Lớp Toán 1 thân yêu !

A a, nghe Linh nói vậy là tớ biết chuyện của TM thế nào rồi ;;). Bao giờ có bánh có kẹo thì nhớ bảo các bạn một tiếng TM nhá ;))
Chắc từ nay có 2 bạn Linh với VH chăm chỉ post bài rồi, forum lớp mình khỏi sợ bị mạng nhện :D

Trời đất, em Linh cứ bi bô thế này thì TM còn làm ăn gì được nữa ;))
@ Boong : Linh với VH gặp nhau suốt, ko thì nói chuyện điện thoại suốt, còn lên trên này chat chit làm gì :p

Hic, mình có bàn tán này nọ gì đâu, tự dưng có người vào phô đấy chứ :(( đến khổ cái thân tôi *.*

A tuấn tua định chuồn à! Ko cho chuồn, e cầm cái rọ ở đây rồi, lừa được con cá to ghê! Giới thiệu bạn M cho tuấn tua là dựa trên quan điểm :" Quyết tâm ko để hàng tốt lọt khỏi lớp toán" :))
Bao giờ mai được cho Tú béo thì em mở công ty làm mai luôn! =:)

Love is all around :))

Thế là em sắp có chị dâu rồi hở :-/ Bao giờ chính thức nhớ ra mắt nghen :x
Mong Minh-Mai may mắn mãi mãi, mai mốt mời mọi (người) măm măm
Linh máu me mai mối thế (nghĩ hoài chữ m nữa mà ko được =)) )

Mai bảo hồi ngày xưa đi ăn cưới bà con, bà nội Mai được là người làm mối được lên phát biểu.Linh đang sướng, ko biết đén lượt mình phát biểu gì bi giờ? hớ hớ
Đôi của Đào với người yêu Đào mà thành thì tớ cũng đòi lên phát biểu...
Thùy linh thành người chuyên phát biểu trong đám cưới...

Chúc mừng đôi bạn trẻ tuổi Tua - Mai đã có được hạnh phúc :p

Cả nhà nói em Mai của Tuấn Tua, làm em nhớ lại em Mai Tuấn Dũng lớp mình thưở nào ? Còn ai nhớ em Mai đó không ?:D

-------------

Ah` quên, chúc mừng sinh nhật Việt Hà, anh yêu của em một thời hồn nhiên như cây cỏ ...

"Anh ạ, cho dù chúng mình đã chia tay, nhưng thời gian mãi mãi không xóa nổi những kí ức ngọt ngào của một thời khờ dại của hai đứa mình. Anh thì có thể quên nhưng em thì không thể, anh còn nhớ 2 đứa con của chúng mình không ??? Bé Lã và bé Nho ... anh còn nhớ chứ .... ?

Cu Lã nhà mình bây giờ lớn lắm rồi, học giỏi lắm. Em cũng thấy yên tâm. Chỉ thương thằng cu Nho nhà mình ... xa bố Hà mẹ Vần, liệu có giữ được mình không ???

Em ko đòi hỏi gì nhiều ở anh, chỉ mong anh ở bên chị Linh .. nhưng cũng không quên đến nghĩa vụ của một người cha mà o cho bé Lã với bé Nho. Còn về em, biết mình phận bạc... ko yêu cầu gì thêm nữa :(

Em Vần

Signed with tears "

Các bác, các cô chú của lớp Toán nhắn dùm anh Sun hộ em. Ai có tin tức của cháu Nho thì báo gấp cho anh ấy. Em lo cho cháu Lã rồi, không kham nổi nữa đâu... :p Thanks :*

eo ôi hồi hộp quá, sung sướng quá
@ A tú: chưa tưởng tượng ra hoàng tử của A tú ntn? Anyway, sinh năm 72 có được ko? bác này tốt cực phải mỗi tội mê võ lâm truyền kỳ. Ở vp được gọi là "khủng long phái nga my",A tú về vn sẽ được gọi là "khủng long bánh bẻng" =))

----------

thật hâm mộ một người mẹ người vợ "chung tình" sắt son lon ton như minh duy!
Đọc những lời tâm sự của bạn hiền tớ xiết bao xấu hổ. Trong lúc bạn hiền lo cho ny tớ như thế, tớ lại chỉ đi lo chuyện mai mối cho tuấn tua vá Tú béo...Thật vô cùng hổ thẹn ...hu hu

----------

Đọc những lời tâm sự của bạn hiền tớ xiết bao xấu hổ. Trong lúc bạn hiền lo cho ny tớ như thế, tớ lại chỉ đi lo chuyện mai mối cho tuấn tua vá Tú béo...Thật vô cùng hổ thẹn ...hu hu

À, nói thêm về bé Nho, bé Nho chả có vấn đề gì, tớ chỉ sợ bé Nho học giỏi quá, xong ko về nước nữa, làm tớ mất một gia tinh trung thành, dễ bảo! Vần có gì nhắn nhe bé nó, biểu nó về để đoàn tụ với chủ cũ đang ngày ngày mong ngóng!
Than
Linh

Bé Nho kiếp này có duyên được bác Linh cưu mang là phúc phận của nó :p ... xin nhận của các hạ một lậy.

