Lớp Toán 1 thân yêu !

em cảm ơn anh Minh và anh Tùng đã cung cấp cho em những thông tin...em đã biết :D
Ý em muốn hỏi là...về tính cách + con người cơ ạ :">, ngại quá nhưng mà em đi hỏi hộ thôi chứ ko phải em có ý gì đâu :((

à quên, mà tại sao anh ấy lại có cái biệt danh Chô Hôi thế ạ :D (nghe kì quá:D)

Cái nửa đầu anh nghe kể là biệt danh từ hồi bé rồi em ạ. Còn cái nửa sau là tác phẩm của bọn lớp anh, nếu em muốn biết thì PM cho anh Nhật Minh hỏi nhé <:p.

Ôi, bạn Chô hot thế, được các em trẻ trung hỏi thăm thế này ;)), các bạn khác kém xa rồi nhá ;;) :p

2 em Ngọc: anh Chô khá là hiền, biết quan tâm tới người khác và cũng vui tính. Nhưng có vẻ dạo này anh ấy bớt hiền rồi em ạ ;). Còn về con người (với số đo chiều cao, cân nặng) thì chị ko biết :-?? ;))

Mà ko hiểu sao hồi trước trong lớp mình lại có tin đồn thổi là bạn Chô đã có vợ ấy nhỉ :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng nay tớ ngồi 15 phút để tìm cái bài nhật ký lớp được Châu post lên forum, ở trong đấy có bài thơ của Nhật kể về sự tích của Chô đấy, nhưng mà tìm mãi chẳng được gì cả :( Có bạn nào tìm giúp em Ngọc được ko ;))

@em Ngọc :lâu rồi chị ko nói chuyện với anh Chô nên ko biết dạo này anh ấy thế nào :D Còn hồi cấp 3 thì anh Chô dễ thương và hồn nhiên lắm...Anh ấy còn thích tắm bồn mỗi tuần một lần nữa em ạ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ hờ, V.Q.A tự nhiên trở thành chủ đề sôi nổi của forum lớp mình mặc dù anh không phải là thành viên của HAO.
Lần gần đây nhất gặp Chô, mình thấy cậu ấy vẫn còn nhiều mụn trứng cá lắm.
Tên gọi Chô thì chẳng hiểu nguồn gốc từ đâu ra, có thể là từ cấp 2 khi còn học ở chuyên toán Ngô Sĩ Liên.
còn về tính cách thì nói thật là 2 năm nay mới gặp V.Q.A một lần nên ko rõ thế nào.
Em Ngọc muốn giới thiệu bạn em với anh ý thì cứ thoải mái mà hẹn gặp thôi, anh ấy vui vẻ dễ gần lắm, đặc biệt là với các em gái. Tiếp xúc nhiều thì sẽ hiểu được tính cách anh ấy thế nào.

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưng mà em đi hỏi hộ thôi chứ ko phải em có ý gì đâu :((
các bác nói lingting làm em ý "hoang mang" rồi kìa :)) nhìn avatar với status thấy thương ;))

@ Tú GT: khó thì mới phải xin chứ ;;) (Tú béo nhỉ ^^ - chả thấy Tú béo phản ứng gì )

Ừ, nào thì trả lời bạn Tá cho bạn vui lòng nhé ;))
Bao giờ tớ về nhà bạn cứ sang nhà tớ chơi. lúc ấy tớ sẽ mở tủ lạnh cạo cạo ít tuyết trong ngăn đá tặng bạn nếu bạn thích, chứ còn mang tuyết từ Pháp về VN thì tớ chịu thôi :-s
Ấy mà dạo này hay thấy bạn online ghê cơ, hôm nào rỗi rãi phải gọi bạn để buôn dưa lê mới được ;)

Hehe, tao là đại ca của ATú còn chưa đòi cái gì, mày đòi khó thế Tá :)) tham vãi chưởng. Hôm nay vào blog mày xem ảnh thấy rất là tình củ nha ;)) ghê ta :p

