Lớp Toán 1 thân yêu !

Quên mất, câu nốt bài này, giới thiệu với vần, cái con trong ảnh không fai ai khác mà chính là.... :D Nứa mặt kia không thể đưa lên vì... :D

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Quên mất, câu nốt bài này, giới thiệu với vần, cái con trong ảnh không fai ai khác mà chính là.... :D Nứa mặt kia không thể đưa lên vì... :D

Tổ sư mày, viết thế thì bố thằng nào hiểu được, ....Chăc là nửa mặt bên kia của "chú" này là đàn ông....:))

@Tuan Vinh:Tự trình diễn thế là tốt đấy. Biết điều thì gửi ngay séc trả nợ để tao còn mua vé máy bay về.
Mày message cho tao thì ngu rồi vì tao một tháng mới lên đấy 1 lần. Thằng Quí(redbaby20012002) vấn lên đều còn thằng Hà(viethabg) thì đôi khi lên.
Mày hỏi thẳng tôn là thằng nào thế?
Bây giờ mày ở chỗ quái nào?[/QUOTE]
Tao ko đòi tiền mày thì thôi mày dám đòi tao à ?? Tao được giải toán quốc tế nhưng là cuộc thi International Mathe Tournaments of Towns, alternative of IMO. hheehee Thế nên anh em hết nợ nhé. :) Tao ko đi thi cho đội tuyển VN cũng là vì anh bay sớm. Chú thông cảm. ;) :)>-
Tao cứ tưởng thằng Tôn học lớp mày. Thằng tôn học ngô sĩ liên ngày xưa ý.
To Minh Anh: Ờ tớ học TV với thằng Nho Dâm. hehehehhe Cái tên này hợp đấy.

Vũ Minh Duy đã viết:
Đỗ Thành Tôn đã viết:

Tổ sư mày, viết thế thì bố thằng nào hiểu được, ....Chăc là nửa mặt bên kia của "chú" này là đàn ông....:))

...1/2 kia có mặt tao mà, hehe

TO NM: sao tớ nhin bạn gái này quen quen có phải cái bạn... ngày xưa đấy không vậy, cẩn thận đó nha tớ sẽ méc Bình :)) :))
To các bạn ở nhà: sáng mai các bạn nhớ tập trung ở cổng trường lúc 8h30 để đi chơi nha!

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Vũ Minh Duy đã viết:
Đỗ Thành Tôn đã viết:

...1/2 kia có mặt tao mà, hehe
Má ôi, con chó, nguoi yeu may day ah? :)) Mẹ, chac la search tren net ha? Ban nay trong trang treo hon han ban kia,... :D, thoi khong sao, cu tim ban xinh xinh nhu vay la duoc, nhung quan trong xem co phai VN khong chu ?

Ben Phap may Vn dong khong? ben Sing chan ốm, VN thi dong nhung ma quality thi ..... buon lam b-) May hom ve VN di choi, tao thay con gai VN bay gio nhieu ban đỉnh lam, thoi chiu kho Têt sang nam ve, anh em di choi phố :))

Cái con trong avatar của thằng Tôn nhìn giống con bồ tao mới bỏ quá... hình như nó là Chiasa gì đó thì phải b-)

Hoàng Huyền Chi đã viết:
TO NM: sao tớ nhin bạn gái này quen quen có phải cái bạn... ngày xưa đấy không vậy, cẩn thận đó nha tớ sẽ méc Bình :)) :))

Đừng làm thế :(( :(( :((

@ Vần: avatar này tao chụp từ phim ra đấy :D :D :D

Lâu lắm không viết bài, nhưng hôm nay 5/2/2005 là dịp đặc biệt, tròn 1 năm ngày gia nhập HAO của 1 thành viên ưu tú, cho nên anh đã quay trở lại.
Vừa rồi VNese ở NTU liên hoan đón tết, nhìn không khí quây quần bỗng thấy nhớ những đêm hội trường mình tổ chức ngày trước, nhớ cả đêm made in 12, các hảo hán lớp toán bị trấn lột tập thể,.. sao hồi trước vui thế.
Tết lớp đi chơi đâu nhớ tường thuật nhé.

thông báo với chúng mày là đi chơi tập trung được 8 đứa(3 nam,5 nữ)thằng tú S..bỏ mặc anh em-->thấy ngán quá nên em chuồn

Troi oi, Minh Cu, may ngu the, tranh thu dip nay ma di choi voi cac ban gai lop minh, lai con tron nua ..... Tao ben nay buon khong co ai de choi, may lai con do tro nua,,, khong the hieu noi. Lan sau nhu vay, cu dan cac ban gai di bi a, hoac karaoke ...:))

Thoi de he nay, tao voi thang La ve , ru ca lop di dau choi xa xa, di bien chang han...mac du tao cung khong co biet boi dau :)) Ru ca ban Nga Ch...o...i nua ...:)

The nha.

Vũ Minh Duy đã viết:
Troi oi, Minh Cu, may ngu the, tranh thu dip nay ma di choi voi cac ban gai lop minh, lai con tron nua ..... Tao ben nay buon khong co ai de choi, may lai con do tro nua,,, khong the hieu noi. Lan sau nhu vay, cu dan cac ban gai di bi a, hoac karaoke ...:))

Thoi de he nay, tao voi thang La ve , ru ca lop di dau choi xa xa, di bien chang han...mac du tao cung khong co biet boi dau :)) Ru ca ban Nga Ch...o...i nua ...:)

The nha.
ê,mày còn nhớ cái thằng quần vàng mà anh em mình gặp hôm ở Tuần Châu không Vần,đúng là tạo hóa bất công
à mà chỉ cho tao làm thế nào để chat chit gì đi

Tao hưởng ứng cái avatar mới của mày đấy Lỗ, avatar thì phải cho mặt mình lên chứ :D

Trịnh Quốc Anh đã viết:
Tao hưởng ứng cái avatar mới của mày đấy Lỗ, avatar thì phải cho mặt mình lên chứ :D

@ Nhục: bọn mày biệt tãm ở đâu đấy? Học sang kỳ 2 chưa cu? Đừng nói với tao là bọn mày vẫn đang thi nhá, tao giết đấy :D

Chúc tất cả một năm mới vui vẻ và tràn đầy niềm vui......

P.S:
Vũ Minh Duy đã viết:
Chuc ca lop minh sang nam moi khoe manh, xinh dep va hoc gioi nha !

Thằng Duy nó xỏ anh em đấy, nó chúc con gái thì khỏe mạnh cơ bắp còn con trai thì ngày càng xinh đẹp, hehe.

Back
Bên trên