Lớp Toán 1 thân yêu !

:)), chả rõ đây là 01-04 hay 03-06 nữa rồi, em Thu Hương lại còn vào phát biểu một câu rất khó hiểu :)), hay là nhầm box :D.
Bác Khánh Duy nói cái câu con trai lớp Toán có lớn mà ko có gì thế :)), nói rõ ko người đọc lại hiểu nhầm (thực ra là ko hiểu nhầm mà cố tình nghĩ sai :))) là rắc rối to đây s[-x, :)).
Bác QA muốn xem ảnh bé MP à :)), cứ nhìn sang bên trái nhé :D, cho dù ko rõ nét lắm, nhưng chắc gặp ngoài nhìn ảnh vẫn nhận ra được :D

chau le minh đã viết:
Trương Minh Anh đã viết:
mấy nhân lớp mình đâu hết rồi mà lên đây toàn thấy người lạ,kiểu này chắc không muốn vào trang lớp mình mất
Vào với anh em cho vui, làm gì ma shy thế. Có gì đâu mấy em lớp toan khóa 03-06 vào chơi muh :)) ;)
Mày học Bách Khoa sắp thi xong chua đấy? Good luck nhé =D>
mày nhầm rồi,tao học Tổng Hợp cơ mà.Thi tệ lắm ,bài thì dễ mà làm cứ linh tinh-sai rõ nhiều--->chết thật rồi

Ok, tao de nghi the nay, bay gio anh em co ai thi cu goi vao het forum nay, cang nhieu cang tot, noi chuyen cho no song dong chu quanh di quan lai anh em minh voi nhau het bo no chuyen roi...:))

Ban be chung may, cu moi ao vo tu, nhat la cac ban nu de anh em xem xet luon, vi du nhu sap toi tao se goi ban gai tao vao chang han... thang La se moi ban cua no nua. Hay anh em moi ca phu huynh vao nhỉ cho them phan trang trong.

Thang Minh Anh moi ban Nga "chọi" vao di.... :x.

Cam chung may goi animals hay nhung nguoi khong ro gioi tinh vao nhe... :)) :)) :))

Châu Lê Minh đã viết:
Chúc mừng sinh nhật Huyền Anh nhé, chúc bé sáng 1 tuổi mới chàn niềm vui
1) "tràn" chứ ko phải là "chàn" [-x
2) Khá khéo trong lĩnh vực nịnh + giảng hòa :))
Huyền ANh lại mà nghe lời chúc muộn màng kìa :))

Đặng Khánh Huy đã viết:
Kinh đây, được đấy,đúng là hậu sinh khả uỷ,các em gái hậu duệ ăn nói được đấy,thanh niên thời nay phát triển nhanh thật đấy,tuy nhiên vẫn chưa ăn thua đâu,rồi dần dần sẽ hơn,tóm lại là hay lắm,có khi phải gặp mới "biết nhau"
:)) nếu ko nhầm thì đây lại là 1 ng` "khen" thâm thúy thì phải 8-} :))
Huy đã viết:
Chúng mày xem thế nào chứ đàn ông lớp mất giá lắm rồi đấy
>:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<
hâm đã viết:
Bác QA muốn xem ảnh bé MP à , cứ nhìn sang bên trái nhé , cho dù ko rõ nét lắm, nhưng chắc gặp ngoài nhìn ảnh vẫn nhận ra được
lặng nào :-$ ko được lăng xê :nono:

:)), ai thèm lăng xê cô đâu [-x
Anh ý hỏi ko chịu trả lời, anh thấy thế tội nghiệp phải trả lời hộ thôi mà :)). Để anh ý đọc mess đánh giá nhầm người thì khổ :)) (khổ ông ý :)))

Eh, con Mai Phương kia, tao chỉ thấy tình hình có vẻ hay ho ;;) thì nói thế chứ có gì đâu :((
To Hoài Anh: bênh MP kinh quá đấy :))

ủa anh bênh gì nó đâu hả em :)), chỉ xem anh bênh cái nào nào [-x

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
ủa anh bênh gì nó đâu hả em :)), chỉ xem anh bênh cái nào nào [-x
:)) :)) :)) "Chị" nào bên cái avatar của mày thế ;) ...hehe đùa tí chút 0:) :)) :)). Chắc ông "bầu" Hoài Anh giỏi lăng xê lém cứ để anh ý làm đê :)) 0:)
To Mai Phương: giỏi trong lĩnh vực nịnh thì anh ko dám nhận :)) :)) nhưng trong lĩnh vực tạo chuyện và giảng hòa chắc là ...khéo :)) :)) :)>-

Vũ Minh Duy đã viết:

Cam chung may goi animals hay nhung nguoi khong ro gioi tinh vao nhe... :)) :)) :))
:)) :)) :)) Vần từ này chắc mày ko được vào rồi ;) ;). " Lã" cố gắng động viên an ủi nó nhé...hehe :)) :)) =D> =D> :)>-
Chú có bạn gái rồi à ???? :eek: :eek: Tóc xoăn răng thưa hay .... :)) :x :x Ko vào báo cáo để anh em chúc mừng =D> =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
:((, nhưng đấy có phải là bênh đâu :))
Anyway, chú công nhận giỏi tạo chuyển và tắt chuyện thật :D, thế thì mới có thể duy trì box được chứ :D, box T1 sẽ ko sợ thiếu bài câu đâu :D tui là một ví dụ :))

to Toán 01-06: các em tổ chức thế nào rồi? zui ze ko...nhớ thuật lại tình hình nhé
to Hoài Anh: nhờ chú Hoài Anh topic của lớp mình lên tận trang thứ 16 rồi đấy :)) :)) :)) ...mới có 2 ngày
Xin 1 tràng vỗ tay bạn Hoài Anh nào heheh =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Vũ Minh Duy đã viết:
Ok, tao de nghi the nay, bay gio anh em co ai thi cu goi vao het forum nay, cang nhieu cang tot, noi chuyen cho no song dong chu quanh di quan lai anh em minh voi nhau het bo no chuyen roi...:))

Ban be chung may, cu moi ao vo tu, nhat la cac ban nu de anh em xem xet luon, vi du nhu sap toi tao se goi ban gai tao vao chang han... thang La se moi ban cua no nua. Hay anh em moi ca phu huynh vao nhỉ cho them phan trang trong.

Thang Minh Anh moi ban Nga "chọi" vao di.... :x.

Cái thằng giao của 2 tập hợp animalsbisexual của 12T mà cũng mở miệng nói câu đấy được, pó tay :-s

Nga "chọi" là em nào thế ? Hàng của Minh Cu à ? Mang lên đây bố xem nào.

Nếu đã cấm gọi animals mới cả bisexual thì thôi khỏi mời bạn gái mày đi Vần...

À mà mấy em câu bài cứ câu tự nhiên nhé, lên trang cho nó nhanh, bọn lớp anh chúng nó chẳng chịu post gì cả :|

Bao giờ Châu sang Pháp thế , đến Lyon học với bọn tớ cho vui. Sang vào tháng 4 ấy, lúc ấy trường tớ đang được nghỉ, bọn mình tha hồ đi chơi.

hết chuyện rồi thì em té đây :| =;
Phương chỉ khoái tham gia mí vụ lộn xộn thôi b-)
To H.anh, Hương: chúng mày cứ tiếp tục bon chen ở đây tiếp đi ;;) Được bạn mở đường rồi, sướng nhá ;;) :))

(<====== ra đi trong vinh quang >:-D< >:-D< >:-D<)

Nguyễn Mai Ph­­­­­ương đã viết:
To H.anh, Hương: chúng mày cứ tiếp tục bon chen ở đây tiếp đi ;;) Được bạn mở đường rồi, sướng nhá ;;) :))

Pls, feel free to join the 4fum !!! :))

Cu moi ca lop vao cung duoc, biet dau lai co em gai nao lai :x mot "guy" cua lop anh.

Cac em dung nghe loi thang Trinh Quoc Anh, no bi benh ...tu nho, hoi xua lop anh con goi no la Hoa Liễu co ma. No cung qua may doi chong roi, dung choi voi no b-) [-x

Đề nghị chúng mày không vạch áo cho người xem lưng nhé :D

Vũ Minh Duy đã viết:
Nguyễn Mai Ph­­­­­ương đã viết:

Pls, feel free to join the 4fum !!! :))

Cu moi ca lop vao cung duoc, biet dau lai co em gai nao lai :x mot "guy" cua lop anh.

Cac em dung nghe loi thang Trinh Quoc Anh, no bi benh ...tu nho, hoi xua lop anh con goi no la Hoa Liễu co ma. No cung qua may doi chong roi, dung choi voi no b-) [-x
biết đâu rì nữa :)) Gạo đã đặt lên nồi rồi còn ở đó đoán già đoán non :))

(PS: ngứa tay quá post nốt bài cuối thôi :(( EM là em đi ngay đây các bác ạ :(()

(PS: ngứa tay quá post nốt bài cuối thôi EM là em đi ngay đây các bác ạ )
Tao không tin là mày lại ra đi như vậy, mày bị bệnh giai đoạn cuối hả con
Yên tâm, để tao gây thêm vài vụ nữa cho mày vào nha

Back
Bên trên