Lớp Toán 1 thân yêu !

:)) hồi đấy hóa ra là bọn nó đàn đúm xem ... ghê thật :)) Mà Trung Dũng có vợ rồi, đừng có mà lăng nhăng =))
@e Ngọc: anh cũng không biết tại sao có "hôi" vào nữa, nghe nó cũng vần vần =))

Mày quên rồi à [-x , cái tên "Hôi" thực ra là bọn con trai lớp mình gọi Chi, sau đấy vì Chi được gán ghép với Chô nên Chô cũng nhận được cái tên ấy luôn =)) . Có đứa nào còn nhớ đủ cái tên dài ngoằng mà bọn thằng Đào đặt ra ko: Vũ Hoàng Huyền Công Tằng Tôn Nữ Lung Linh Lúng Lính Long Lanh Lóng Lánh... 8-}
Đến sặc vì cười vì bọn này.

----------

Ông Tá dạo này làm mất hình tượng quá, chả còn ngoan ngoãn giả nai như thời cấp 3 nữa nhỉ. ;))

Nếu tớ ko nhầm thì hồi bé Chô được sinh ra ở Bungari, mà ở Bun thì người ta gọi trẻ con là Chô như kiểu mình gọi là kưng ý, vì thế Chô mang luôn cái tên ấy về VN luôn ;))

Dạo này lớp mình có mấy nhân vật suốt ngày online, điển hình là anh trai tớ :p Còn một số nhân vật khác ngày xưa hay online mà giờ chẳng thấy đâu, điển hình là em gái số 1 của anh trai tớ ;)) Có ai biết Na ở đâu nhắn tin cho Tuấn Minh, Boong hoặc A Tú nhé, bọn tớ sẽ có hậu tạ ;)

Hihi, đăng tin tìm trẻ lạc à :D .

Mày quên rồi à , cái tên "Hôi" thực ra là bọn con trai lớp mình gọi Chi, sau đấy vì Chi được gán ghép với Chô nên Chô cũng nhận được cái tên ấy luôn

Sao lại có thể oan uổng như thế được nhỉ:((, sự thật bị đảo ngược8-}
Huhuhuhu...................hu:(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu trên sẽ đúng ngay lập tức nếu như ấy đổi Chi thành Chô, Chô thành Chi:-<

Huhuhu, lẽ nào thời gian trôi qua, Minh Tú đã quên mất tên tớ thật rồi nên mới nhầm tai hại thế:-<

:D

Thằng Tú giới tính không biết gì cứ nói lăng nhăng, xì, chữ "Hôi" đấy nó huyền bí lắm =)) cái này là phải hỏi thằng Đào mới biết :))

@a.Duy: trưởng hội phim á :eek:.......em hơi thắc mắc 1 chút, các anh xem phim j` thế ;)). Tại vì em thấy là con trai mà túm tụm xem phim với nhau thì.......phim đấy chắc là ko đc bthg` cho lắm ;)) :"> :p

Phim hoạt hình mà em. Lớp anh thích nhất là Tom & Jerry, thích nhì là Popeye 0:)0:)0:) Anh Chô có nhiều phim Popeye nên có nick trên 360Y! là Popeye *-:)*-:)

Bó tay :)) mà kể ra anh Chô anh ý bị cuồng Popeye thì phải, Yahoo cũng Popeye, bắn Halflife cũng Popeye, nói chung là cái gì cũng Popeye =))

----------

À mà hôm nay trường Ams đá giải bóng đá Hà Nội, vô địch đóa :)) ghê gớm thật <:p .

Chỉnh sửa lần cuối:
@Tuấn Minh: b-( Mày cũng linh tinh vừa thôi. "Hôi" huyền bí là thế nào =)) ? Có phải chuyện gì bí mật lắm không 8-> ? Mà tao nghe kể là mày xem phim hoạt hình cũng hay tua đi tua lại lắm hả ;;) ?

Đâu tua đi tua lại là mấy bài karaoke của Ưng Hoàng Phúc :)) mà tao nói chữ "Hôi" nó huyền bí là thật chứ không đùa đâu [-(

Đâu tua đi tua lại là mấy bài karaoke của Ưng Hoàng Phúc :)) mà tao nói chữ "Hôi" nó huyền bí là thật chứ không đùa đâu [-(

lol anh Chô hồi xưa xem phim cũng thích tua lắm, nhưng là tua nhanh để đến đoạn anh ấy thích xem thôi :D ;))
đúng là khoảng cách giữa 2 thế hệ trong cùng 1 lớp Toán :-<vào cái thời Chô và các anh em đã chuyển sang xem "Popeye" thì Tuấn tua lớp mình vẫn ngồi tua và hát mấy bài của Ưng Hoàng Fck \:d/\:d/\:d/
hồi đấy mình nhớ mãi cả tổ bọn mình ngồi nghĩ mãi mà vẫn không dám chắc chô hôi trước hay chi hôi trước :p cuối cùng đành thống nhất là hôi cùng 1 lúc :-&:(|)
ôi còn đâu ngày xưa ấy ... :(

Thôi đừng dính bạn Chi vào đây nữa, đang Chô mà cứ 1 Chi 2 Chi .. n cũng Chi :))
Tóm lại là cứ để cái sự "hôi" đấy trong huyền bí đi :))

Chi ơi, chúc mừng sinh nhật Chi :x :*:*:* Sinh nhật vui vẻ nha, chúc tuổi mới có nhiều niềm vui mới ;;) và thi được điểm cao để còn sang bên này chơi với tớ :x

nhờ có em mà topic của các anh chị tưng bừng lên vụ anh Chô nhé ;)) (cám ơn em đi, hí hí:p)

PS: bonne anniversaire chị Chi :x (dù ko biết chị là ai:D)

tớ cũng theo anh Tú chúc mừng sinh nhật Chi,hí hí hố hố

Me 2, happy birthday to Chi ^^

Sao chúc mừng sinh nhật mà tớ đọc cứ như là một dịch vụ ăn theo thế này:D;)). Cảm ơn MA và Tuấn Minh nhé:x :x

Gửi 2 cái yêu đến A Tú và em Ngọc :* :* (dù chị cũng chỉ hơi biết em là ai thôi, nhưng hơi biết cũng coi như là biết rồi em nhỉ;) )

Lúc nào cũng vậy, yêu lớp Toán thật nhiều và sẽ mãi mãi như vậy<:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hí hí, thế sinh nhật Chi có đàn đúm tụ tập gì ko thế :D
Bây giờ là tối thứ 6 nhé, tớ đã định đi chơi rồi, nhưng cuối cùng lại phải ở nhà làm bài. Bài làm xong rồi ứ biết làm gì, chỉ thấy mệt và chán (cuối tuần mà :( ).Online cũng chẳng có ai để buôn dưa lê cả. Chán, giờ đi ngủ đây :((
Đời thật là buồn, ko biết bao giờ mới được về nhà =((

Back
Bên trên