Lớp Toán 1 thân yêu !

Chúc mừng sinh nhật Linh<:p . Enjoy your time in KPMG:D

Còn về kỳ nghỉ hè, đầu tháng 8 này kêt thúc đợt internship tớ mới về nhà được, mà chỉ đúng 10 ngày thôi T__T (31-7 đến 10/8). Hy vọng vẫn kịp để đi cổ vũ các bạn Ngoại Thương :D

Hì, tớ cũng bon chen vào đây chúc mừng sinh nhật Linh nhá <:p. Sinh nhật cuối cùng của đời sinh viên :D
2 Chi: lịch bảo vệ của bọn tớ từ 4-17/8 cơ, hy vọng là lúc tớ bảo vệ Chi vẫn còn ở đây đi cổ vũ tớ 8->
Lớp mình có ai rảnh rỗi cũng đến cho vui đê <):)

Tú sắp được về nhà rồi còn gì, cứ chơi ở Corse cho thỏa thích đi đã :D. Vụ tặng hoa thì để đến lúc Tú về nhá ;;)
Minh Anh năm nay có về ko?

Câu hỏi cho tuần này nhé : làm thế nào để forum lớp mình có nhiều bạn post bài ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, ko phải đâu Boong ạ, đấy là vì các bạn lớp mình dạo này nhớn cả rồi nên lười vào đây bi bô ý mà. Càng lớn người ta càng trầm lặng ít nói thì phải :p

Oạch, bạn lào trầm nặng ít lói thế8-> , bạn lào nhớn thế8->
Đề nghị các bạn BiBo để bạn A Tú thấy vui cửa vui nhà làol-) :eek:3
Mình đang ở trong văn phòng gõ bài nài >:)
Hôm nay 19/6, chúc mừng sinh nhật Minh Tú nhé <:p . Chúc mừng sinh nhật những bạn nào sinh tháng 6 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ thì thấy Chi càng lớn càng thấy xì tin, post bài bằng ngôn ngữ 9x, tớ già rồi đọc mãi mới hiểu =)) :p
Vẫn còn là ngày 19-6, chúc mừng sinh nhật Minh Tú phát <:p. Mà dạo này không thấy MTú vào forum nhỉ

Hí hí, dạo này Chi xì tin quá cơ, đến là yêu :x Chi bị ảnh hưởng của ai thế, ai thế ;;) ;))

Chúc mừng sinh nhật M Tú (ở Thụy Sĩ giờ vẫn đang là 19 :p) nhá.
Tớ nhớ Thu Minh sinh nhật ngày 6/6 thì phải, chúc mừng sinh nhật muộn Thu Minh luôn (mặc dù bạn chắc chẳng bao giờ vào forum cả :D )

Vào nói chuyện tí cho Forum vui vẻ. :D Hay lớp mình chuyển sang chơi bên Facebook đê, có mấy cái apps cũng buồn cười ;). Forum bị bỏ bê, buồn quá :|

Hè này có ai bao mình sang Sing chơi không nhể.
"bao" = ăn, ở, "vui chơi, giải trí" >:)

hè này có kế hoạch gì ko anh em?
có thiên thần nào từ phương xa trở về trong tháng 7 này nhỉ?
và còn ngày họp lớp 12/7 hàng năm thì sao đây?;))

Back
Bên trên