Lớp Toán 1 thân yêu !

Mtú ơi, phải xin visa thì xin lo gì, nhanh ấy mà 0:)mày sang được đến tlse tao hứa bao mày ăn ở thoải mái, thế nhé <:p

Mtú ơi, phải xin visa thì xin lo gì, nhanh ấy mà 0:)mày sang được đến tlse tao hứa bao mày ăn ở thoải mái, thế nhé <:p

Tao xin visa Schengen để sang Toulouse thì phải đợi 2 tháng đến đợt nghỉ Phục sinh mới qua chỗ mày được, chả khác gì đi từ nhà. Mày sang chỗ tao thì chỉ phải xin cái titre mất có 2 tuần thôi, hỏi Anh Tú ấy, hồi Giáng sinh năm 2006 Anh Tú với Đức Anh cũng làm rồi mà. À có ai nhắn hộ Trung Quân là từ Anh sang Thụy Sĩ không cần xin giấy tờ gì đâu nhé, khi nào tiện thì qua chỗ tớ chơi.

----------

@ Nhật Minh: Ý tao là như thế, mày định thế nào thì trả lời nhé. Mày sang Zürich tao cũng sẽ bao mày thoải mái.

----------

@ Nhật Minh: Ý tao là như thế, mày định thế nào thì trả lời nhé. Mày sang Zürich tao cũng sẽ bao mày thoải mái. ~o)

M Tú đùa à, xin titre mất 2 tháng đấy, ai bảo là 2 tuần :p Có điều chắc là NMinh có titre rồi nên nếu thích sang Thuỵ Sĩ thì sang lúc nào cũng được, chẳng phải thủ tục giấy tờ gì lằng nhằng thôi :D

Tớ vẫn nhớ mãi món cơm đặc biệt của Minh Tú đấy ;)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh oh,thuong thoi.Mon com cua MTu chua bang mon trung nuong cua ban A Tu dc :))
Hello ca nha,lau lam moi len lai forum ^^

Tại hôm đó ko có bếp rán trứng chứ bộ ;))
Còn tài năng nữ công gia chánh của tớ thì chắc là các bạn biết cả rồi :"> =))

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thằng Đức Anh thôi không trêu bạn Anh Tú nữa nhé [-x . Có nấu hỏng vài lần thì mới nấu ngon được chứ ;;) .

Mtú à, công bằng với thằng Đanh mà nói thì nó chưa nói câu nào có từ "nấu hỏng" cả ;;) ;;) mày xem thế nào chạy cho xa đừng đề Atú bắt được nhé :D8-X:8-X: 8-X:

Tao mới đi Bỉ với Hà Lan, về thì bị ốm mất 2 tuần, bây giờ đang sợ đi lại, không biết đến nghỉ đông đã lại sức chưa :-??nhưng nếu mày bao ăn ở thì kiểu gì tao cũng sang (ít nhất) 1 lần ;;):D lễ phục sinh có rỗi kô?

----------

Trứng rán hỏng còn có thể rán lại, gạo đã nấu hỏng thì biết làm sao đây =))=))=))

Trứng rán hỏng mà mày vẫn rán lại được hả Nhật @-) sợ quá =))

Mtú à, công bằng với thằng Đanh mà nói thì nó chưa nói câu nào có từ "nấu hỏng" cả ;;) ;;) mày xem thế nào chạy cho xa đừng đề Atú bắt được nhé :D8-X:8-X: 8-X:

Mày không có mặt đừng đoán mò thế chứ. Hôm đấy Anh Tú làm món trứng nướng trong lò chứ có rán đâu. Nướng mãi mà vẫn không chín thì đành chịu chứ biết làm thế nào 8-> . Mà đúng là hôm đó nấu muộn, không có bếp dùng, phải dùng lò nên mới ra nông nỗi này.

Ngô Nhật Minh đã viết:
Tao mới đi Bỉ với Hà Lan, về thì bị ốm mất 2 tuần, bây giờ đang sợ đi lại, không biết đến nghỉ đông đã lại sức chưa :-??nhưng nếu mày bao ăn ở thì kiểu gì tao cũng sang (ít nhất) 1 lần ;;):D lễ phục sinh có rỗi kô?

Mày đi chơi kiểu gì mà về ốm đến thế kia :-w . Đợt nghỉ Phục sinh tất nhiên là tao rỗi, mày sang chỗ tao chứ?