đại ca thì kệ chứ :)) ai bảo mày không đòi :))

hehe dạo này sắp thi rồi đâm ra rất là rảnh rỗi (biết là đằng nào cũng học không kịp nên chán không học nữa)

ở nhà đã bắt đầu thi cử chưa thế

Haha, nghe câu "sắp thi rồi đâm ra rất là rảnh rỗi" rất quen nhá =)) ở nhà đang bận học, chưa được rảnh rỗi đâu :))
Ko thấy em gái kia hỏi thăm gì nữa nhỉ, đang xôm mà :))

Hí hí, tớ cũng yêu tất cả các bạn :x
Chúc cả nhà thi tốt, nhất là các bạn bên Sing thi final tốt nhé :D

Mà Ngọc ơi, em đi đâu mất rồi, sao ko vào đây bọn mình nói chuyện tiếp về anh Chô, em nhỉ ;))

hí hí cảm ơn Tú béo nhá ;;)
tớ cũng yêu tất cả các bạn :x (đua đòi vãi :)))

em Ngọc chắc là add nick chat với anh Chô (hay là Trô?) rồi còn đâu

@Tá: mày lại trêu em ý rồi, chắc là bạn em Ngọc add nick Chô rồi chứ ;))

Nếu tớ ko nhầm thì hồi bé Chô được sinh ra ở Bungari, mà ở Bun thì người ta gọi trẻ con là Chô như kiểu mình gọi là kưng ý, vì thế Chô mang luôn cái tên ấy về VN luôn ;))

Dạo này lớp mình có mấy nhân vật suốt ngày online, điển hình là anh trai tớ :p Còn một số nhân vật khác ngày xưa hay online mà giờ chẳng thấy đâu, điển hình là em gái số 1 của anh trai tớ ;)) Có ai biết Na ở đâu nhắn tin cho Tuấn Minh, Boong hoặc A Tú nhé, bọn tớ sẽ có hậu tạ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sặc, online nhiều đâu mà nhiều :)) thời gian chủ yếu dành cho người iu :"> và bb đấy chứ :))
Mà quan trọng không phải ở chữ Chô, mà là ở chỗ "hôi" =))

@chị Tú: em đây ạ :D, em ít onl lắm nên 1 tuần chỉ onl có 1 lần, bây h mới vào HAO đọc bài của các anh chị ;))

@a.Dũng: em chát với anh í làm j` :-" >:p, em đi hỏi hộ thật mà :((

@anh Minh: sao lại có thêm chữ "hôi" thế hả anh ;;)

à mà sao chị Bình bảo anh í có vợ rồi nhỉ :-? tin thật hay tin vịt đấy ạ ;))

Anh Chô hồi lớp 12 là cai anh đứng giữa trong cái avatar của anh ;))
Hồi đó là trưởng hội phim ấy của lớp :p

:)) hồi đấy hóa ra là bọn nó đàn đúm xem ... ghê thật :)) Mà Trung Dũng có vợ rồi, đừng có mà lăng nhăng =))
@e Ngọc: anh cũng không biết tại sao có "hôi" vào nữa, nghe nó cũng vần vần =))

@a.Duy: trưởng hội phim á :eek:.......em hơi thắc mắc 1 chút, các anh xem phim j` thế ;)). Tại vì em thấy là con trai mà túm tụm xem phim với nhau thì.......phim đấy chắc là ko đc bthg` cho lắm ;)) :"> :p

@a.Dũng: đấy, anh cứ chát đi, chát trên HAO đây này ;)). các anh lớp toán vui ghê gớm 8-> ;))

@a.Minh: em thấy hình như chỉ có mỗi anh thêm cái từ "hôi" vào sau tên anh í, thế mà anh lại ko biết sao lại có :|. Nhưng mà.......uh công nhận........em cũng thấy.........vần vần :"> :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên