Lớp Toán 1 thân yêu !

@Tùng: =))
Lớp tớ vừa rồi cũng có một nhân mới cưới, sinh năm 86, con trai :| anh em vừa mừng cho nó vừa thấy khổ cho nó @-) Tốt nhất là ổn định công ăn việc làm đi đã rồi hẵng tính tới chuyện vợ con :))

Trời, làm gì mà cưới vợ sớm thế, còn chưa học xong cơ mà :-s Như thế gọi là tảo hôn à ;)) =))

@ Tuấn: thằng nào thế mày?

mấy người đang chat trong này toàn vần tờ :)) Tuấn Tú Tùng Tá =))

Mình vần mờ, không phải vần tờ :))
Thằng Nội lớp Hóa chứ thằng nào, lúc cưới là con bồ nó có bầu 2 tháng rồi, bỏ thì thương vương thì tội, thế nên đành phải cưới :))

Sao nghe hoàn cảnh này giống thằng bạn của anh hàng xóm nhà sát vách mình. Anh hàng xóm này sinh năm 86, học giao thông. Trong lớp có thằng bạn người Thanh Hoá cũng bằng tuổi mình luôn. Vừa cưới thứ 6 tuần trước. Vợ học năm 4 Ngoại Thương. Tháng 7 này bảo vệ luận văn tốt nghiệp cũng là lúc lên bệnh viện phụ sản đẻ. Người vợ có thai 4 5 tháng rồi. Không bỏ nổi.
He he, thôi thì lúc sung sướng, anh em đâu có được nhờ. Tự sướng 1 mình. Giờ làm sao để mua cho con hộp sữa uống bây giờ nhỉ?:(

Nghe chuyện sợ nhỉ :-s Các bạn trai lớp mình cứ chịu khó học, đừng tảo hôn nhé :p ;))
Tớ chỉ có băn khoăn một chi tiết nho nhỏ thôi :">, ấy là mấy bạn kia ko biết dùng ok à :"> =))

Tớ ko biết là các bạn trai lớp mình lại muốn lấy vợ sớm thế đâu ;)) Bao giờ bọn ấy cưới có khi tớ còn chưa về nhà :((

Mà topic lớp mình dạo này xẹp dã man ạ, có ai vào viết linh tinh một tí đi chứ :D

mấy đứa này lớn rồi toàn nói chuyện linh tinh. không thấy giáo sư tú sex vào chỉ bảo gì nhỉ

----------

nghe đồn tuấn tua mới cưa được 1 em, khai đê

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy birthday to bạn Việt Hà :x Mình là mình rất hâm mộ cái chữ ký của bạn đấy 8->

Hihi, tớ cũng vào bon chen chúc mừng sinh nhật Việt Hà <:p
Mà VH nghe thiên hạ đồn thổi thế nào thì vào đây kể cho lớp mình biết đi, để còn mừng cho bạn nào ;))

các bạn yên tâm, tuấn minh cưa bạn tớ nên tớ cũng biết ít nhiều.
Hiện thì vẫn chỉ mới bắt đầu.
Mọi người để yên cho tuấn tua khỏi ngượng.
@Cảm ơn mọi người nhá.
Mời mọi người ăn nem gián mừng sinh nhật tớ :D

Đề nghị các đồng chí không bàn luận chuyện đời tư của người khác ở đây :| hỏng hết cả bánh kẹo bây giờ b-)

A tuấn tua ghê gớm quá! A xem e mai của em thế nào, mẹ nàng đang biểu phải thật kiêu =))

----------

hi hi bây giờ ngày nào cũng phải vào topic này, bình thường nhớ mọi người lăn lóc ra mà quên béng mất là còn cái trang nè .Hí hí
@A tuấn tua: Trả công mai mối cho em mau!

Mà e mách mai nhớ, a tuấn bàn chuyện này nọ trên trang lớp toán, hứ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên