Lớp Toán 1 thân yêu !

Tình hình là boy Toán 1 đang có chuyện buồn tập thể, các anh em nào còn thì nhớ giữ, hội này không cho gia nhập thêm đâu nhá ;)

Nhiều đến mức thành "hội" rồi cơ á :eek: Xin chia buồn với các anh :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội dùng để chỉ nhiều người có cùng cái gì đó, 2 đã là nhiều roài :| mà nói chung là sắp ra đời hội nogirl =))

Em tưởng con trai bây giờ đang phải lo việc học hành kiếm xiền, lấy vợ thì cứ chờ khoảng chục năm nữa, nhỉ ;;)

Anh có thể tham gia hội Noman với chúng em cũng được, lập hội Nogirl làm gì :p Hay là mình đổi tên hội thành Nolove đi cho nó nhanh :p =))

Nghỉ đê, hội đấy toàn girl =)) nói thế thôi, giờ thiếu gì hội, lập thêm hội nữa để suốt ngày đàn đúm à =))

Ku Vần muốn thay mặt mọi người muốn gửi lời chúc tới hội no girl sắp ra mắt ấy mà =))
:* :* :* :* :* :*

Ờ, hỏi thế gian tình ái là chi :)
Các bạn cứ vui vẻ lên, thế giới rất rộng lớn và có nhiều việc phải làm (như là thi học kỳ chẳng hạn :"> =)) :-ss )

Chúc các tình yêu sớm tìm lại được tình yêu đích thực của mình nhé :*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị các đồng chí post bài chăm chỉ, chứ không thì forum lớp cứ "Nguyễn Thị Anh Tú" -> "Nguyễn Tuấn Minh" -> "Nguyễn Thị Anh Tú" -> "Nguyễn Tuấn Minh" -> ... :))

Hà Nội mấy ngày hôm nay rất chi là lạnh, mấy bạn bên Sing gửi cho chút nắng ấm đê :((

Hmm, hiện giờ, khi ngồi viết bài này, thì em đang mặc mỗi một chiếc quần đùi nhỏ, phía trên không mặc gì cả. Nói như vậy để thấy Sing nóng như thế nào :d

Forum buồn nhỉ, để em post mấy cái ảnh lên cho anh chị em cùng ngắm vậy ... mấy hôm nữa đã... gần Tết cho nó vui :p

MD định post ảnh ấy bên dưới mặc một cái quần đùi nhỏ còn bên trên ko mặc gì á ;;)
Kiểu này mấy hôm nữa page view lớp mình cứ gọi là tăng ầm ầm ;)) :)) =))

Tăng thế quái nào được, ai mà thèm vào chỗ quán nước của lớp mình để xem cơ chứ :D.

Đang ngồi làm project ở lớp, vừa đói vừa lạnh, 23h15, thằng chef cho ngồi chơi tí, lên đây chia sẻ với anh em :))

Brrr, hiện giờ, khi ngồi viết bài này, thì em không mặc cái quần đùi nhỏ nào cả, phía trên cũng không mặc gì luôn. Nói như vậy để thấy lò sưởi phòng em tốt như thế nào các bạn ạ :p:p
Tết nhất năm mới sắp sang rồi, các bạn lớp mình có kế hoạch tụ tập du xuân gì không nhỉ?
@ Atú, Hminh, Tquân, Đanh: hiver này tụ tập đi trượt tuyết hoặc sang Barcelone đi, cả năm rồi chưa gặp bọn ấy, nhớ hồi xưa quá :(=((
Mtú có định sang Pháp chơi kô mày?

Chỉnh sửa lần cuối:
Brrr, hiện giờ, khi ngồi viết bài này, thì em không mặc cái quần đùi nhỏ nào cả, phía trên cũng không mặc gì luôn. Nói như vậy để thấy lò sưởi phòng em tốt như thế nào các bạn ạ :p:p
Tết nhất năm mới sắp sang rồi, các bạn lớp mình có kế hoạch tụ tập du xuân gì không nhỉ?
@ Atú, Hminh, Tquân, Đanh: hiver này tụ tập đi trượt tuyết hoặc sang Barcelone đi, cả năm rồi chưa gặp bọn ấy, nhớ hồi xưa quá :(=((
Mtú có định sang Pháp chơi kô mày?

=)) Cái thằng này, mày làm cả lớp loạn lên bây giờ. Đi trượt tuyết thì sang chỗ tao đi, tao bị bế quan tỏa cảng kinh quá, muốn sang Pháp phải xin visa 8-} .

Bọn mày mở mồm ra là trượt tuyết :(( ở nhà tuyết chẳng thấy đâu, chỉ thấy mưa phùn gió bấc :(( lạnh vãi chưởng =((

Back
Bên trên