Lớp Toán 1 thân yêu !

Trịnh Quốc Anh đã viết:
To Mấy em gái dễ thương: Thấy cái avatar của Huyền Anh hình con trai nên thằng Châu nhà anh nó mới lỗ mãng thế, chứ bình thường ai lại nói thế với con gái bao giờ đâu. Nào, đã khen bọn anh cool thì ở lại với bọn anh cho vui, có gi ta từ từ tâm sự mấy em ha...
QUOTE]
Mấy hôm nay mạng hỏng với đi làm suốt nên mới ko lên đươc mạng... nói thể để người khác ko nghĩ la mình sợ nên giấu mặt ..
To Quốc Anh:Mày nói vua đấm vua xoa, tên em la Huyền Anh thì mày nghĩ là con trai à. Mày tưởng mắt tao tèm nhém lắm sao.

To Cả lớp: " Nó" nói (chính ra là từ " chửi " mới đúng ) cái threat của lớp mình là freaky ma cũng chẳng ai nói gi nhỉ, sao lớp mình hiền thế. Nếu có ý kiến thì phải nói ra chứ, ko thể để đua lop 10 bào lớn đầu mà dại được. Mà topic Toán 1 ( 03 -06) lấy gì mà hay mà cũng chê topic khác

To Thu Hằng:
+nếu em vào nua để nói anh thì anh cũng chẳng quan tâm làm gì, nhưng để anh nói cho em hiểu. Em dùng từ hơi bị thiếu tộn trọng đấy " Mất dạy " lại còn viết hoa với cả bold lại nua. Đấy là từ do em tự nói ra mà ko có sự cho phép của người khác, ở bên này có khi vào tù như chơi đấy. Nói thế là ko phải dọa, mà anh nói rất nghiêm túc đấy. Nói thể có khác gì là ko tôn trọng thày giáo ko, Mà thày Khải vào đọc thì có sao đâu mà em phải dọa... thanks for letting him know.
+ Thanks em ...thế mẹ em có dạy em nói chuyện với đàn ông thế nào ko ? Anh đủ hiểu cách đối nhân xử thế thề nào trong hoàn cảnh này. Mọi người có quyền bình đẳng cả trai lẫn gái. Nếu sai thì nói thẳng để mọi người ko gây xích mích hiểu lầm. Kể cả bạn thân của anh, nhiều lúc cũng phải nói thẳng. Ngoài ra, còn chuyện nua cái này chỉ nói ra thôi, ko có tính khen hay chê cả - đồng ý hay phủ nhận :Tính của người Việt Nam là ưa nói ngọt, và ko muốn nhận lỗi sai trực tiếp về mình... nói thế thôi chứ lan man quá rồi
+ Mấy cái show đấy chỉ nói cho cái chuyện làm quà thôi, nói thế thôi mấy thằng lớp Nhát lém, ko vào mấy cái đấy đâu. Mấy cái avatar đấy nó còn đùa này nọ được mà, mà mấy cái đấy nói lâu lắm rồi, hòa ra lại có người để bụng 8-} 8-} 8-}

To Minh Duy: nhờ mày viết Tiếng Việt có dấu, làm cho người khác đọc loạn cả lên.

To Nhật: tao chỉ có ý định sang chơi thôi, chứ ko có ý định học tiếng pháp với cả đi làm đâu. Mày bảo thang kiếm 2000 có xạo ko đấy, tao có gọi cho cái Tú thi nó bảo co 1000 thôi mà ngày nào cũng đi hái nho, dù mua hay nắng, mà thấy cực lém, cực hơn công việc tao bên này là

Bye mọi người nhé, sắp đến Valentin rồi có ai có plan gì ko kể anh em với nhé, chắc ai cũng có couple rồi nhỉ .... :)) :)) :)) anyway, happy Valentin . ...too early ha ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào cả nhà!
Một năm rồi mới gặp lại cả nhà ha,mọi người hoc hành thi cử thế nào rồi!
Thấy DA bảo đang chuẩn bị thi nên cũng không thấy lên forum này còn tớ hôm nay thì vừa thi xong, tiện thể vào forum để chơi với lớp mình tý nhưng có vẻ như cũng chẳng có nhiều chuyện gì hay lắm để mà chơi.

Hôm 7/1 là sinh nhật Bình Boong,sau sinh nhật Lã 1 hôm.Sao không
thấy Lã chúc mừng thế nhỉ không sợ Bình giận à chỉ khổ thân Bình vẫn còn nhớ đến 6/1 là sinh nhật của ai đấy có tên "gà dù", sao lại có người nhẫn tâm thế quên cả một người bạn đã học chung với mình bao nhiêu năm(To Bình:nếu 1 ngày nào đó Bình mà đọc được dòng này thì nhớ nhẹ tay dùm tớ nhé!!).Sinh nhật Bình năm nay, con gái bọn tớ đến quậy phá nhà Bình một hôm từ sáng đến chiều mặc dù vẫn mang tiếng là đang ôn thi, thỉnh thoảng lại nhẫc đến chuyện vui gì đó của lớp mình ngày xưa mà cười chảy cả nước mắt.Không biết hôm đấy có ai bị hất xì hơi không tại vì tên của mỗi bạn trong lớp có lẽ được nhắc lại ít nhất 1 lần.

To Thu Hằng và cả mọi người nữa:Em gái à chị đã đọc bài viết của em rồi, có thể nói đấy là bài viết khá ấn tượng đấy, phải chăng đấy là 1 trong những phong cách của con gái chuyên toán bây giờ.Đứng trên phương diện cùng là con gái với nhau chị cũng có một số điểm đồng tình với em. Châu à chẳng lẽ cứ phải đem những chuyện như thế ra thì mới có chuyện để nói sao, như hôm nay chằng hạn tớ váo forum lớp mình đến bực cả mình vì toàn những bài viết lăng nhăng,có lẽ chỉ có bài viết của Châu là giúp tớ tìm lại chút gì của con trai lớp toán. Cảm mơn Châu nhiều lắm vì 3 năm cấp III vẫn luôn để lại cho tớ niềm tự hào về con trai lớp toán:ngay cả lúc đùa nhưng lúc nào cũng thật thông minh, hóm hỉnh( có lẽ bây giờ học đại học rồi tớ lại càng nhận ra điều ấy).

Trong bài viết cùa Hằng,chị nhớ là em có đề cập đến chị và Tú,em gái à có lẽ là em chưa đọc bài viết của chị và của Tú đúng không, nếu vậy thì đừng vội kết luận.Forum này có nhiều mặt chưa tốt nhưng phải công nhận là nhờ có nó mà những lúc nhớ cả nhà, tớ lại có nơi để tìm đến. Hằng à có lẽ em vẫn còn đang là học sinh nên em không thể hiểu được khi là sinh viên rồi chỉ cần được gặp lại 1 người bạn cùng lớp dù trước đây mình rất ghét đi chăng nữa cũng thấy đáng quý nhường nào.

Hằng à hiện chị là sinh viên rồi và cũng có lúc là cô giáo nữa, chị cũng có những học sinh có khi bằng tuổi em,và quả thực là cách nói chuyện với lớp anh chị như thế gọi là "hư".Chị tin là thầy Khải nếu đọc bài viết của em cũng sẽ không vui đâu.Em nói các anh mất dạy thậm chí còn có ý gộp cả chị và chị Tú trong đấy nữa nhưng theo chị nghĩ ngôn ngữ của em cũng chẳng lấy gì là khiếm nhã. Chị cũng hơi shock vì từ "cool" mà em dùng,có rất nhiều cách thức sử dụng ngôn ngữ để phê phán 1 cái gí đó mà đôi khi vũ khí của nó còn lợi hại hơn cả dùng những từ chẳng mấy gì là lịch sự.Con gái chuyên toán vốn còn giòi cả văn và ta nữa, chị mong
em sẽ học được nhiều từ vựng trong ta mà theo đúng nghĩa trong sáng của nó.

To các bạn trai: Con trai chuyên toán lớp mình còn có nhiều điểm làm cho các em ý phải khâm phục, tại sao lại cứ để các em ý chê thế nhỉ?
Tớ tin rằng những bài viết lần sau sẽ hay hơn nữa.

To Mtu và cả lớp:FTU bọn tớ tuần sau lại đi học rồi nhưng 1 tuần trước tết vẫn đi chơi được mà Tú.Thuận nói là ai không đi chơi được thì mất phần. Thế nhé khi nào thi xong báo cho bọn tớ để định ngày cụ thể!

God be with you!

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu không gặp Chi đúng là Chi đã già dặn thêm nhiều rồi đấy nhỉ. Lại còn đi làm gia sư nữa chứ, giống Quốc ghê...

Nếu cứ nói linh tinh ba cái chuyện xyz mãi thì đúng là không hay, nhưng nếu cứ nghiêm túc quá thì sẽ già nhanh đó Chi, Q mong Chi chỉ là người lớn thôi (xứng đáng là cô của Q), chứ không phải là một bà già à nha...

Có vẻ như con gái thì dễ bộc lộ tình cảm hơn con trai ? Nếu là nhớ bạn bè thì chắc chắn Chi ko nhớ bằng bọn con trai xa nhà như bọn Q đâu. Chẳng qua mọi người không nói ra thôi. Có xa rồi mình mới thấy, bọn bạn mình đứa nào đứa nấy đều thất học, mặt thì ngu ngu, mà sao mình lại thấy đáng yêu đến thế ? Có xa rồi mình mới biết những người bạn ấy chẳng gì dễ gì có được.

Hồi mới đi nhớ nhà thì tao không nhớ lắm nhưng nhớ chúng mày thì tao nhớ kinh khủng. Tự hỏi mình sao cái bọn ở đây, mang tiếng là mình đang ở UK đấy, đúng là chẳng bằng 1/10 bọn ngu ngu nhà mình... Chúng nó chơi với nhau ích kỷ và nhỏ nhen biết bao...

Mày khá đấy Châu ạ, tao không ngờ mày nói hay đến thế đấy, nhưng mà cũng phải công nhận mày có hơi sai từ đâu đi, sao tự nhiên lại mắng em Huyền Anh ? Tao thấy em này dễ thương mà :D

Tao cũng bị như mày Lỗ ạ, nhưng tốt nhất là ko nên nghĩ đến chuyện đó sớm. Nghĩ được đến ngày mai mình nên ăn gì là tốt rồi... Đến khi học xong rồi sẽ tùy cơ ứng biến thôi...

Thôi chào các con, bố đi thi đây.

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Lâu không gặp Chi đúng là Chi đã già dặn thêm nhiều rồi đấy nhỉ. Lại còn đi làm gia sư nữa chứ, giống Quốc ghê...

He he tao nghi bọn mày đi làm gia sư rồi dụ dỗ mấy em dưới tuổi vị thành niên lắm :D :D.

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Nếu là nhớ bạn bè thì chắc chắn Chi ko nhớ bằng bọn con trai xa nhà như bọn Q đâu. Chẳng qua mọi người không nói ra thôi. Có xa rồi mình mới thấy, bọn bạn mình đứa nào đứa nấy đều thất học, mặt thì ngu ngu, mà sao mình lại thấy đáng yêu đến thế ? Có xa rồi mình mới biết những người bạn ấy chẳng gì dễ gì có được.

Hehe, mày có cần chửi cả làng một cách thâm nho thế không? Bọn thất học, mặt ngu ngu, he he. Nghe mày nói mà tao nhớ thằng Vần quá... :((

Đỗ Thành Tôn đã viết:
@ Châu: mày sang exchange thật không đấy? Học cái gì, ở đâu, bao giờ, bằng tiếng anh hay tiếng pháp?
@ Vần: he he, new year cái chó giè, như cứt, nghỉ 2 tuần chả biết đi đâu. Tình hình euro tăng giá nhanh thế này thì tao chỉ có nước bán quần bán áo về nước thôi, hê hê... Đã bảo mày thay avatar sao chưa chịu, hê hê, mà tóc mày ít xoãn rồi nhẩy :D :D :D
hê hê,đố thằng Nhật dám bán quần áo đấy

Phải bạn Chi không đây,phải thiếu nữ vận thường lả lướt qua mặt mình suốt 3 năm trời không đấy,phải cô nàng đỏng đảnh ngây thơ,hồn nhiên,trong trắng,vẫn thường nhìn đểu mình từ 2001 đến tận 2004 đủ 5 tiết/1 ngày đây chăng,thật lạ,có gì đâu,tàm tạm,phình phường thôi,cho hỏi thăm CHi,Bình,NA,TMinh,Thủy,thêm ai cũng được...có cần hỏi thăm bạn HUy không.
Ê Quốc,chó sủa thì cũng phải biết tôn trọng chủ chứ,không đồng ý thì thôi,chứ đồng tình thì phải vẫy đuôi,liếm chân chủ,phải rút kinh nghiệm.Mà này,mày nói lũ ở nhà thất hoc mặt ngu ngu,tao cũng thấy yêu và thương mày nhiều lắm Quốc ạ,khổ thân cho những ai không tự được nhìn thấy mặt mình ngu.Chó Quốc,về nhanh lên tao chỉ cho,khi nào về nhớ bảo để đi đú tao còn lập list ngu....nhể

Ê,Nhật Lỗ,tao đố mày dám gửi ảnh xyz đấy,vỡ mặt ngay...à mà thôi,tùy mày đấy,tao cũng đang...
Minh Cu,đừng buồn,tao hiểu mày mà,đời phải biết mình là ai chứ,phải biết chấp nhân,mày vẫn thế cơ mà
Vần em,công nhận nhìn cái avatar của em anh cũng thấy em rực lửa ra phết,đổi đê,buồn nôn,nước mắt chảy đằng mồm

Lop minh noi chuyen vui qua nhi, lau lam moi len duoc.

Cac bac o nha an tet vui ve that, chang bu cho ben Sing, an tet Tay thi minh lai ve nha, an tet ta thi minh lai sang Sing, ===> chang duoc an cai tet nao ca :((

To Chi xom: Ay goi them may ban gai lop minh len nua cho vui, ... b-), anh em khong thay ban gai len nhieu nen thinh thoang noi hoi lac chu de, thong cam nha..

b-)

Lâu rùi ko lên mạng,vào đọc bài của mấy em lớp Toán năm nay thấy choáng quá. Đúng là mọi thứ ngày càng thay đổi,chỉ cách nhau có 3 năm mà thấy cách suy nghĩ và ăn nói của các em ấy khác hẳn con gái lớp mình.Mới học lớp 10 mà các em ấy đã rất tự tin và biết nhiều thứ,chẳng bù cho mình hồi cấp 3 chẳng biết gì cả.Thế nhưng vẫn thấy thiếu một cái gì đó...

Trịnh Quốc Anh đã viết:

Nếu cứ nói linh tinh ba cái chuyện xyz mãi thì đúng là không hay, nhưng nếu cứ nghiêm túc quá thì sẽ già nhanh đó Chi, Q mong Chi chỉ là người lớn thôi (xứng đáng là cô của Q), chứ không phải là một bà già à nha...

Có vẻ như con gái thì dễ bộc lộ tình cảm hơn con trai ? Nếu là nhớ bạn bè thì chắc chắn Chi ko nhớ bằng bọn con trai xa nhà như bọn Q đâu. Chẳng qua mọi người không nói ra thôi. Có xa rồi mình mới thấy, bọn bạn mình đứa nào đứa nấy đều thất học, mặt thì ngu ngu, mà sao mình lại thấy đáng yêu đến thế ? Có xa rồi mình mới biết những người bạn ấy chẳng gì dễ gì có được.

Hồi mới đi nhớ nhà thì tao không nhớ lắm nhưng nhớ chúng mày thì tao nhớ kinh khủng. Tự hỏi mình sao cái bọn ở đây, mang tiếng là mình đang ở UK đấy, đúng là chẳng bằng 1/10 bọn ngu ngu nhà mình... Chúng nó chơi với nhau ích kỷ và nhỏ nhen biết bao...

Mày khá đấy Châu ạ, tao không ngờ mày nói hay đến thế đấy, nhưng mà cũng phải công nhận mày có hơi sai từ đâu đi, sao tự nhiên lại mắng em Huyền Anh ? Tao thấy em này dễ thương mà :D

Tao cũng bị như mày Lỗ ạ, nhưng tốt nhất là ko nên nghĩ đến chuyện đó sớm. Nghĩ được đến ngày mai mình nên ăn gì là tốt rồi... Đến khi học xong rồi sẽ tùy cơ ứng biến thôi...

Thôi chào các con, bố đi thi đây.

To Quốc Anh: thằng này hay thích nói xỏ xiên nhỉ ...Vua khen được 1 câu đã chửi lại rồi. Thế nào là bằng 1/10 bọn ngu ngu ở nhà thế, chắc ở bên đấy học giỏi lắm nhỉ. Tao đi học tao chẳng bao giờ tao đi so sánh học ờ nhà. Học nhà cũng rất tốt đấy, học được các kiên thức sâu hơn ko tran lan như ở bên này. Mà ờ nhà còn rất nhiều nhân tài, nhưng vi có nhiều lí do như điều kiện va tài chính nên ko đi. Mà du học cũng nhiều thành phần: (1)đi du học đúng nghĩ là du học,(2) đi du hoc chỉ để sang kiếm tiền, (3)và đi chỉ muốn sang để chơi bời
Loại 1: ko muốn đề cập, vì ai cũng biết là để mở mang kiến thức

Loại 2: nhiều đua sang đấy đi du học đấy, lúc đầu chỉ cũng đâm đầu vào học đấy. Suốt ngày chỉ biết đến hoc. Năm đầu thấy học được, điểm thì cao chót vót. Thấy học trên lớp dễ quá, thề là quyết định đi làm. Đi làm nói thế chừ rất mệt mà lại con đau đầu nua. Mọi người đấu đá, để có chỗ kiếm việc ngon nen tìm đủ mọi cách để đuổi nhưng đua mời làm còn non nớt bằng cách nói xấu với boss, hay lạnh nhạt; Nếu mà ko biết cư xử đúng đắn là đuổi viẹc như chơi mặt dù làm cũng chẳng kém ai cả. Nhưng nếu qua được thời gian học việt thì mọi việc sẽ thuận buồm 8-} 8-}. Đi làm nhiều nên thời gian về nhà học sẽ ít đi, mà mệt nên có lúc cũng chẳng muốn học. Nhiều lần như thế học hành giảm sút nên, nên ểu oải và ko muốn học. Trường hợp xấu nhất là bỏ học để kiếm tiền....

Loại 3: bố mẹ cho con đi vì nghĩ sang đó môi trường tốt nên ko sa đà vào các chuyện khác như chơi bời trác tác. Mọi nguời nghĩ đó là hình thức cải tạo. :)) :)) Thế là chết, Ông còn vua sang thế là đi đua đòi, hoc được 1 kì đầu thì bỏ học, nhưng nói dối bố mẹ gừi tiền sang để đi chơi bời. Gia đình đấy ko sớm thì muộn cung bị quá sản mất

Mấy trường hợp trên thi tao đã gặp nên mới kể lại ... 3 loại này tao cũng chẳng thuộc loai nào. Học cũng bình thường, đi làm thì có nhưng cũng ko say tiền cho lắm nên cũng bình thường, nhà thì thì cũng ko giàu cho lém nên cung ko thuộc loại 3.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thị Anh Tú đã viết:
Lâu rùi ko lên mạng,vào đọc bài của mấy em lớp Toán năm nay thấy choáng quá. Đúng là mọi thứ ngày càng thay đổi,chỉ cách nhau có 3 năm mà thấy cách suy nghĩ và ăn nói của các em ấy khác hẳn con gái lớp mình.Mới học lớp 10 mà các em ấy đã rất tự tin và biết nhiều thứ,chẳng bù cho mình hồi cấp 3 chẳng biết gì cả.Thế nhưng vẫn thấy thiếu một cái gì đó...
Tú hồi đấy tự tin lắm mà cũng thấy choáng cơ à, ko bù như bọn mình hồi đấy suốt ngày chỉ biết học, chẳng biết mọi thư xung quanh như thế nào nua. Đáng khâm phục, cứ thế mà phát huy, nhưng mà thiếu gì cơ ??? 0:) 0:)

Đỗ Thành Tôn đã viết:
(...tiếp theo và hết)

Thế nhỉ, viết thế có tính là nghiêm túc không? Buổi sau tớ kể chuyện cô bạn ở khu nhà đối diện nhé, cái này cấm -16 đấy :D.

MINH

P.S: Chi cho tớ hỏi thăm Bình boong nhé... :D :D :D
=D> =D> có gì mà úp úp mở mở thế, có gì hay ko, hic hic làm thế có nhiều đua đầu óc lớp mình đen tối, hay kể chuyện với bàn tán bậy bạ thì chết. Mà Nhật đừng gieo rắc bậy bạ nhé, ko up lên đâu.
PS: có xinh cho tớ lam quen với, 0:) 0:) Cấm đua nào nghĩ bậy .
To Vần: ở bên Sing ko có chinese new year à, tao cứ tưởng đa phần bọn nó là nguời Trung Quốc mà
To Huyền Chi: Cậu nói hay đấy, nhưng có cái gì đó hơi khô khan và giáo điều những thế là đáng được vỗ tay lém =D> =D> =D> =D> =D>

@ Châu: Chào mày, tao nói đùa thế thôi, chuyện đấy ko thể kể ra được. Thế hè mày sang những tỉnh nào đấy? Có đến chơi chỗ tao cho vui?
@ Huy: Mày thách tao hả? Hehe

@các bậc "tiền bối",
Tình hình là rất tình hình. Có 1 điều rất ko ổn đang diễn ra là hình như các anh chị khóa trên ko hiểu các em khóa dưới và các em khóa dưới cũng chẳng hiểu tí gì về các anh chị khóa trên. Như thế chẳng có rì là hay cả :nono: chỉ làm cho khối Toán vốn đã bị coi là nhàm càng nhàm hơn thôi [-x
Em chưa bao giờ bén mảng vào box 01-04, chẳng ngờ đâu lần này lại phải đứng ra làm ng` hòa giải :)| (mà chẳng biết mình có ôm rơm rạm bụng ko nữa 8-} :(() Dù sao thì cũng có lời can :D Can cho nhờ, hạ hỏa dùm đê. Hôm nay e phải thử vào đây đọc vì con bạn em đã tự hứa là từ nay nó sẽ ko bao giờ vào đây nữa. Như thế để làm rì??? Tự dưng 1 trận cãi nhau dở hơi chẳng ra đâu vào đâu làm cắt đứt tình anh em [-x. Phát mệt với mấy người 8-}
Gái 03-06 mà vào post trong 01-04, nhất là cùng khối chuyên với nhau, thì lý do trước hết là vì bọn em ngưỡng mộ các anh các chị học hành đỉnh cao (ko bê bối như bọn em :D) chứ có ý rì khác đâu. Đằng này "tiếp đón" kiểu vừa đón vừa xua nửa đùa nửa thật của anh Trâu lại làm 1 con bé mất lòng. Con bé đấy lại đi kể với 1 con bé khác, con bé khác lại kể kể nữa nữa. Mỗi lần kể "trầm trọng" thêm 1 tẹo, thì cãi nhau là chuyện thường tình :)). Lúc bức xúc mà, con Hẳng nó cũng đâu có ác ý rì đâu :D, thông cảm dùm đê b-).
Vì đang đứng về phe T1 03-06 nên em cũng ko muốn kể ra mấy điểm "thô" của anh Minh :| ko lại bảo đến ngay cả ng` hòa giải cũng bảo thủ :D Nói chung là anh Minh thì chẳng biết ý rì cả [-x chẳng tinh chút nào [-x :)) (anh hiểu được đến đâu thì hiểu 8-| mà chắc là ko hiểu đâu :)) ló thuộc lĩnh vực "tình cảm" :mrgreen:) còn các anh chị khác thì cứ bênh 1 chút lại mắng 1 chút 8-} Chẳng chịu nhường đàn em dù chỉ 1 ly :mad: :(.
thôi thì huề nhá :D Dang tay vẫy gọi đê, để mấy đứa bạn em còn thấy hứng mà vào :D CHứ ko thế này thì nặng nề quá :-s
Thứ 4 tuần này Toán1 03-06 tổ chức 1 buổi giao lưu (giao lưu riêng của Toán tin với nhau thôi :D) trên phòng lớp em :D phòng tầng 4 :D bao nhiu chẳng nhớ nữa :D Ai còn ở VN thì đến đi, cho vui. (khi đi nhớ mang thêm tờ báo kê ngồi :)) Bọn em vứt hết bàn ra ngoài hành lang mà :D) máu và hoành tráng lắm b-) Các anh chị cố đi nhá :D Để thấy trẻ con thời nay ko "quá đáng", các em gái toán 1 năm nay ko "nam tính" và Toán 1 năm nay thậm chí còn hay và đoàn kết hơn các anh chị đấy :)| Xem có học tập được rì từ bọn em ko :))

Em,
Phương

Ui giời 8-} Lâu lắm mới thấy post được 1 bài chất lượng vậy b-)
Mình phục mình sát đất >:-D<>:-D<>:-D<

Tìm mấy bài còn bé viết, ai ngờ bài gần nhất nó lại viết trong box toán 01-04 :)), quái lạ.
Chuyện gì thế này, các bác T1 lập ra cái topic nhưng chị em chả lên nên quen mui vác mấy chuyện thô bỉ ra nói trên net thế này àh :)) (các ông anh là phải như em đây này, bị rơi vào cái lớp đông con gái, phải biết lúc nào nên vác những chuyện đấy ra nói [-x). Chứ mmaays bác toán nói chuyện XXX con gái người ta đọc được ko nói cho mấy nặng lời, ko đánh giá cho mới là lạ. :)). Nhưng thôi noi schung là box của các bác, các bác thấy nói cái gì vui thì ác bác nói thôi :D.
Em Huyền Anh em í vào câu bài thật :)), nhưng bác CLM đâu có phải là người đứng đắn gì trong cái chuyện post bài mà đi khuyên răn người khác :)). Đã thế lại còn dùng từ ngữ rất kém, chạm lòng tự ái của em ý :)). Em ý tự ái một phần, đi kể lại, cái người ngoài ko hiểu thì tự ái gấp mấy lần lên :)), thành ra làm một post rất quá đáng :)). Công nhận em ý dùng từ chả hay ho gì cả :)), nhưng bác CLM cũng phải hiểu rằng con gái con lứa, nó nhìn thấy con trai bàn về chuyện XXX thì nó ghê tởm lắm :)), lúc nó giận cá chém thớt (như quả đấy) thì nó cứ vác hết vào mà nói thôi :D. Nhưng có một điều cần phải nhắc bác chân thành :)), bác sang bên Mĩ học cái gì, để mà có quyền vác VN ra mà nói hả :)). Bác có giỏi giang gì ko mà bác vác tất cả người VN ra mà nói. Cái kiểu thích noi ngọt này nọ. Bác ở bên Mĩ ko thấy bọn nó cũng thế ahf? Bác kể chuyện đi làm cũng thấy thế còn gì, *****, nước nào mà chả thế. Lại còn vác Mĩ ra mà nói đi tù với đi này đi nọ. Yêu cầu dọa cái gì cũng đừng có vác VN, hay Mĩ ra mà nói, chả còn tí gốc nào cả. Nói thế dễ gây bất bình cho người ngoài lắm. Nói năng phải như bạn gái lớp ông ý, thế thì người ta mới phục chứ.
Vào đọc thấy thương thay cho các bác lớp toán bị chwuri oan quá :)), nhưng lại rất bất bình với cái cách mà bác CLM ăn nói :)). thôi té đây, các bác ở xa nhà giống em ăn tết vui vẻ nhé :)).

:tongue: :tongue: :guitar: :guitar:
Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Tìm mấy bài còn bé viết, ai ngờ bài gần nhất nó lại viết trong box toán 01-04 :)), quái lạ.
Chuyện gì thế này, các bác T1 lập ra cái topic nhưng chị em chả lên nên quen mui vác mấy chuyện thô bỉ ra nói trên net thế này àh :)) (các ông anh là phải như em đây này, bị rơi vào cái lớp đông con gái, phải biết lúc nào nên vác những chuyện đấy ra nói [-x). Chứ mmaays bác toán nói chuyện XXX con gái người ta đọc được ko nói cho mấy nặng lời, ko đánh giá cho mới là lạ. :)). Nhưng thôi noi schung là box của các bác, các bác thấy nói cái gì vui thì ác bác nói thôi :D.
Em Huyền Anh em í vào câu bài thật :)), nhưng bác CLM đâu có phải là người đứng đắn gì trong cái chuyện post bài mà đi khuyên răn người khác :)). Đã thế lại còn dùng từ ngữ rất kém, chạm lòng tự ái của em ý :)). Em ý tự ái một phần, đi kể lại, cái người ngoài ko hiểu thì tự ái gấp mấy lần lên :)), thành ra làm một post rất quá đáng :)). Công nhận em ý dùng từ chả hay ho gì cả :)), nhưng bác CLM cũng phải hiểu rằng con gái con lứa, nó nhìn thấy con trai bàn về chuyện XXX thì nó ghê tởm lắm :)), lúc nó giận cá chém thớt (như quả đấy) thì nó cứ vác hết vào mà nói thôi :D. Nhưng có một điều cần phải nhắc bác chân thành :)), bác sang bên Mĩ học cái gì, để mà có quyền vác VN ra mà nói hả :)). Bác có giỏi giang gì ko mà bác vác tất cả người VN ra mà nói. Cái kiểu thích noi ngọt này nọ. Bác ở bên Mĩ ko thấy bọn nó cũng thế ahf? Bác kể chuyện đi làm cũng thấy thế còn gì, *****, nước nào mà chả thế. Lại còn vác Mĩ ra mà nói đi tù với đi này đi nọ. Yêu cầu dọa cái gì cũng đừng có vác VN, hay Mĩ ra mà nói, chả còn tí gốc nào cả. Nói thế dễ gây bất bình cho người ngoài lắm. Nói năng phải như bạn gái lớp ông ý, thế thì người ta mới phục chứ.
Vào đọc thấy thương thay cho các bác lớp toán bị chwuri oan quá :)), nhưng lại rất bất bình với cái cách mà bác CLM ăn nói :)). thôi té đây, các bác ở xa nhà giống em ăn tết vui vẻ nhé :)).

To Hoài Anh: mọi thứ đang lắng xuống thì chú Hoài Anh lại vào đổ thêm dầu vào lủa... 0:) 0:)
+Đọc cả bài toàn đua lớp toàn cải nhau vì mấy cái xxx gì đó, chẳng vào quái chủ đề gì cả. Thề nào lớp Toàn quen mui vác mấy chuyện thô bỉ ra nói...? Mày nói như lớp toàn là trùm mấy cái đó lắm. Xin lỗi mầy nếu mà ko biết gì về tính cách lớp toàn bọn tao thì đừng có nói kiểu đấy. 3 năm cấp ba học với nhau, tao thấy nhiều thứ đáng phải học hỏi từ chính nhưng đua bạn đó. Bạn bè chơi với nhau rất ôn hòa, và cực kì đoàn kết; và ngoài ra là rất ngoan nua. Con gái với con trai nói chuyện với nhau một là xưng tên hai la xưng bạn. Chưa bao giờ nghe lớp toán chửi bậy một câu nào trong lớp cả. Vì nhiều khi chỉ chửi 1 câu thôi, cảm thấy hổ thẹn với chình mình, như Chi nói đấy có nhiều cách để sử dụng ngôn ngư để thuyệt phục nguờ khác mà ko văng ra 1 lời chửi tục nào. Cái đó mới là vũ khí để thuyệt phục người khác. Còn về chuyện xxx thì tuyệt đối chắc ko có, nên đừng khép lớp Toán vì quen mui ko có con gái vào mà nói đến chuyện xxx. Nếu có thì mấy đứa ở bên Pháp, bào đến mấy cái xxx show gì đó ( viết thế ko có nghĩa là gộp chung tất cả mấy đua lớp minh du học ở bên Pháp lại) nó cũng chỉ đùa thôi, mày thấy đấy mấy đứa lớp tao nói chuyện như thế người trong lớp nghe thì biết ngay nói đùa nhưng nếu ai mà biết thì tưởng thật... 8-} 8-} 8-} :)) :)) :)) ....
+Lớp Toán bị chửi oan vì em ý nói là lớp Toán nói chuyênj xxx, thế thì :biggrin: 0:) 0:) thế chú tưởng anh nói chuyện xxx à, thế thì nên xem lại tất cả các bài tao viết đi, ko có bài nào nói hay bàn luận về xxx cả. Chú gộp chung thế là ko được #-o #-o :)) :)) :))
+Chú đọc kĩ chưa đấy :> :> :)) :)) ...tao chẳng vác chuyện để đi nói xấu Vietnam như mày nghĩ gì cả, mà còn khen rất nhiều là đằng khác. Nếu nói thế thì có khác tự chửi mình đâu :)) :)) :)) :))
Bài này viết cũng ko phải bài đổ thêm dầu vào lủa mà rất bức xúc những lời nói thiếu sự thật hay bằng chưng của chú Hoài Anh, chỉ muốn bảo vệ lớp Toán thôi .... :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)>- :)>- :tongue: :tongue: :guitar: :guitar:

Back
Bên trên