Lớp Toán 1 thân yêu !

Than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu :))

----------

Sắp thành spammer chuyên nghiệp rồi :D

@TM: thì tớ tranh thủ than khóc cho cả 2 lần:(( :(( , nhỡ chẳng may lần sau tớ quên mất thì sao:D
@ Tú: lơp NT cũ của tớ thì tớ chẳng nhớ gì hết cho 8/3 hay 20/10 cả:-<
Còn với tớ 20/10 hay 8/3 đều có ý nghĩa cả <:p , nhất là những dịp đấy lớp mình toàn tranh thủ trong giờ học để biểu diễn văn nghệ thế là chẳng phải học gì cả :D mà lại vui nữa:D

Ngoại Thương thì đúng là nhiều nữ mà ít nam, nên các bạn hay bỏ quỹ lớp ra mua quà cho các chị em, coi như là chung vui cùng nhau.
Bách khoa thì có vẻ như ngược lại.

20-10 tớ thấy cũng hay hay mà cũng bình thường, đơn giản vì tớ chưa có đối tượng, còn trên đường phố hà nội thì tự nhiên mọc ra nhiều nơi bán hoa hơn thường lệ, đặc biệt là ở các cổng trường đại học. Nói chung không khí ngoài phố vui lắm, nhất là tối nay lại đúng là thứ bảy, tha hồ mà chơi vui với nhau.

20-10, tớ gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến các bạn nữ lớp mình, đặc biệt là các bạn ở xa Hà Nội như ATú, Chi , Ngọc Anh và Hồng Ngọc. Mong các bạn sức khỏe dồi dào, học tập đạt kết quả tốt, gặt hái nhiều thành công trong công việc, có nhiều niềm vui và may mắn trong cuộc sống. Thiết thực nhất là các bạn sẽ nhận được nhiều hoa trong ngày hôm nay.
:)

Chúc mừng các bạn nữ nhân ngày 20/10 :* tất cả các bạn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chào mừng ngày 20/10 ^^ chúc các bạn nữ lớp mình ngày càng xinh đẹp, sớm lấy chồng :p

Thanks các bạn trai lớp toán nhé<:p :D. Gửi tới mỗi bạn một cái "ôm"0:) và một cái "yêu" :* nhé:"> ;))

Bây giờ đã là 11h56 theo giờ Sing rồi, nghĩa là còn 1h nữa theo giờ ở nhà là hết 20/10, bạn trai nào mà chưa nói những lời ngọt ngào, chưa tặng quà, hay chưa chúc mừng đủ những người mà mình thương yêu thì tranh thủ đi nhé;;) ;))

Yêu cả nhà:x , và vấn còn đây những cái ôm, những kỷ niệm của 8/3 hay 20/10 năm nào...làm sao mà quên, làm sao mà mất được cả nhà nhỉ:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhờ có chủ đề 20-10 mà forum có vẻ đỡ buồn nhỉ ;))
Vào đây coi như được nghe các bạn nam lớp mình chúc mừng, cũng đỡ tủi thân. Xin cảm ơn các bạn ;;) :))

Mình cũng cảm ơn các bạn, các bạn trai lớp mình thật là đáng yêu ý :x :*
Nhân tiện chúc mừng sinh nhật muộn bạn Minh Duy, chúc bạn tuổi mới ngày càng chững chạc manly và sớm đi làm kiếm được nhiều tiền để còn...lấy vợ (giống như bạn Nhật Minh ý ;)) ) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, ko có chi đâu :) Có khi Noel tớ cũng đi chơi đâu đó, chưa chắc đã ở lại Lyon...Noel năm sau tớ sẽ về nhà :x

ờ, Noel năm sau có khi tớ cũng sẽ về. Tú béo về nhớ mang cho bạn ít tuyết nhá ;))

chào các anh các chị :D, em bon chen tí, có anh Quốc Anh ở trong này ko nhỉ :D cho em cái profile đc ko :p

Ô, nhưng mà có 2 anh Quốc Anh cơ, anh nào là chàng trai may mắn được em Ngọc quan tâm thế nhỉ ;;)

V.Q.A tên thật là Chô hôi, hiện đang học ĐH Kinh tế quốc dân :D chỉ biết có thế =))

em cảm ơn anh Minh và anh Tùng đã cung cấp cho em những thông tin...em đã biết :D
Ý em muốn hỏi là...về tính cách + con người cơ ạ :">, ngại quá nhưng mà em đi hỏi hộ thôi chứ ko phải em có ý gì đâu :((

à quên, mà tại sao anh ấy lại có cái biệt danh Chô Hôi thế ạ :D (nghe kì quá:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên