Lớp Toán 1 thân yêu !

@ Anh Tú: Làm bài xong rồi mà vẫn chán à, thế thì lần sau đi chơi đi.

Tiện thể dù muộn nhưng chúc mừng sinh nhật Chi nhé.

Hey, sắp 20/11 rồi lớp mình có đi chơi đâu ko :D ? À, mà avatar mới của tớ đẹp ko :">

Lớp mình đồng loạt đổi avarta ảnh thầy Khải rồi à, nhìn hay phết ;))
20/11 chẳng có kế hoạch jì cả Tú ạ, chán chết đi được. Ai cũng có tư tưởng như TM ấy thì còn chơi bời cái jì nữa chứ :(

Thế lớp mình ko có ai đi thăm thầy Khải à :( :( :( Thế còn Quang Tùng thì sao, ấy cũng ko đi nốt à? Nếu bạn nào đến thăm thầy thì cho tớ gửi lời hỏi thăm thầy nhé, chúc thầy khỏe mạnh và vui vẻ :x

Chao ôi, sao năm nay lớp mình buồn thế ... Chắc là tại mấy bạn học NT đều là năm cuối rồi nên bận học, ngại đi chơi hả :)

Theo nguồn tin của tớ thì thầy Khải dạo này vẫn khỏe ;)), nhưng mà chủ nhật rồi lớp mình làm gì cả thì cũng chán nhỉ. Nhớ 20/11 quá :)

@ Minh Tú: Thanks ấy nhé:x

Thế là sắp hết 20/11 rồi. 3 năm có những ngày 20/11 đáng nhớ. Và rồi 3 năm cũng đã lại trôi qua...
Chúc cả lớp học hành, ôn thi thật tốt nhé<:p . Mong thầy Khải luôn khỏe mạnh0:)

Em nhớ là hồi lớp 11 với 12, hai lần đi thăm thầy Khải, thì cả hai lần bất thành ... Đúng không nhỉ ?

Em thích nhất là lớp mình cùng nhau đạp xe đi ăn phở. Tháng 11 lạnh lạnh được đi ăn phở :x Ngoài ra em chẳng nhớ gì cả (cả lớp đánh em đi) :D

hình như cái hôm mọi người đi ăn phở đó thì có 1 thằng bị lạc đường thì phải,hichic,hehe

Hey, sao em không biết lớp mình đi ăn phở lúc nào vậy ... :( => Có thể em là thằng bị lạc đường ...

Thằng bị lạc đường, không được ăn phở cùng cả lớp chắc sẽ cay cú, mà em không thấy cay cú lắm => Em không phải thằng bị lạc đường...

Vậy thằng bị lạc là em hay không phải là em ?

Hey, sao em không biết lớp mình đi ăn phở lúc nào vậy ... :( => Có thể em là thằng bị lạc đường ...

Thằng bị lạc đường, không được ăn phở cùng cả lớp chắc sẽ cay cú, mà em không thấy cay cú lắm => Em không phải thằng bị lạc đường...

Vậy thằng bị lạc là em hay không phải là em ?

anh em oánh hội đồng thằng Vần đê :biggrin:

Việc tổ chức đi thăm thầy Khải phải có đông người, mà bây giờ nhóm đông người nhất là nhóm học Tin ở BK, đâu cũng 5 người thì phải (Hiệp, Hà, Phong, Quang, Tùng còn ai nữa mình không nhớ thì thông cảm) Bây giờ hội đấy không tổ chức, thì có ma tổ chức đi thăm thầy à!

Không ngủ được thì dậy sớm :| hội BK xịt quá thật :( buồn! BK cố lên :))

các bạn cổ vũ từ bây h để năm sau tụ tập đến thăm thầy là vừa :p

Thế cuối cùng thì hôm 20/11 vừa rồi có ai đi thăm thầy không? Đi thăm thầy thì đi một mình hoặc hai ba người cũng được cơ mà.

hic, các anh chị vẫn chủ đề 20/11 à :)|
Sắp Noel rồi đấy ạ :D, anh chị nào có kế hoạch j` chưa :p (sozy em spam:">)

Ý em là anh Chô đã có kế hoạch gì chưa ấy à ;;) :p Cái đấy em Ngọc phải hỏi anh Chô chứ, các anh chị ở đây sao biết được em ;))

Back
Bên trên