Lớp Toán 1 thân yêu !

Có ai tường thuật không khí mồng một Tết cho bọn mình với.

Chúc cả lớp năm mới vui vẻ :x Năm nay lớp mình sẽ có nhiều bạn đi làm rồi nên chúc mọi người tìm được việc làm mình yêu thích và kiếm được nhiều xiền nhé :D

Khổ, dạo này đầu óc tớ chỉ nghĩ đến tiền thôi, xấu hổ quá :">

Mồng một Tết ngủ đến 8h dậy, về quê, đến 7h tối ra, ăn cơm xong là đi ngủ :)) một ngày bình an =))

à anh Tùng :D lâu ko gặp anh onl, anh cũng bảo là gửi off dễ mất nên em nói trên này nhé :D . Cảm ơn anh về lời chúc Tết nhé ^^

Tiện thể chúc mừng năm mới các anh chị :D

uh được rồi, anh thay mặt các anh chị lớp Toán 1 khóa 01-04 cảm ơn em Ngọc.:)

Tùng hỏi y hệt thầy Khải ạ :)) Nhớ hồi trước hội đội tuyển đánh bạc, mình không học đội tuyển mà thầy Khải vẫn hỏi mình ăn được bao nhiêu mới sợ chứ @-) một quá khứ đen tối :))

Tuấn Minh thì vô đối rồi:))
thằng bạn tôi nó khen cậu tính toán tiền nong nhanh đáo để :))
Mình nói với nó là chuyện này cũng dễ hiểu, vì Tuấn Minh ngày trước từng tham gia kì thi đội tuyển toán thi Quốc Gia mà. Không tính nhanh mới là chuyện lạ đấy:))

Còn đây là tấm ảnh của bạn Minh Anh gửi tặng lớp mình, quà mừng tuổi đầu năm mới từ Tokyo đấy. Minh Anh nhờ tớ gửi lên hộ. Mời mọi người thưởng thức nhé =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẳng thấy cái ảnh nào cả :-? treo đầu dê bán thịt chó rồi :))

Hi hi, ảnh trông ngộ nghĩnh quá :D Ko biết chục năm nữa các bạn lớp mình có giống thế này thật ko :p

Chúc mừng sinh nhật anh trai Tuấn Minh :x
Chúc anh dù có thêm một tuổi nhưng vẫn luôn là anh trai nhí nhảnh và xì tin của Na và em :x:*:*:*
Chúc anh tuổi 23 thành công và có nhiều niềm vui mới :D

chúc mừng sinh nhật ku nhá : D 23 tuổi già vãi :))

Lớp mình hình như anh Lã bỉm là già nhất thì phải :-?

Lại chẳng thấy ai vào đây nữa rồi :) Chắc sau tết ai cũng bận học, nhỉ :D
Tớ chẳng biết nói gì cả, vào câu bài tí rồi lại chạy ra thôi :"> Bạn nào có gì hay ho thì vào líu lo một tí cho vui cửa vui nhà nhé ;))

Back
Bên trên