Ngô Nhật Minh đã viết:
Trứng rán hỏng còn có thể rán lại, gạo đã nấu hỏng thì biết làm sao đây =))=))=))

Chẹp gạo hơi khê mà sửa ngay bằng cách hấp thì cũng vẫn ăn được đấy nhé. ;)

----------

Tình hình là sau một hồi châm chọc, lớp chúng mình đã có được cả triết lí "cơm khê" lẫn triết lí "trứng sống". :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuối cùng thì tớ thấy hồi đi Thuỵ Sĩ ngon nhất là kẹo lạc và bánh đậu xanh của bạn Nho Tâm ;)) =)) Cả bánh mì, đồ hộp và xúc xích cũng ngon nữa...Nhìn chung cái gì mà ko có bàn tay A Tú động vào thì đều ngon cả :"> =))

Minh Tú bây giờ vẫn chưa có nồi cơm điện à :D ?

Thằng Nhật sang Hà Lan chắc lại ăn chơi xa đọa chứ j .Chậc chậc, thiện tai thiện tai.
@2 Tú:Oh,tiếc là nhà bọn ấy ko đc ăn món bánh ngọt quệt patê của tớ với thằng Tâm rồi.Thêm sữa nữa thì cứ gọi là nhất :))
@Tuấn Tua:Đội tuyển dạo này rắc rối nhỉ.Chữ "not me" còn cho màu trắng nữa^^

Cuối cùng thì tớ thấy hồi đi Thuỵ Sĩ ngon nhất là kẹo lạc và bánh đậu xanh của bạn Nho Tâm ;)) =)) Cả bánh mì, đồ hộp và xúc xích cũng ngon nữa...Nhìn chung cái gì mà ko có bàn tay A Tú động vào thì đều ngon cả :"> =))

Minh Tú bây giờ vẫn chưa có nồi cơm điện à :D ?

Anh Tú không cần phải tự ái thế nhá :-j .

Nồi cơm điện bây giờ tớ cũng có rồi, mỗi lần nấu xem nó thở phì phò cũng vui đáo để ~:> .

Thằng Nhật sang Hà Lan chắc lại ăn chơi xa đọa chứ j .Chậc chậc, thiện tai thiện tai.
@2 Tú:Oh,tiếc là nhà bọn ấy ko đc ăn món bánh ngọt quệt patê của tớ với thằng Tâm rồi.Thêm sữa nữa thì cứ gọi là nhất :))
@Tuấn Tua:Đội tuyển dạo này rắc rối nhỉ.Chữ "not me" còn cho màu trắng nữa^^

^:)^ ặc ặc ặc, đến bây giờ tao mới biết món độc chiêu này của bọn mày.
Đợt này thằng Tuấn phải nằm co ro hay sao ấy nhỉ? :-/

Tớ muốn sang lắm, nhưng mà chắc là phải chục năm nữa cơ, lúc ấy thì có khi MA lại đi đâu mất rồi ;))

Về vụ sang Thuỵ Sĩ thì tớ gợi ý Nhật Minh thế này, ấy qua Lyon chơi với bọn tớ (nhớ mang theo bạn gái ;) ), rồi sau đó thì mang em ấy sang TS chơi và giới thiệu với M Tú luôn thể, như vậy là tiện cả đôi đường đấy ;))

À, mà anh trai có học bổng rồi, khao đi anh :x =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho mình sang Lyon chơi với :((
@atu: Về đây mà ăn khao :-" sẵn sàng chi một buổi riêng để khao em ;))

pru pa pi, pri pa pư, pru pa pi, prê pa pa, pru pa pi, pri pa pư, pri pa pô, pro pa pít, pri pa pư, pru pa pi, pri pa pư, proe poa pích, pri pa pư, pru pa pi, prui poay poách, pri pa pư, prê pa pa, proạch proạch, pri prí, pri prí, pri prí, pri prí, pẹt. 8-}

Hôm nay mình vừa đi thi về trong đầu toàn ong vò vẽ. Chậc. :(

Hè hè, tại hôm qua bài thi nặng quá ấy mà :)). Các bạn lớp mình chuẩn bị Tết đến đâu rồi thế?

Mấy người đi du học suốt ngày kêu ca phàn nàn là học nặng, thế là không được :))

Mấy người không đi du học chê bai các bạn đi du học, thế cũng là không được :D

Back
Bên trên