Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Công đâu rồi. Ở trên nóc tháp Effel có sân trượt băng kìa. Lên trượt băng đi.

Bùi Nhật Linh đã viết:
Hehe, cái link này là trên tintucvietnam.com. Trên vnexpress.net cũng đăng về vụ này, có vẻ chi tiết hơn, vào đây mà xem:
http://www.vnexpress.net/Vietnam/Phap-luat/2004/12/3B9D988E/
Thằng Nguyễn Khắc Điệp này bị tử hình là còn nhẹ X( Mà dở hơi nhất là ông luật sư bào chữa lại còn giơ mấy cái giấy khen học sinh giỏi này nọ ra, đọc ngứa cả mắt. Nếu là thằng vô văn hóa thì khác đằng này lại còn ra vẻ có ăn có học, có ăn có học mà giết người dã man. Tội gì chứ tội giết người là không thể tha được!

À quên, cho tớ đính chính câu cuối: Tội gì chứ tội giết người không vì mục đích tự vệ chính đáng thì không thể tha được!

Thôi đi bạn Châu và cả Linh nữa! Chuyện đó đã không thể buồn hơn được nữa rồi và không hiểu ý định của cậu khi đem ra bình luận!
Linh à, bên này lạnh hết hồn rồi, leo lên trên đó để chết cỏng queo à! Hehehe, nếu có thế thật chắc tốn nước mắt của nhiều người lắm! Ôi trời, sắp thi rồi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên đấy lạnh bao nhiêu độ thế?
Tớ cũng sắp kiểm tra rồi đây.

Hôm nay trời có vẻ không rét lắm. Đối với tớ thì Noel năm nay không có gì đặc biệt cả, thành ra mặc dù đi vài bước là ra cái nhà thờ ở Nhà Chung nhưng mà tớ cũng chẳng thèm ra. Đường phố khá đông đúc, nhộn nhịp, nhưng chắc là do cái Tiger Cup tồi tệ nên cũng kém phần sôi động một ít :)) Không hiểu mình suy luận có đúng không nhỉ :))
Sắp đến nửa đêm rồi, chúc cả lớp một Noel thật vui vẻ nha :) 0:) ;)

Đề nghị tất cả các con giời đọc được Nội dung này hãy viết mail bày tỏ thái độ về vấn đề làm Forum cho lớp. Nhiệt tình tí đê, mỗi người một câu thì mới nên chuyện được chứ, ai cũng chỉ đọc để biết rồi coi đó là chuyện của người khác thì sao mà gọi là tập thể được. Thế nha !!!

Đã đọc được bài viết của con giời Trình, đề nghị con giời Trình trật tự để các bạn cho ý kiến. Đồng thời giữ thái độ kiềm chế, thực sự kiềm chế để tránh xảy ra những mâu thuẫn ko đáng có anh hưởng đến hiệu quả chung của toàn đội.Xin hết. >:-D<

Chúc mừng SN Lan còi :D
Gửi ecard cho mày nhưng cóc nhớ email là đuôi gì nên cứ gửi bừa .

Phù phù, hôm nay sinh nhật Mai Lan mà giờ mình mới lên hỏi thăm được.
Tình hình nhuộm tóc của ấy đã tiến triển đến đâu rồi? ;;) Ấy còn nhớ cái pic tớ chụp với ấy ở Tây Thiên không? (không biết có phải là Tây Thiên hay là ở đâu nhỉ) trông hay phết :))

Thôi bây giờ thì chúc ấy kiếm được nhiều tiền, được đi du lịch khắp nơi, nhanh chóng ổn định vấn đề chồng con ;) :)>- :x

PS: Lần trước tớ nói là ấy nhuộm tóc bạch kim và tóc xanh nhưng mà ấy đừng nghe nhé, chỉ là đùa thôi :D Theo tớ thì cứ để tóc đen là đẹp nhất, vấn đề là thay đổi kiểu tóc thôi. Tớ biết một kiểu hay cực nhưng mà không biết tên gọi của nó là gì [-x Thôi cái này ấy tự nghiên cứu nhé :x :))

À quên, vấn đề forum mà Trình béo nêu ra thì tớ rất ủng hộ nhưng mà tớ lại cóc biết PHP. Mà có gì đâu nhỉ. Thực ra thì mã nguồn có rồi, còn mỗi cái host xịn là chưa có. Tiền thì... lớp mình giàu thế này, thiếu gì đúng không? :)) ;;)

Thôi thế này đi, cái này để Công Thắng và Hồng Hà phụ trách khảo sát vấn đề code và cost. Sau đó mỗi người chi một ít thế là được chứ gì :)>-

Nguyen Khanh Trinh đã viết:
sao lâu lâu mà chả thấy con giời náo pốt piếc gì thế, lên đọc bài mà mất hứng quá đi :-?
Hehe :)) Đây đây! Sắp Tết rồi, có ai có chương trình gì không? ;;)

Tết này có chương trình đi chơi hôm Chủ nhật 12 Tết (20/2) lên nhà Hồng Hà ở Hòa Lạc, bà con chuẩn bị tinh thần nhé.

PHẠM ANH TUẤN đã viết:
Tết này có chương trình đi chơi hôm Chủ nhật 12 Tết (20/2) lên nhà Hồng Hà ở Hòa Lạc, bà con chuẩn bị tinh thần nhé.
Thế trước Tết không có chương trình gì à? :-? Mọi năm đến nhà Monsieur Long, Madame Hồng Anh và Madame Hương trước hay sau Tết nhỉ? :-?

À, đến nhà Hồng Hà ở Hòa Lạc thì thứ bẩy hoặc chủ nhật đều được vì hai ngày này tớ được nghỉ ;) Ai có máy ảnh nhớ mang đi nhé! :)>-

Hôm nay mình phải dẫn 3 đứa em gái ăn mặc cực kỳ thời trang đi xem pháo hoa :D Đầu năm mới đi bộ nhiều thế này thì triển vọng sẽ giảm được cân :))

Năm mới chúc cả lớp mình mạnh khỏe, may mắn, ai đi làm rồi thì kiếm được thật nhiều tiền, còn ai đi học thì học thật giỏi nha :x ;)
A merry and happy new year! Une bonne et heureuse année!
:* :x ;;) :)>- ;)

Thế là hết Tết rồi. Hum nay tớ bắt đầu đi học tiếp. Buổi học đầu năm được về sớm :D Chiều phải đi scan mấy cái ảnh. Sau đấy có lẽ là sẽ post lên HAO :D

Trời đất, dạo này HAO tiến bộ ghớm. Mình mới post ảnh lên một lúc mà đã được xét duyệt rồi :D :x

Back
Bên trên