Về chuyện trăm năm cho tiểu thư Anh Tú, tại hạ xin có đôi lời thế này:
"A Tú tiểu thơ cầm kì thi họa, cái gì cũng đặng, cớ sao lại nên gửi duyên cho kẻ sinh năm 72 kia. Kẻ đó dẫu chăng có phải là minh chủ võ lâm nhưng xét thấy tuổi tác quá chênh lệch. Cớ sao không tìm cho tiểu thơ vài ba chàng tuổi 18 đôi mươi, để gửi gắm thân mình ? :p "

Ôi, đọc bài của bạn MDuy mà chết vì buồn cười mất =))

Cảm ơn thịnh ý của bạn Vần, nhưng mà các chàng 18 đôi mươi thì tớ tự tìm được (INSA nhan nhản ra :">), ko cần Thùy Linh phải bận lòng tìm giúp ;)) Có điều là tớ thích các anh già cơ (từ 78 đến 82 là được, chứ 72 thì hơi quá :D), yêu các em bé thì mình vừa làm chị, vừa làm người yêu của các em ý ah, mệt chết =))

A tú ko chỉ tài năng rực rỡ mà con người còn thông tuệ vô thường, Minh duy đại hiệp ko thấy rõ chứ thực ra, A tú cô nương ko thể yêu kẻ tầm thường. Mà trong tất cả những người Linh mỗ biết chỉ có ca ca năm 72 là tỏ tường tương đương, trẻ hơn tuổi đó thì tại hạ chưa có vinh dự biết mặt. Tuy tuổi tác hơi dừ nhưng a còn rất phong độ, hát hay điên đảo, chơi võ lâm uỳnh uỳnh.
xin cứ cho vào vòng gửi xe, xấu đẹp ra sao ta tính tiếp
Xin đừng bàn phím!

=)) Đọc bài các bạn viết mà cứ như đọc truyện chưởng, thật là =))
Chúc đệ nhất mai mối Thùy Linh ngày càng thành công trong công việc này, mang lại hạnh phúc cho bao đôi bạn trẻ ;))

Bãi gửi xe bây giờ vẫn còn nhiều chỗ lắm, ừ thì cho gửi xe nhờ đấy ;;)
Mỗi tội ca ca của em Linh bằng đấy tuổi rồi mà chưa có ai, mình sợ là ca ca đó có vấn đề gì tế nhị rồi :p Linh xem lại "hàng" đi =))

thân
A Tú

=)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tiếu lâm Việt Nam :)) đọc chết cười luôn =))
atu sao nhờ nhiều người mai mối thế nhỉ :-? phải chẳng bố mẹ giục lấy chống =))

Ôi chết mất cười đau cả bụng :x Tớ thật là hâm mộ Việt Hà quá thể có vợ đẹp ny khôn :x :x :x nói chuyện đến là duyên, hai đứa con trai lớn thì dù cha mẹ chia tay vẫn giỏi giang ngoan ngoãn. V Hà thật xứng đáng làm người đàn ông thành công nhất của lớp ta =))

72 cũng được Tú ạ, hơn có 14 tuổi chứ mấy :p V Hà và Vần còn vượt qua cả rào cản giới tính để đến với nhau, lẽ nào Tú ko vượt lên được trở ngại về tuổi tác???

Chỉnh sửa lần cuối:
A tú anh yêu! caca kia có vấn đề thầm kín thì làm sao linh mỗ biết được? Nhưng mà nghe giang hồ đồn thổi, do a là kẻ quá si tình mà lại quá cao thượng nên yêu được em nào là em đó...bỏ đi chống lầy. Anh chán đời lấy võ lâm làm niềm vui cuộc sống.E ngày ngày thấy a ý chỉ cắm đầu vào việc mua đồ nọ bán đồ kia, tham gia hội nọ hội kia mà thương cảm. tóc đã hai màu mà mấy lần mồ côi người yêu. A tú vốn nhân hậu hơn người có chăng để ý đến!em xin vô cùng cảm kích!:x
@ Na :Trời, bé Nho là do tớ dạy, bé lã là do Vần dậy. thử hỏi công vh ở mô? Tớ mới vần tuy sống chung một nhà nhưng ai lo phận người ấy, bảo ban nhau day dỗ chồng con. Thật là đầm ấm. Tớ tính bao giờ bé nho về, mai mối cho cả bé nho, ko có thì để nó lông bông tớ thấy ko yên, trước định mai mối cho Mai với Bé Nho nhưng bé nho bảo " Tớ còn bé lắm ấy ơi.." thế đành chuyển sang cho a Tua. A tua giả vờ kiêu kiêu nhưng mà lòng lại liêu xiêu. Hôm nay Tua tặng Mai cái móc chìa khóa khâu tay ( do chính Tua làm ) đẹp bủn rủn, Mai ngồi mân mê cười hê hê cả sáng. tớ thấy quà đẹp quá về hỏi vh:" Anh còn yêu em ko? Nếu còn thì nhìn a Tua kìa..." Vh bảo:" Tua nhờ xíu khâu đấy" . Tớ sút luôn cho một phát rồi kêu : " dám chê A tua thật ko bằng con cua!"

----------

Na nói đúng giới tính còn chẳng là vấn đề thì tuổi tác là cái chi chi.
A tú và A Thái cố lên!

Mình là mình chỉ hâm mộ các anh chăm nấu cơm, rửa bát, quét dọn nhà cửa, anh a Thái của của nàng lại suốt ngày vùi đầu vào game gủng thì còn đâu thời gian mà làm oshin cho mình nữa ;;)

Than ôi, nếu đến bước đường cùng thì em đành phải nghe theo lời khuyên của bạn Vần tìm một chàng mười tám đôi mươi để dạy dỗ em nó trở thành oshin mẫu mực (ý nhầm, người đàn ông hiện đại mẫu mực =)) ) để có người sớm tối bầu bạn cho nó đỡ cô quạnh vậy ;))

Cuộc đời mới nhiều ngang trái làm sao :">

=)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên