Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Hi em Kiên. Em đã sang đến nơi rồi đấy à? Em hay chat ở room nào thế?

Em hay ở Ym, nick cua em trong profile co roi day. Hom nao minh se chat nhe, chi add nick em vao.

Em Châu chuẩn bị Tết bận quá hay sao mà dạo này cha thấy đâu nữa cả :-/

Chắc là Châu bùng cái vụ đoán ảnh ọt của em Dương chứ gì??? Thôi em Dương giới thiệu ảnh đi, không lỡ có dịp gặp mà lại chả biết ai ra ai nữa....Hi!!!

Hờ hờ, chẳng hiểu sao không thấy email báo có bài mới gì cả. Hôm nay vào đây thử xem thế nào lại thấy có mấy bài liền thế này. 8-| Tình hình là mai em đi thi bằng lái cho nó yên tâm, không ra đường cứ nhìn thấy mấy bác công an là lại phải ngó trước ngó sau. :D

Sắp Tết roài, chưa bít làm cái rì đây. À, hôm nay em mới sưu tầm được một đồng xu 5000, vừa mới khoe với 2 đứa thì đứa nào cũng bảo "Em có mấy chục xu rồi". Ặc ặc, mất cả hứng :D Bây giờ em đang sưu tầm xu 200 và 1000 chị ạ. Có khi ra chợ hỏi mấy bà hàng rau lại kiếm được ý chứ. :)):>

To Dương: Tớ đảm bảo với ấy là trong mấy cái ảnh đấy có cái có tớ, không những thế còn rất rõ là đằng khác. :p Ảnh lớp ấy có không nhỉ. Để tớ xử lý xong vụ bằng lái này rồi sẽ nghiên cứu :D

Em ơi, túi đựng tiền xu đã bán chạy tít mù rồi, đúng là đội quân chả bao giờ đi mua rau [-(
Ngất ngây quá, chả viết được nữa ;) !!!!!

Phạm Thị Yến Mai đã viết:
Em ơi, túi đựng tiền xu đã bán chạy tít mù rồi, đúng là đội quân chả bao giờ đi mua rau
Ngất ngây quá, chả viết được nữa !!!!!
Hic, hôm nay chị Mai sao thế, viết gì mà em chẳng hiểu gì cả. 8-| :-/ :D
À, hôm trước đi thi bằng lái dễ ẹc chị ạ. :D

Hôm qua đi ăn thịt chó về, say bét nhè. =P~

Em ơi. có còn ý thích sưu tập tiền xu nữa không? Tiền 200,500,5000 thì sưu tập làm gì. Nhà nước đang kêu gọi sử dụng, kiếm đâu chả ra...Bây giờ thì phải sưu tập tiền giấy, 200 mới khó :)

CHÚC MỪNG NĂM MỚI!

Chỉnh sửa lần cuối:
Không khí Tết, hồi hộp quá, chả nghĩ ra cái gì để viết.

Chị cũng mới đi thi lấy bằng hồi tháng 9. Dễ thì dễ thật, nhưng mà để được đi thi thì khó quá :* . Thi xong rồi thì phải 1 tháng nữa mới có bằng, đừng sốt ruột, mà cứ vui vẻ đi chơi đi, miễn là đừng "din 3 cầu" thôi. :))

Em Châu là người to nhất trong cái đám mờ mờ ảo ảo nhốn nháo ấy.

Chị out đến mùng 6 tết.Chúc các em ăn tết vui vẻ nhé.

Chúc mọi người một năm mới thật bận rộn @-) và say sưa :beerchug:

To chị Mai: Em mà to nhất á 8-| Oạch :D Chị out đến tận mùng 6 cơ à? Em thì chắc vẫn lên đều đều, tại vì account chùa mà chị :D Hic. Bi giờ em mới có xu 200 và 5000 thôi, chưa có xu 1000, cho nên vẫn phải sưu tầm tiếp chị ạ :D Khi nào sưu tầm đủ thì sẽ chuyển sang sưu tầm tiền giấy :D

Chào mừng chị Mai online trở lại sau đợt "dịch" Tết Nguyên đán :D

Một cái tết chóng mặt :)) hôm nào cũng 10h tối mới lọ mọ về đến nhà. Nhưng mà rất vui. Các em đi chơi có nhiều không?
Xem ra cái vụ ảnh ọt này không có hồi kết thúc rồi. Chị mặc kệ các em. :)

Hôm qua lớp em đi chơi chị ạ, nhân tiện đi qua sân Mỹ Đình nên vào chụp mấy kiểu ảnh. Không hiểu đã có ai post lên HAO chưa. Em cũng chưa kiểm tra. Lớp em có 2 đứa học nước ngoài về đi làm rồi chị ạ. Hic hic, thế là lại có thêm mấy đứa kiếm được tiền roài.

Ê Châu, định để ảnh của tớ đến bao giờ mới ngâm cứu thế? Cố lên nhé ;)

Em Dương lại đi công tác rồi hay sao mà không trả lời bạn Châu thế :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Châu vẫn chưa đưa ảnh mới chụp hôm Tết lên đây à? Hay là muốn giấu mặt cho thế giới ảo thêm huyền bí???????????????????????????????

Back
Bên trên