học tiếng hả Châu? Ở Paris chắc có nhiều con gái xinh :D nhưng đắt tiền lắm đấy, hay mày đến Tolouse đi, ở đây có trường tiếng ở Toulouse 2, hè cũng có nhiều VN sang học tiếng Pháp đấy, mà lại rẻ :D, mùa hè lại có thể đi làm, ví như như hái hoa quả, khoảng 2000 euros 1 tháng :D :D

To Lã: Mày yên tâm vì cái thằng nhỏ đó thấy giống mày quá tao giết rồi...

To Mấy em gái dễ thương: Thấy cái avatar của Huyền Anh hình con trai nên thằng Châu nhà anh nó mới lỗ mãng thế, chứ bình thường ai lại nói thế với con gái bao giờ đâu. Nào, đã khen bọn anh cool thì ở lại với bọn anh cho vui, có gi ta từ từ tâm sự mấy em ha...

To Huy Cận: Tao duyệt mày đấy con chó

To Nhật Lỗ: Tao coi cái avatar của mấy là đủ triple-x lắm rồi, thôi khỏi...

Trịnh Quốc Anh đã viết:
To Lã: Mày yên tâm vì cái thằng nhỏ đó thấy giống mày quá tao giết rồi...

To Mấy em gái dễ thương: Thấy cái avatar của Huyền Anh hình con trai nên thằng Châu nhà anh nó mới lỗ mãng thế, chứ bình thường ai lại nói thế với con gái bao giờ đâu. Nào, đã khen bọn anh cool thì ở lại với bọn anh cho vui, có gi ta từ từ tâm sự mấy em ha...

To Huy Cận: Tao duyệt mày đấy con chó

To Nhật Lỗ: Tao coi cái avatar của mấy là đủ triple-x lắm rồi, thôi khỏi...
:D :D mày được :D :D

chau le minh đã viết:
Trông avatar của mày như bị bệnh đao ý, thay đi bằng mấy em trẻ đẹp vào ..

Tổ sư mày ! Mai thay bang anh Chau Le Minh trong cho tuoi mat :)) :)) :))
khong thi bang anh Nhat Minh hay Duc Anh gi do cung duoc.. b-) Hô hô..

Back
Bên trên