Lớp Toán 1 thân yêu !

Hic, việc gì cũng bị phô lên đây hết :( đến khổ :(
@Linh béo: bắt VH làm cho một cái là đúng rồi :))

Ngôn ngữ của em Linh ngày càng xì tin một cách đáng sợ ;))
Kưng ơi, anh nhớ em điên đảo ý ;;) =))

@anh trai : anh chỉ tặng quà cho bạn gái thôi nhá, đã bao giờ thấy tặng em cái gì đâu :| :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồ anh trai thay chữ ký rồi kìa, blog thì đổi thành theme "Life is beautiful" đúng là yêu vào có khác ;))

Anh trai được cái giỏi nữ công gia chánh, thạo may vá thêu thùa. Vậy là từ nay Mai đã có người nâng khăn sửa túi.
Anh ơi em vẫn còn giữ cái móc chìa khóa anh thêu tặng em đấy (cái này là kết quả của việc nằn nì vòi vĩnh của em chứ ko phải anh tự nguyện thế kia hihi) ;;)

Các mối quan hệ thật lằng nhằng phức tạp, vợ Linh nay lại trở thành chị dâu tớ. Tớ thực sự rất khâm phục và cảm động trước tấm lòng cao cả hy sinh quên mình của Linh, sau khi tình nguyện kiếm người yêu mới cho chồng lại tiếp tục dâng vợ cho bạn. Trời ơi tại sao Linh lại có thể cao thượng như thế? =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhắc đến theme, Mai bảo thích con Pucca, Tuấn Minh làm cái theme đỏ rừng rực cho em nó (cứ qua blog của em mà vào xem ) nhìn trông hay điên đảo :)), may mà linh ko xì tin như em Mai chứ ko về lại hỏi vh :"anh còn yêu em ko? Tuấn tua abc..."
Eo ôi, tuấn tua- chuẩn mực yêu đương 2008
Đề nghị a xuất bản cuốn :" Quà tặng bạn gái- một nghệ thuật tinh tế" cho em đem đi tặng các bạn nam. Trước em tưởng cu Đào là hoa hòe hoa sói lắm rồi, ko ngờ a còn xì tin ăn bim bim hơn cả hắn.
@ A tú: Ngôn ngữ hay điên đảo là từ Chương trình Táo quân :))

----------

@ Na: Quan hệ lằng nhằng mệt lém, cho mấy người bọn họ đi yêu bớt đi cho nhẹ nhà. Ko có cứ lùng nhùng tớ giải quyết ko xong :))

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh chỉ làm cái móc điện thoại thoai, còn cái theme là anh kiếm trên mạng, có biết làm đâu :| mà anh có bảo anh làm cái đấy đâu nhỉ??? Phải trình cỡ VH may ra làm được đấy :))

Topic lớp ta đông vui nhộn nhịp được vài hôm, bây giờ lại ỉu xìu rồi :((

Linh em, em vào khuấy động phong trào lớp đi chứ ;)) Post ảnh ca ca 72 lên đi em, cho anh còn duyệt :)) =))

@cả lớp: đề nghị bá tánh trật tự để Tua mỗ còn cưa em Mai, với cái tình hình rối ren hiện nay, mọi thứ đều có thể hỏng việc :)) dù gì mong nhận được sự giúp đỡ của bá tánh =))
@Na: khả năng may vá thêu thùa là khả năng duy nhất của anh :)) bảo làm cái khác chắc ngất ^^

Tua đã viết:
@cả lớp: đề nghị bá tánh trật tự để Tua mỗ còn cưa em Mai, với cái tình hình rối ren hiện nay, mọi thứ đều có thể hỏng việc :)) dù gì mong nhận được sự giúp đỡ của bá tánh =))
Thì chúng ta cứ gọi là em M. rồi ai post gì cứ ghi ở dưới "Tên nhân vật đã được thay đổi" thì ai biết đấy là đâu :-"

lại Tua đã viết:
khả năng may vá thêu thùa là khả năng duy nhất của anh :)) bảo làm cái khác chắc ngất ^^
thật hả mày? :)) buồn nhỉ há há

ừ, đúng là rất kịch tính và rất rối ren! Tại hạ hem có gì hơn chỉ có câu này nhắn Tua ca: "ca thông minh kiên nhẫn hơn người, chớ đi vào con đường yêu đương dấm dúi lúi húi giống linh mỗ mà mất lòng nhạc phụ nhạc mẫu tương lai. M. tiểu thư ( tên nhân vật đã được đổi - theo yêu cầu của Ếch sún đại hiệp) đang thấy khó xử vô cùng bởi "bên tình bên hiếu bên nèo nặng hơn"=)), đề nghị tua ca để em nó học hành bình thường, và xây dựng quan hệ vui vẻ trẻ khỏe với các phụ huynh của tiểu thư để tiểu thư thấy thoải mái" . Linh mỗ nói nốt bài nì thôi, xong cũng ko bi bô gì để thêm chuyện đàm tiếu cho forum nì. Xin kính chúc ca ca vạn sự bình an, đi tới nơi về tới chốn, đi một về hai để có dịp cho anh em lớp ta lai rai!
@ Tú béo cô nương: Linh mỗ đang bận làm nốt chuyên đề, A tú cô nương xin đừng nóng ruột kẻo mỏi mệt, hàng đâu còn có đó, tồn lâu lắm rồi, ko ai "xử lý" đâu mà cô nương phải lo. có gì tại hạ gửi mail sau cho cô nương mừng! chứ đưa lên forum thì sợ rằng bá tánh sẽ chết ko kịp ngất mất!
Kính thư!
Linh mỗ cung kính cúi chào!

----------

chủ đề tiếp theo :" A tú - cô nương văn võ song toàn mà vẫn cô đơn?
Hỏi thiên hạ ai là người dũng cảm?
Bá tánh gần xa bà con cố hữu, mau mau tìm hiểu để giới thiệu hàng tốt về lớp toán !

Tại hạ trộm nghĩ A Tú cô nương học rộng tài cao trí dũng hơn người, vì mải mê luyện tập võ công mà để muộn màng chuyện đại sự. Hơn nữa, thiên hạ rộng lớn nhưng ko tìm đâu ra một bậc công tử văn võ toàn tài học vấn uyên thâm sánh được với cô nương. Vậy nên dù đã chu du tận trời Tây A Tú cô nương vẫn chưa tìm được ý trung nhân. Tại hạ tài hèn sức mọn, ko biết khuyên tiểu thư thế nào cho phải, chỉ có thiển ý thế này: người tính ko bằng trời tính, hay là cô nương cứ chọn một ngày đẹp trời kêu gọi các anh tài bốn phương đến tụ họp rồi tung tú cầu chọn chồng ai bắt được tú cầu thì phải chịu =))

Ôi mẹ ơi ko đọc truyện chưởng bao giờ mà a dua viết theo Linh, khó viết quá :)) Keke tớ nghĩ Tú chọn các anh ở Pháp đi cho nó gần gũi, yêu xa làm gì mệt lắm. Tú cứ ngắm các anh dần đi là vừa nhé, cuối năm nay tớ sang tớ duyệt cho có gì bang chủ bang Noman Na sẽ làm lễ khai trừ A Tú cô nương ra khỏi hội luôn :))

Ôi bầy lớp mình, hi hi... :x

Tớ đang cần một cái gương nhỏ, có bạn nào lớp mình có gửi tặng cho tớ đi 8-> .

M Tú cần gương nhỏ để làm gì thế :-/
Post địa chỉ lên trên này tớ gửi sang cho ;))

Các tình yêu ở châu Âu ơi, Noel này bọn mình họp lớp nhá :x (khoảng từ 20 đến 25/12 gì đó :D), sau đó nếu bạn nào thích thì ... về HN họp tiếp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, Anh Tú ti toe tò mò quá nhớ. Gương để ngắm chứ để làm gì. [-x Mà bạn Tú béo đánh mất địa chỉ nhà tớ rồi à :( . Có gì tớ gửi pm cho sau. Vụ Noel thì định họp ở đâu thế.

Tiện thể đợt này Tuấn Minh lộ tài thêu thùa nên đắt khách, không biết tớ có bon chen mua được gì không? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa biết, có thể là ở Roma, hí hí ;)) Nói chung là còn tùy, nhưng lần này chắc là đi chơi linh tinh đâu đó với nhau và ở youth hostel thôi :D

Tớ cũng chả biết, cứ kích động đồng bào thế đã, chứ đã đi thì đi đâu chẳng được :D Chỉ cần biết trước địa điểm 3 tháng để các đồng chí nào cần thì xin visa thôi :)

Ặc, người ta đang mơ màng thế kia tự nhiên lại láo nháo mất cả hứng. Chẹp, nếu đã xin được visa rồi thì đi tứ tung đi, việc gì mà phải băn khoăn.8->

----------

Ôi, giọng Linh béo lớp mình vẫn chẳng khác trước tí nào. Sao mới nói được mấy câu mà đã lon ton chạy mất thế :( .

Còn thằng Sun, mày liệu hồn, lấy cả tên tục nhà người ta ra gọi mà không sợ tao tát à? :-w .

Back
Bên trên